• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
Em có thể dùng helloOX2 2.1 để hack 6220c v4.13 phải ko các anh
Có vấn đề j fomat lại máy ngại lắm

hack thì dễ mà không thành công thì hack lại cần gì 4mat ,sign thằng khác hack thôi

giangvungtau

mình thấy cái hellox 2.0 trở lên có vẻ ko hợp với 1 số dòng máy.mình mới thử với con E71 mà ko được.cứ đến unpacking files là dừng ở đó.đơi hoài ko thấy gì nữa

huyduonghn

SIGN kiểu gì hả anhhhhhhhhhh

Bạn nghiên cứu kỹ rùi hỏi nhé? mình ngày trước cũng như bạn bây h? sau 1thgi tự tìm hiểu là mình có thể hack thành công máy của mình? bạn nên tham khảo diễn đàn từ đầu nhé?

ninhhot

A oi lam on lam on cho e xin hai fjle cer va key voi a oi.N86 IMEI 354203031804307.thanks a nhieu

dicobaa

Mình cũng đã thử với E71 up lên 300. Đến lúc chạy HelloOX2 đến đoạn Installing root cer.... là đứng im luôn hà. Ngủ 1 giấc dậy vẫn thế.
Hic..........

tuyetha

Mình cũng đã thử với E71 up lên 300. Đến lúc chạy HelloOX2 đến đoạn Installing root cer.... là đứng im luôn hà. Ngủ 1 giấc dậy vẫn thế.
Hic..........

E71 v300 có người đã hack thành công với bản 1.03 đấy bạn.Kô đc thì bạn làm thủ công đi,chắ chắn là được

Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
E71 v300 có người đã hack thành công với bản 1.03 đấy bạn.Kô đc thì bạn làm thủ công đi,chắ chắn là được

Posted via Mobile Device

xúi dại ;;);;)thời giờ ai hack thủ công bản 1.3 là ổn cho em này, còn muốn thử bản 2.3 xem trên bản 1.3 10 bậc

tuyetha

xúi dại ;;);;)thời giờ ai hack thủ công bản 1.3 là ổn cho em này, còn muốn thử bản 2.3 xem trên bản 1.3 10 bậc

Hic!Tưởng anh hoden nghỉ trưa rồi nên.....Hìhì.
Đấy là em phòng trường hợp bạn ấy lại kô làm được thôi,kô đc thì phải thử mọi cách hãy hỏi chứ

Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
Các pro cho mình hỏi hack Nokia E75 v.100.48.78 bằng cách nào vậy???Thanks nhiều
nếu biết thì test helloox 2.3 trở xuống.vì nó sửa đổi nhiều
Hic!Tưởng anh hoden nghỉ trưa rồi nên.....Hìhì.
Đấy là em phòng trường hợp bạn ấy lại kô làm được thôi,kô đc thì phải thử mọi cách hãy hỏi chứ

phòng xa nhỉ,...e hack nhiều máy chắc có kinh ngiệm ;;);;)
Posted via Mobile Device

vietnam3979

có ai hack thành công N95 phiên bản 31.0.017 chưa vậy. Em tìm hoài mà không có thư muc Sys/bin đâu cả

MinhThang

Manager
có ai hack thành công N95 phiên bản 31.0.017 chưa vậy. Em tìm hoài mà không có thư muc Sys/bin đâu cả

Mô Phật N95 Hack từ cái đời nào, bạn xem trong box này có bao nhiêu cái Topic Hack, tham khảo sẽ làm được.

ninhhot

Chao a.a oi lam on cho e hoi e da hack thanh cong con n86.nhung khi e cai ung dung vao thi may lai bao "file corrupted"e cai caí nao cung the.a co nhieu kinh nghiem dung may thi a chi dum e nha.thanks a nhieu.?chu e man mo mai moi sign dc fjle helloOX VE hack cho may thi bi nhu vay.chan wa

MinhThang

Manager
Chao a.a oi lam on cho e hoi e da hack thanh cong con n86.nhung khi e cai ung dung vao thi may lai bao "file corrupted"e cai caí nao cung the.a co nhieu kinh nghiem dung may thi a chi dum e nha.thanks a nhieu.?chu e man mo mai moi sign dc fjle helloOX VE hack cho may thi bi nhu vay.chan wa

Đó là do bạn Hack không đúng file hỗ trợ cho máy của bạn, bạn Hack lại với file khác nhé.

VUHEO

Mình dùng E71, mới láu táu úp lên firmware 300 giờ hack bằng cách này và phiên bản nào tốt nhất mí bác ơi, chỉ giùm vì chẳng biết cóc khô gì về Sym cả. Thiệt là rối hơn PPC và iPhone nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.