• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

page

Sao đổi rồi mà không được vậy bạn;;)

Đổi xong khởi động lại IP bạn nhé,mà bạn dùng tiếng Việt hay EN nếu dùng VN thì bạn vào vn.Iproj tìm đến dong WRONG PASS rồi sửa chữ mật khẩu sai nhé mà nhớ là phải để trong dấu ;" thì mới đc

DaiNhi

Cho mình xin cái logo Mobifone như cái hình này bỏ chữ "mọi lúc mọi nơi" giúp, mình xài ip4.

phongisland

Mình Làm được rồi, cảm on Page. Nhưng sao nó không đưa chữ xuống hàng thứ hai mà bị che khuất trong IP khi sữa hơi dài, còn nữa là chữ try a gain bên dưới phần mới chỉnh sửa Wrong Password thì phải đổi làm sao? giúp mình nha Page. Thank!

page

Mình Làm được rồi, cảm on Page. Nhưng sao nó không đưa chữ xuống hàng thứ hai mà bị che khuất trong IP khi sữa hơi dài, còn nữa là chữ try a gain bên dưới phần mới chỉnh sửa Wrong Password thì phải đổi làm sao? giúp mình nha Page. Thank!
Bạn viết dài quá nó ko hiện hết lên dc đâu cái này hình như là nó mặc định của IP,còn chữ try again bạn tìm tới dòng có chữ TRY AGAIN thay dòng chữ try again nhé,thay cái chữ try again nhỏ ý bạn mà thay chữ TRY AGAIN là tèo đấy,chữ đó nằm ở gần giữa bên dưới chữ TOMORROW

Cho mình xin cái logo Mobifone như cái hình này bỏ chữ "mọi lúc mọi nơi" giúp, mình xài ip4.

Có ngay đây

phongisland

Ặc mình biết phải thay đổi ở dòng nào chứ, cảm ơn bác vì mình không dám thử, hê hê thank bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Ah, sẵng đây bạn làm cho mình cái logo luôn nhé. Mr.Hùng và P-Oliver, font và nền xanh ngoài như cái hình của mobifone ở trên, và hai màu trằng đỏ nữa chứ.

quên nữa, mình đang dùng 3gs \-/

Chỉnh sửa cuối:

DaiNhi

Bạn làm giúp cho nó nhỏ bớt, cái này che mất cái wifi rồi, lúc trước bạn có làm 1 cái cho mình hình như bằng size con 3G của bạn sao đó.

page

Bạn làm giúp cho nó nhỏ bớt, cái này che mất cái wifi rồi, lúc trước bạn có làm 1 cái cho mình hình như bằng size con 3G của bạn sao đó.

Vô lý nhỉ mình làm cho mọi người IP4 đều side như thế mà rieng bạn lại khác,mình sửa lại rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

phongisland

Haha, nóng tính quá. Thôi đã giúp thì giúp hết luôn đi, làm cho mình logo luôn nhé nhé Page?

page

Ặc mình biết phải thay đổi ở dòng nào chứ, cảm ơn bác vì mình không dám thử, hê hê thank bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Ah, sẵng đây bạn làm cho mình cái logo luôn nhé. Mr.Hùng và P-Oliver, font và nền xanh ngoài như cái hình của mobifone ở trên, và hai màu trằng đỏ nữa chứ.

quên nữa, mình đang dùng 3gs \-/

Nếu dùng nền xanh như của Mobi thì rất xấu bạn ạ,logo của IP phải dùng trong suốt mới đẹp

phongisland

Vậy ah, thank bạn nhé, định đi uống cà fê mà thấy bạn còn ở đó nên F5 lại hê hê\-/

zerophuc

bác làm dùm em chử Ph trai tim o giua Tr chữ Ph dzoi' Tr bác làm dùm em màu xanh nha trai tim màu đỏ thanks bác trước

langtuct2005

NHỜ PÁC CHỦ TOPIC XEM LẠI DÙM NHÉ!
HÌNH NHƯ MÀU NỀN CHO CHỮ SLIDE TO UNLOCK CỦA PÁC CHỈ CHẠY CÓ PHÂN NỮA CHỮ TRÊN IP4 AH!
PÁC XEM LẠI SIZE NHÉ! !
MỌI THỨ MÌNH LÀM OK HẾT, CHỈ CÓ MÀU CHỮ LÀ GẶP TRỤC TRẶC THUI

page

NHỜ PÁC CHỦ TOPIC XEM LẠI DÙM NHÉ!
HÌNH NHƯ MÀU NỀN CHO CHỮ SLIDE TO UNLOCK CỦA PÁC CHỈ CHẠY CÓ PHÂN NỮA CHỮ TRÊN IP4 AH!
PÁC XEM LẠI SIZE NHÉ! !
MỌI THỨ MÌNH LÀM OK HẾT, CHỈ CÓ MÀU CHỮ LÀ GẶP TRỤC TRẶC THUI

Ừ đúng rồi cái đấy dùng cho 3G mà,IP4 thì phải to hơn.Bạn gửi cho mình cái file gốc của nó nhé mình sẽ làm cho hình như là tên của nó là bottombarlocktextmask@2x thì phải

bác làm dùm em chử Ph trai tim o giua Tr chữ Ph dzoi' Tr bác làm dùm em màu xanh nha trai tim màu đỏ thanks bác trước

Bạn chả nói là IP mấy mình làm cho cái của 3G

page

trời. sao mà ko cho tớ 1 bài hướng dẫn luôn đi <hoặc chỉ tớ chỗ xem> mà chỉ nói là rất dễ vậy :(

Bạn dùng mạng gì đã để mình chỉ cho,đơn giản thật mà