• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

page

mình dùng mobifone :) trong folder carrier là ko có folder mobifone mà chỉ có viettel & vina nhé :)
Xin lỗi bạn cái này phải dùng tới WB mình đang tìm hiẻu để thay cho bạn,tại có mỗi e 3G cùi lên chưa test kịp bạn cứ đợi nhé khi nào đc mình sẽ PM vào inbox cho bạn

langtuct2005

HELP

NHỜ BÁC CHỦ TOPIC MOD HỘ MÌNH THEO CHUẨN ICON CHO IPHONE4 NHÉ! ICON SLIDE TO UNLOCK! THANKS

doquangthang

Bác Chủ Topic Cho Em Xin logo silde to unclock giống cái ( hùng trâm) của bác.Nhưng thay là chữ Thắng ở trên Kin ở Dưới.Logo 142x92 bác nhé.Chuẩn của Iphone 4.Thank bác:X

page

Bác Chủ Topic Cho Em Xin logo silde to unclock giống cái ( hùng trâm) của bác.Nhưng thay là chữ Thắng ở trên Kin ở Dưới.Logo 142x92 bác nhé.Chuẩn của Iphone 4.Thank bác:X

ok cho 2 bạn rùi,các bạn tự đổi tên nhé

langtuct2005

Nhờ bác chủ topic mod cho mình hình trái tim có lồng tên GIANG BÌNH màu xanh giống của bác nhé! theo chuẩn IP4
thanks pác nhiều nhé

Chỉnh sửa cuối:

page

Cho tớ xin chữ Mr VicToRy màu đỏ 100x40 cậu nhé.Font chữ đẹp tí nhé cậu :D

Mình ko hiểu ý bạn,cái chữ này bạn muốn dùng làm logo hay icon side to unlock,nếu là icon thì bạn có muốn ghép gì vào ko hay mỗi chữ thôi

Tại sao bạn không có một bài hướng dẫn chi tiết để mọi người cùng học hỏi nhỉ?

Download Phan mem, Dich vu Thiet ke Website
Nếu bạn biết dùng photoshop thì mình nghĩ tự bạn sẽ làm dc chứ ko cần phải hướng dẫn đâu,nếu ko biết dùng photoshop thì có hướng dẫn cũng chịu thui bạn ah

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Nhờ bác chủ topic mod cho mình hình trái tim có lồng tên GIANG BÌNH màu xanh giống của bác nhé! theo chuẩn IP4
thanks pác nhiều nhé

Bạn tự đổi tên nhé

Chỉnh sửa cuối:

langtuct2005

Mình ko hiểu ý bạn,cái chữ này bạn muốn dùng làm logo hay icon side to unlock,nếu là icon thì bạn có muốn ghép gì vào ko hay mỗi chữ thôi

Nếu bạn biết dùng photoshop thì mình nghĩ tự bạn sẽ làm dc chứ ko cần phải hướng dẫn đâu,nếu ko biết dùng photoshop thì có hướng dẫn cũng chịu thui bạn ah

Bạn tự đổi tên nhé

bác chủ topic ơi! mình chép vô ok rùi nhưng hình hơi nhỏ! bác chỉnh lại dùm mình nhé! 142x94 là chuẩn của IP4

langtuct2005

MOD HỘ MÌNH THEO CHUẨN 142x 94 NHÉ

SẴN PÁC CHO MÌNH MÀU NỀN LUÔN NHE! FILE CÒN MÀU NỀN CỦA PÁC THÌ CHỈ CHẠY ĐƯỢC CÓ 50% AH! NHÌN VÔ KO ĐẸP GÌ HẾT

SẴN PÁC CHO MÌNH MÀU NỀN LUÔN NHE! FILE CÒN MÀU NỀN CỦA PÁC THÌ CHỈ CHẠY ĐƯỢC CÓ 50% AH! NHÌN VÔ KO ĐẸP GÌ HẾT

PHIỀN BÁC MOD CHO MÌNH THEO CHUẨN CỦA IP4 ĐỂ MÌNH THAY ĐỔI CHO IP CỦA MÌNH!
THANKS!!!!!!!!!!!!!!!:-?

Chỉnh sửa cuối:

page

Lần cuồi cho bạn nhé,mình phải tìm mãi mới có cái size chuẩn của phông nền đáy

page

PHIỀN BÁC MOD CHO MÌNH THEO CHUẨN CỦA IP4 ĐỂ MÌNH THAY ĐỔI CHO IP CỦA MÌNH!
THANKS!!!!!!!!!!!!!!!:-?

Mod cái gì vậyk icon hay cái gì bạn,mà nếu bạn muốn có icon chuẩn thì gửi size gốc cho mình nhé,vì mình ko có IP4 lên ko biết.ko lại mất công làm lại cho các bạn

langtuct2005

BÁC CHỦ TOPIC ƠI!
CÁC ICON TRÊN MÌNH NHỜ BÁC MOD HỘ MÌNH THEO CHUẨN ICON 142x94

Chỉnh sửa cuối:

langtuct2005

HELP

Lang thang qua diễn đàn HEAVENIPHONE thấy bên đó bạn LETUAN co topic làm hoa văn! mình thấy hoa văn cho đồng hồ nhìn pro quá. Nay mạn phép xin pác chủ topic có bài hướng dẫn để có thể làm hoa văn cho đồng hồ!
bạn mod theo chuẩn cho IP4 dùm mình nhé! chuẩn của IP4 là 158 X 192

page

tớ xin chữ Mr VicToRy làm logo mạng cậu nhé.thank cậu

Cho bạn 3 cái mình thấy font này là hợp đấy

Lang thang qua diễn đàn HEAVENIPHONE thấy bên đó bạn LETUAN co topic làm hoa văn! mình thấy hoa văn cho đồng hồ nhìn pro quá. Nay mạn phép xin pác chủ topic có bài hướng dẫn để có thể làm hoa văn cho đồng hồ!
bạn mod theo chuẩn cho IP4 dùm mình nhé! chuẩn của IP4 là 158 X 192

Cái này bạn phải dùng winterboard mới sử dụng đc nhé,vấn đề là bạn dùng thems gì nữa và bạn gửi thems đó để mình mod luôn cho.còn mấy cái icon của bạn thì đây http://www.mediafire.com/?tag45p2vt4sd9ld
Hơi nặng nên phải down wa MF

langtuct2005

bác chủ TOPIC ơi! mình mày mò tìm hiểu cả đêm qua thì hình như để thay cái hoa văn cho đồng hồ thì chuẩn của IP4 là 600x165, và mình chỉ cần thay cái BarLCD trong hệ thống là được! rất mong qua thông tin này bác chủ TOPIC có bài hướng dẫn để mọi người làm phong phú thêm con IP4 của mình!