• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tuyetha

mình đã có file cer và k3y,và sign luôn hellox 2.0,nhưng khổ nổi là cài vào nó ko chịu hack,chỉ đên chữ unpacking files là đứng im

E66 v110 thì hack thur công mapdive và Rompacher ko thi HelloOX 1.03 đi bạn (tét thành công).hoặc dùng Quickhackkit cũng được đó.
P/s:Lần sau bạn nhìn rõ dòng chữ cuối cùng phía dưới rồi hãy góp ý cho mình về vụ thank

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

giangvungtau

E66 v110 thì hack thur công mapdive và Rompacher ko thi HelloOX 1.03 đi bạn (tét thành công).hoặc dùng Quickhackkit cũng được đó.
P/s:Lần sau bạn nhìn rõ dòng chữ cuối cùng phía dưới rồi hãy góp ý cho mình về vụ thank

Posted via Mobile Device

bạn cho mình bài hướng dẫn hack như thế được ko???:)

nguoidaukhovy

máy e52 đã sign nà cài hellox 2.02 xong. nhưng chưa cài được Tpod là sao nhỉ? mình có cần cài thêm gì nưa không vậy.

MinhThang

Manager
máy e52 đã sign nà cài hellox 2.02 xong. nhưng chưa cài được Tpod là sao nhỉ? mình có cần cài thêm gì nưa không vậy.

Bạn biết cách Hack không? như bạn nói thì chưa Hack mà, bạn nói lại cho rõ đi.:-?

Hoden

Super V.I.P
mình làm như hướng dẫn mà. sign hellox 2.02 rồi cài vào máy. làm thế là chưa đủ sao?

bạn chạy cái con bò chưa và hiện icon rom chưa và vào apply 4all chưa.nếu xong là hack thành công

w2k

bản 2 chấm này hack máy rất tốt. hồi trước mình hack theo kiểu cũ thấy cũng được nhưng ko dùng Hello. Giờ thấy hack bằng Hello rất gọn và ko rắc rối như trước kia.VERY GOOD!=D>=D>

nhoc_kute8387

cho mình xin file cer N95-2GB
IMEI: 354835012523354
cho mình xin lun sòt để sign nhé, thanks nhiều lắm :D

file cer và KKK luôn nhé bạn, thanks vẻy much ^^

PTLHH

Em có thể dùng helloOX2 2.1 để hack 6220c v4.13 phải ko các anh
Có vấn đề j fomat lại máy ngại lắm

Status
Không mở trả lời sau này.