• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tuyetha

Mình dùng E71, mới láu táu úp lên firmware 300 giờ hack bằng cách này và phiên bản nào tốt nhất mí bác ơi, chỉ giùm vì chẳng biết cóc khô gì về Sym cả. Thiệt là rối hơn PPC và iPhone nhiều

Bạn chịu khó đọc từ trên xuống mà tham khảo đi.Mình nghĩ là 1.03 là đc đấy

Posted via Mobile Device

AndyCuong

Supper Moderators
Mình dùng E71, mới láu táu úp lên firmware 300 giờ hack bằng cách này và phiên bản nào tốt nhất mí bác ơi, chỉ giùm vì chẳng biết cóc khô gì về Sym cả. Thiệt là rối hơn PPC và iPhone nhiều

firmware v30 của E71 thì Hack phone bằng HelloOX 2.0 nhé bạn .

ngovandang

mình dùng N78 mà không cài được helloOX dù mình đã sign(mình xin được file cẻ và key rồi)làm sao đây bạn hic

quanghieubcvt

hik, mình đã xin được file KKK và file Cer từ diễn đàn rồi mà sao sign cái soft này xong máy vẫn báo không cài được nhỉ?
Máy của mình là N95 8G đã update firmware mới nhất.
Bác nào giúp em với.

Kojiro

Super V.I.P
hik, mình đã xin được file KKK và file Cer từ diễn đàn rồi mà sao sign cái soft này xong máy vẫn báo không cài được nhỉ?
Máy của mình là N95 8G đã update firmware mới nhất.
Bác nào giúp em với.

Máy báo unable to install hay là báo gì khác bạn? Máy bạn thì sign HelloOX 1.03 rồi cài là ok mà.

quanghieubcvt

Hik, nhưng vấn đề là sau khi sign xong nó báo là "Certificate expired"
Sign phần mềm nào rồi cài vào nó cũng báo thế.

tuyetha

Hik!Vậy là bạn đã sign đâu,bạn sign bằng pm nào và làm đúnh kô chứ.Khi có file signed thì mới là sign xong đấy bạn

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P

File cer của bạn đang bị báo hết hạn. Máy bạn mới mua mới hay là mua lại? Bạn vào phần cài đặt ngày, chỉnh ngày hệ thống vền 2008 thử xem sao nhé :)

ninhhot

Chao may a pro.cho e hoi ty n78 thi hack bang helloO Nao la dc?a nao biet thi chi dum e nha.thanks nhieu

oanhvinhquang

Bạn ơi sao mình cài Hello0X2.Unsigned cứ báo lổi hoài vậy bạn-CHUNG CHI BI LOI,LH NHA CUNG CAP?(May mình là Nokia E71 FW 300.21.012):(

Status
Không mở trả lời sau này.