• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

takamenako

Mình thử lại rồi page ơi, nó không bị dính chữ sau nữa nhưng mà chữ không nằm ở giữa page ah, chữ nó dính vào nhau page có thể chỉnh nó xa xa 1 tí không hihi.

votinhhan

a chủ topic ơi!nhớ a quá,ko biết cái e nhờ a giúp làm đến đâu rồi,chắc 2 hnay a bận lắm nhỉ.
Chúc a luôn mạnh khoẻ nhe!

takamenako

page ơi! bạn rảnh thì làm dùm mình cái logo mạng chữ VịtCon có thêm hoa văn nhìn cho nó giống con gái 1 tí vì làm cho bà chị, làm cho iphone 2G firmware 3x nha page. Thank page nhiều!!!

page

page ơi! bạn rảnh thì làm dùm mình cái logo mạng chữ VịtCon có thêm hoa văn nhìn cho nó giống con gái 1 tí vì làm cho bà chị, làm cho iphone 2G firmware 3x nha page. Thank page nhiều!!!

Mấy ngày nay có ít việc cuối năm lên hơi bận và mệt các bạn thông cảm.logo cho bạn đây mình chả biết làm thé nào cho đẹp cả đành thêm 2 con vịt vậy:p
À bạn thử luôn cái này xem sao nhé,chắc lần này ok rùi,mình làm vạn sự như ý cho nó như ý =D>

a chủ topic ơi!nhớ a quá,ko biết cái e nhờ a giúp làm đến đâu rồi,chắc 2 hnay a bận lắm nhỉ.
Chúc a luôn mạnh khoẻ nhe!

ô mình còn nợ bạn cái gì nhỉ,nếu là cái chữ happy new year kia thì bạn đợi bạn takame test đã khi nào đc mình sẽ làm cho bạn nhé

votinhhan

được rồi a ạ.
Cảm ơn a nhiều,.thế nhưng a ơi,a làm giúp cho e bản tiếng việt a nhé,với lại cái thanh chữ nhìn đơn điệu quá.chuẩn ko cần chỉnh là khi e chuyển tiếng việt mà có thể dùng ok và chữ forever đó nó màu sắc đẹp như mấy chữ ANG KHANG THINH VƯỢNG đó a.
Cảm ơn anh nhiều nhé
Anh à! Đúng là Anh dạo này bận quá thật,giữ gìn sk nhé a.nhưng a cố găng giúp e công đoạn cuối của cái màn hình ngoài đi Anh
Logo đã xong (hình H-H và cánh chim )rất đẹp
Cái Cần gạt mở khóa cũng rất kết (H-H trong trái Tim)
Giờ còn mỗi THANH TRƯỢT lần trước a chỉnh giúp e nhưng mới chỉ là bản khi e cài tiếng Anh ,nhưng e muốn dùng tiếng VIỆT mà a
Và quan trọng nhất là cái chữ hôm đó a chỉnh chỉ là chữ thường cũng đẹp nhưng sẽ Tuyệt hơn nếu chữ H-H-FOREVER đó cũng màu mè như mấy chữ kia
Đi mà a,e thiếu mỗi cái thanh trượt đó mà
Giúp e cái này nữa a ha,cảm ơn Anh nhiều,a chàng đẹp trai tốt bụng của e!
Chúc a luôn vui vẻ và mạnh khỏe ;;)\-/

page

Anh à! Đúng là Anh dạo này bận quá thật,giữ gìn sk nhé a.nhưng a cố găng giúp e công đoạn cuối của cái màn hình ngoài đi Anh
Logo đã xong (hình H-H và cánh chim )rất đẹp
Cái Cần gạt mở khóa cũng rất kết (H-H trong trái Tim)
Giờ còn mỗi THANH TRƯỢT lần trước a chỉnh giúp e nhưng mới chỉ là bản khi e cài tiếng Anh ,nhưng e muốn dùng tiếng VIỆT mà a
Và quan trọng nhất là cái chữ hôm đó a chỉnh chỉ là chữ thường cũng đẹp nhưng sẽ Tuyệt hơn nếu chữ H-H-FOREVER đó cũng màu mè như mấy chữ kia
Đi mà a,e thiếu mỗi cái thanh trượt đó mà
Giúp e cái này nữa a ha,cảm ơn Anh nhiều,a chàng đẹp trai tốt bụng của e!
Chúc a luôn vui vẻ và mạnh khỏe ;;)\-/
Máy bạn là IP4 lên cái chữ forever mầu mè kia mình chưa chỉnh cho chuẩn đc,mấy cái chữ kia bạn muốn dùng tiếng việt thì gửi cái file vn.Iproj cho mình để mình chỉnh cho nhé
Hik e này ko biết là g hay b đây \-/

votinhhan

A thì.....hii,e có bạn trai rồi,Nick này là của ảnh đó,tên Nick nghe ghê chết được
Nhưng thôi ko nói chuyện đó nữa,trước em xin cảm ơn dự nhiệt tình và tận tâm của a đối với e nói riêng và đối với mọi người nói chung
Còn về vấn đề thanh trượt khóa e muốn có màu mè chắc không được a nhỉ
Thôi không có màu thì,.....đen trắng vậy,có vẫn rất đẹp phải không a(vì a làm mừ :d)
Giờ e lại ko ngồi trên pc,có gì đêm về e up lên rồi Mai a làm giúp e nha.
Xong e test e sẽ up lên a nhé
Cảm ơn Anh nhiều,chúc a buổi tối vui vẻ.....;;);;)

votinhhan

Máy bạn là IP4 lên cái chữ forever mầu mè kia mình chưa chỉnh cho chuẩn đc,mấy cái chữ kia bạn muốn dùng tiếng việt thì gửi cái file vn.Iproj cho mình để mình chỉnh cho nhé
Hik e này ko biết là g hay b đây \-/
A à,e vừa vào kiểm tra trong Ifile của e ko có vn.Ipoj đâu ạ,chỉ có vn.Ipoj thôi
Vậy có phải file đó ko a?
Hay thôi e đợi a chỉnh cho bạn kia mấy chữ màu đẹp trên kia ổn thì cho e xin chữ VẠN SỰ NHƯ Ý a nhé
Chữ đó đẹp và rất ý nghĩa
Thế a nhé,e vẫn luôn theo dõi topic a.bye a
Chúc a ngủ ngon :d

page

A à,e vừa vào kiểm tra trong Ifile của e ko có vn.Ipoj đâu ạ,chỉ có vn.Ipoj thôi
Vậy có phải file đó ko a?
Hay thôi e đợi a chỉnh cho bạn kia mấy chữ màu đẹp trên kia ổn thì cho e xin chữ VẠN SỰ NHƯ Ý a nhé
Chữ đó đẹp và rất ý nghĩa
Thế a nhé,e vẫn luôn theo dõi topic a.bye a
Chúc a ngủ ngon :d

Bạn nhìn lại 2 chữ đó xem có giống nhau ko nhé :-?
Nếu bạn chỉ muốn chữ vạn sự như ý thì đây bạn down cái file đính kèm phía dưới có tên My Documents.rar về giải nén rồi chép cả 2 file vào đường dẫn System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work sau đó khởi động lại máy nhé,nhưng nó chỉ có mỗi chữ vạn sự như ý thôi chứ ko có chữ happy new year đâu vì khi đưa chữ happy new year vào nó bị lỗi như mấy cái trên ý ko dc như ý lắm.nếu chữ vạn sự như ý bị lệch trên IP4 của bạn thì đưa ảnh lên để mình chỉnh lại cho nhé(lưu lại file gốc khi cần sử dụng lại nhé)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

attachment.php
attachment.php

CHỬ THỚT GIÚP MÌNH CÁI:D
LÀM SAO ĐỂ ĐC CHỮ HAPPY NEW YEAR +AN.... NHƯ BẠN NỲ NHỈ(IP3G)

Gặp đúng khách rùi 3G thì ok chứ mấy ông IP4 kia khó chơi quá bạn down file đính kèm ở dưới có tên danh cho 3G về giải nén chép đè 2 file theo đường dẫn System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work sau đó khởi động lại ip nhé(back up file gốc khi cần dùng lại)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

A thì.....hii,e có bạn trai rồi,Nick này là của ảnh đó,tên Nick nghe ghê chết được
Nhưng thôi ko nói chuyện đó nữa,trước em xin cảm ơn dự nhiệt tình và tận tâm của a đối với e nói riêng và đối với mọi người nói chung
Còn về vấn đề thanh trượt khóa e muốn có màu mè chắc không được a nhỉ
Thôi không có màu thì,.....đen trắng vậy,có vẫn rất đẹp phải không a(vì a làm mừ :d)
Giờ e lại ko ngồi trên pc,có gì đêm về e up lên rồi Mai a làm giúp e nha.
Xong e test e sẽ up lên a nhé
Cảm ơn Anh nhiều,chúc a buổi tối vui vẻ.....;;);;)

Nếu bạn muốn chữ chay mầu như cái chữ luckyman của mình thì bạn đọc lại bài của mình ở trên là sẽ làm đc
Ô thế ra e là g à thảo nào thấy mấy câu nói quen quen(tại con gái hay nói nhẹ nhàng như thế :p )a cũng nghĩ e là con gái nhưg thấy cái nick có vẻ nặng lề về t/ju quá lên hỏi thế.Mà sao e ko để bạn trai làm cho mà phải tự mình lọ mọ thế lỡ hỏng cái dt cái thì toi

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

E viết nhầm
vi.Ipoj chứ ko phải vn.Ipoj
Thanks Anh nhiều

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Nếu bạn chỉ muốn chữ vạn sự như ý thì đây bạn down cái file đính kèm phía dưới có tên My Documents.rar về giải nén rồi chép cả 2 file vào đường dẫn System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work sau đó khởi động lại máy nhé,nhưng nó chỉ có mỗi chữ vạn sự như ý thôi chứ ko có chữ happy new year đâu vì khi đưa chữ happy new year vào nó bị lỗi như mấy cái trên ý ko dc như ý lắm.nếu chữ vạn sự như ý bị lệch trên IP4 của bạn thì đưa ảnh lên để mình chỉnh lại cho nhé(lưu lại file gốc khi cần sử dụng lại nhé)

Gặp đúng khách rùi 3G thì ok chứ mấy ông IP4 kia khó chơi quá bạn down file đính kèm ở dưới có tên danh cho 3G về giải nén chép đè 2 file theo đường dẫn System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work sau đó khởi động lại ip nhé(back up file gốc khi cần dùng lại)

Nếu bạn muốn chữ chay mầu như cái chữ luckyman của mình thì bạn đọc lại bài của mình ở trên là sẽ làm đc
Ô thế ra e là g à thảo nào thấy mấy câu nói quen quen(tại con gái hay nói nhẹ nhàng như thế :p )a cũng nghĩ e là con gái nhưg thấy cái nick có vẻ nặng lề về t/ju quá lên hỏi thế.Mà sao e ko để bạn trai làm cho mà phải tự mình lọ mọ thế lỡ hỏng cái dt cái thì toi

Bi giờ e sẽ down tạm về,tối rảnh e nghịch a ak
Còn "ông già" kia thì chỉ nghịch con Nokia kùj thôi
May gặp a hiiiiii
Dienkuje.......!

May gặp a hiiiiii
À mà a này,e down trược tiếp trên Safari thì vô Ifile tìm trong file nào hả a,e chửa biết cách,a lại chỉ e thêm nhé ;;)
Dienkuje.......!

Chỉnh sửa cuối:

page

E viết nhầm
vi.Ipoj chứ ko phải vn.Ipoj
Thanks Anh nhiều

May gặp a hiiiiii
Dienkuje.......!

May gặp a hiiiiii
À mà a này,e down trược tiếp trên Safari thì vô Ifile tìm trong file nào hả a,e chửa biết cách,a lại chỉ e thêm nhé ;;)
Dienkuje.......!

E vào thử var/mobile/Media/downloads tìm thử xem nhé a cũng chưa bao giờ down trên Safiri lên ko biết,mà sao e ko down trên PC cho nó dễ
Thì nó là cái file vi.Ipoj hay vn.Ipoj gì đấy a ko nhớ rõ e cứ gửi cái đó cho a là dc,a sẽ sửa cho nhé.Hình như e ở trong Sài Gòn hả

votinhhan

E tìm thấy rồi a.e kick down xong,Ấn mở file là nó dẫn đến ....và e đã Coppy theo sự hướng dẫn của a,nhìn đẹp lắm Anh ak VẠN SỰ NHƯ Ý
Nhưng lại mất cái Cần gạt chìa khóa a à,giờ thì sao nhỉ Anh
Vì file Cần gạt hình trái Tim của e và cái VẠN SỰ NHƯ Ý nó trùng tên bottombarknobgray@2x.PNG
hay e thử làm thay đổi tên a nhỉ

page

E tìm thấy rồi a.e kick down xong,Ấn mở file là nó dẫn đến ....và e đã Coppy theo sự hướng dẫn của a,nhìn đẹp lắm Anh ak VẠN SỰ NHƯ Ý
Nhưng lại mất cái Cần gạt chìa khóa a à,giờ thì sao nhỉ Anh
Vì file Cần gạt hình trái Tim của e và cái VẠN SỰ NHƯ Ý nó trùng tên bottombarknobgray@2x.PNG
hay e thử làm thay đổi tên a nhỉ

Ừ đúng rùi phải mất cái cần gạt nó mới hiện chữ dc chứ,dc cái lọ thì mất cái kia thui :p e đồi cả 2 cái liền thì a chịu thui :O
Mà e có đổi tên cũng ko dc đâu,tóm lại là e ko lên nghich ngội linh tih nhé,sửa đổi hệ thống của IP mà ko bít thì chỉ cần sơ ý là IP bị lỗi ngay đấy e ạ

votinhhan

Đúng là đc cái nọ mất cái kia,nhưng sao của a được cả 2 là sao,?Anh.....
A cho e địa chỉ yahoo e Mail cho a coi cái này okie

A làm cái chữ VẠN SỰ NHƯ Ý đẹp thế,vậy mà a làm logo cho e màu....ko đẹp bằng
Hay a làm lại cho e cái logo khác màu đẹp như cái chữ VSNY a nhé
Mà e ngoài Bắc a ơi! Hiiiia trong nam à tiếc nhỉ ko off đc tiếc a ha *_*_*

Chỉnh sửa cuối:

takamenako

Hôm rầy bận chuẩn bị tết quá nên chưa test được. Cám mơn page nhiều nhé đẹp lắm hihi. Chữ vạn sự như ý màu rất đẹp, Nhưng mà page ơi vẫn chưa chuẩn, vẫn bị dính 1 ti chữ V. Mình post page coi thử nhé.

page

Hôm rầy bận chuẩn bị tết quá nên chưa test được. Cám mơn page nhiều nhé đẹp lắm hihi. Chữ vạn sự như ý màu rất đẹp, Nhưng mà page ơi vẫn chưa chuẩn, vẫn bị dính 1 ti chữ V. Mình post page coi thử nhé.
Bạn thử lại chữ này xem nhé,chữ này chắc là ok đấy

Đúng là đc cái nọ mất cái kia,nhưng sao của a được cả 2 là sao,?Anh.....
A cho e địa chỉ yahoo e Mail cho a coi cái này okie

A làm cái chữ VẠN SỰ NHƯ Ý đẹp thế,vậy mà a làm logo cho e màu....ko đẹp bằng
Hay a làm lại cho e cái logo khác màu đẹp như cái chữ VSNY a nhé
Mà e ngoài Bắc a ơi! Hiiiia trong nam à tiếc nhỉ ko off đc tiếc a ha *_*_*

E nói rõ là làm cho e cài logo như thế nào nhé để a còn biết nối mà làm cho e,mà a cũng ở ngoài bắc,a ở gần hà nội.Nếu e có yêu cầu gì thì pm cho a nhé a sẽ phục vụ cho e hết mình

votinhhan

Thì cái logo có 2 chữ H*_*H và đôi cánh đó a,
E ko ngồi pc,đã bỉu cho e cái email mà nị,hay e vô coi Hồ sơ a có ko nhỉ ;;)
E quê Hà Tây
Rất vui quen biết a.

DaiNhi

Test trên IP4 nè Page, nó vẫn bị dính chữ

Chỉnh sửa cuối: