• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

boyhaychat

anh oi, máy của em là E52, em dã signed chương trình HelloOX 2.2 cài đặt được, nhưng mà sao khi em cai ứng dụng khác nhu X-pPlore thì đều không cài đặt được

Hoden

Super V.I.P
anh oi, máy của em là E52, em dã signed chương trình HelloOX 2.2 cài đặt được, nhưng mà sao khi em cai ứng dụng khác nhu X-pPlore thì đều không cài đặt được

vào phần mềm vào ROM apply 4all ,add auto nó là xong thôi

Nynk_102

Vào phần app manager chọn setting ,dòng đầu tiên chọn all, dòng thứ 2 chọn off .
Mà khoan ,bạn cài hello rùi thế đã chạy nó lên để thực hiện hack máy chưa đã ?
Posted via Mobile Device

poison071089

Có ai hack cho 6220 classic chưa ạ ?
Đang đợi nhận file Cer nên hỏi qua cả nhà !
Posted via Mobile Device

tiennm

Đúng là HelloOX tuyệt vời! HelloOX muôn năm!!! Hôm qua mới mua máy chưa biết gì về Symbian mà giờ đã hack xong cài soft mải con gà thoái!!! :)) Cảm ơn bác chủ Topic nhé!!!!

PS: nhân tiện gửi lời tới tất cả bác nào hôm nay còn gà như mình hôm qua:
Thay vì tìm hiểu làm cách nào để hack thì chỉ cần tìm hiểu như sau:
1. Làm sao để có 2 file .cer và .key
2. Làm sao để sig cái file HelloOX.sis để nó có thể install được trên máy điện thoại của mình.
3. Install HelloOX.sis xong thì vào Application và chạy cái hình đầu bò
4. Vểnh râu lên và tìm bất kỳ soft nào mà xơi thôi!
(Chú ý: chỉ cần download 1 file HelloOX.sis là có thể hack rồi nhé, ko cần bất kỳ file nào khác!)

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN!!!

Nynk_102

Có ai hack cho 6220 classic chưa ạ ?
Đang đợi nhận file Cer nên hỏi qua cả nhà !
Posted via Mobile Device
Hack từ lâu rùi pác. Đây cũng 6220c nè. Ver mới hả , xử cái hello 1.05 hay 2.00 thui nhé.
Posted via Mobile Device

popog

E63 Fw 200 cài HelloOX2.v2.03 thì tới đoan unpacking files thì chạy mãi , tui :(đã rút ra làm lại những vẫn chưa được mọi người à, bó tay

Nynk_102

E63 Fw 200 cài HelloOX2.v2.03 thì tới đoan unpacking files thì chạy mãi , tui :(đã rút ra làm lại những vẫn chưa được mọi người à, bó tay
Thử với những bản Hello củ hơn đi bạn, ko phải mới mà máy nào cũng xài đc đâu
Posted via Mobile Device

anhtuan206

Tưởng chỉ cần file cer để sign cái helloOX đó !
File key để làm gì vậy ?
Gà mới qua bác thông cảm !

Posted via Mobile Device

bạn phải dùng cả cer và k3y mới sign được chứ.bạn xin cer và k3y có luôn rồi mà.

giangvungtau

bạn ơi,xin cho hỏi mình down về được cái cer rồi,giờ bước tiếp theo phải làm gì để hack phone vậy bạn??:-/

Status
Không mở trả lời sau này.