• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

Kurwa_Masz

page ơi giờ thì chuẩn rồi page ơi, hình đẹp lắm vừa khít hihi. Cám mơn page nhé, làm cái này vất vả cho page wa. sắp đến tết rồi chúc page năm mới vui vẻ và hạnh phúc.

chào bác-e có con ip4-nhờ bác làm giúp em cái logo chữ " Danh Hưng" màu như chữ happy new year trên này
còn cái gạt khóa nhờ bác làm giúp e chữ "Danh Hưng"
và thêm chữ " Sếp nghe máy" cũng màu mè sặc sỡ
tất cả các chữ đều theo truòng phái THƯ PHÁP và...màu sắc tuyệt đẹp như chữ happy new year nhé bác
năm hết tết đến,bác rất bận.-chúc bác luôn mạnh khỏe nhé
cảm ơn bác nhiều =D>\-/

page

chào bác-e có con ip4-nhờ bác làm giúp em cái logo chữ " Danh Hưng" màu như chữ happy new year trên này
còn cái gạt khóa nhờ bác làm giúp e chữ "Danh Hưng"
và thêm chữ " Sếp nghe máy" cũng màu mè sặc sỡ
tất cả các chữ đều theo truòng phái THƯ PHÁP và...màu sắc tuyệt đẹp như chữ happy new year nhé bác
năm hết tết đến,bác rất bận.-chúc bác luôn mạnh khỏe nhé
cảm ơn bác nhiều =D>\-/[/QUOT
Logo đã ok,còn 2 cái chữ bạn down cái file này về http://www.mediafire.com/?3eg32zn1316by3g giải nén dc 3 file chép đè vào đường dẫn System\library\privateFrameworks\TelephonyUI.frame work sau đó khởi động lạ máy(backup file gốc lại nhé)

Chỉnh sửa cuối:

page

thanks page,mà sao chép vào IP nó mờ quá.page chỉnh cho nó rõ giống icon mình đưa nha,bao lâu mình cũng đợi,hihi.vậy thì bạn làm dùm mình lại 4 chữ "cung chúc tân xuân" cho nó đồng bộ nhé.thanks lần nữa,hihi

thanks page,vậy thì bạn làm dùm mình lại 4 chữ "cung chúc tân xuân" cho nó đồng bộ nhé.thanks lần nữa,hihi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

View attachment 187365View attachment 187366

Page chỉnh lại dùm mình 1 tí là ok.^^!

Đã làm lại icon cho bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

a cho e hỏi tên file ....mời sếp nghe máy có tên là gì vậy,để e vài ifile chép đè chữ khác ý mà.à mà a ơi,cái thanh mở khóa và thanh nhận cuộc gọi có cùng đuôi ko a,vì giống nhau thì e tạo 1 cái giốn thanh mở khoá rồi coppy đè là xong a ha

Chữ mời sếp nghe e sửa ở chỗ SLIDE_TO_ANSWER sửa chũ slide to answer nhé.Cái thanh mở khóa và cái nhận cuộc gọi có size và cùng đuôi .png e đổi đúng tên thì có thể thay cho nhau dc
E vẫn chưa sợ hả,vẫn muốn nghịch à :p rất hoan nghênh một mem nữ của diễn đàn có sự đam mê và khám phá công nghệ =D>

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

Giờ e thông Minh hơn rồi a ak,trước khi chép đè nên (backup)
Ngày trước a ghi lưu ý mà e ko để ý,chút xíu tưởng hỏng máy,sợ thế
Nhưng ngày trước e quên ko lưu file gốc logo:( Default-CARIER_H.png và FSO_CARRIER_.png)
Và file sile to unlock (bottombar....gì đấy e quên rùi)
Nhưng chắc ko sao a ha.cảm ơn Anh nhiều,Tết này chúc a vui vẻ và hạnh phúc....nhí;;)

Kurwa_Masz

bác page à.! Bác làm giúp hoàn thiện chư"Danh Hưng" và chữ "Thanh Huyền" màu như mấy chữ trên,kiểu thư pháp. Để e chép đè thay 2 chữ "Nhận cuộc gọi " và "Bỏ cuộc gọi" mà.bác cố giúp e nốt cái náy là trọn bộ rồi bác ak.
May gặp đc bác.
Cảm ơn anh nhiều nhé.

page

bác page à.! Bác làm giúp hoàn thiện chư"Danh Hưng" và chữ "Thanh Huyền" màu như mấy chữ trên,kiểu thư pháp. Để e chép đè thay 2 chữ "Nhận cuộc gọi " và "Bỏ cuộc gọi" mà.bác cố giúp e nốt cái náy là trọn bộ rồi bác ak.
May gặp đc bác.
Cảm ơn anh nhiều nhé.[/
Chữ Thanh huyền bạn tự đổi tên nhé

Kurwa_Masz

May gặp đc bác.
Cảm ơn anh nhiều nhé.[/
Chữ Thanh huyền bạn tự đổi tên nhé

bác cho e hỏi đổi tên gì để chép đè vào
system/library/privateFrameworks/TelephonyUI.framework ạ ?
File nhận tên là gì? Và file bỏ cuộc gọi tên là gì ạ .
Quả thực e chưa biết 2 tên file đó.
Thân cảm ơn bác vì những thứ bác làm giúp e.
Thanks anh !

nikki1810

Đã làm lại icon cho bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

Chữ mời sếp nghe e sửa ở chỗ SLIDE_TO_ANSWER sửa chũ slide to answer nhé.Cái thanh mở khóa và cái nhận cuộc gọi có size và cùng đuôi .png e đổi đúng tên thì có thể thay cho nhau dc
E vẫn chưa sợ hả,vẫn muốn nghịch à :p rất hoan nghênh một mem nữ của diễn đàn có sự đam mê và khám phá công nghệ =D>

Thanks anh.năm mới chúc anh phát tài.hihi

nikki1810

Nhờ page mà tết này mình có 1 theme ăn tết như ý mặc dù có nhìu khiếm khuyết,thanks page rất nhiều.

al0club

Chỉnh sửa cuối:

page

cho em xin logo vinaphone màu anh đỏ xài cho ip 2g 3.1.2 nhé

Vì Nam Định mình có chợ Viềng lên mình nghỉ tết hơi lâu,hôm nay mình lại quay lại làm logo cho các bạn.Làm cho bạn 2 cái bạn thích cái nào thì chọn nhé ko thích mình làm cho cái khác

anh giup e lam cai logo cua game thuan thien kiem ki

Mình ko hiểu ý của bạn hoặc bạn có thể đưa mẫu lên cho mình xem ko

Chỉnh sửa cuối:

DaiNhi

Không hiểu sao mình thay cái logo của bạn làm cho size 100 x 40 mà nó nhỏ xíu nên phiền bạn làm giúp cái lớn hơn nhé, mình dùng IP 4.

Ảnh gốc nó đây:

Hình mình thay cái logo bạn làm nè, up ảnh thấy còn to chứ trên IP là khỏi thấy luôn :((

page

Không hiểu sao mình thay cái logo của bạn làm cho size 100 x 40 mà nó nhỏ xíu nên phiền bạn làm giúp cái lớn hơn nhé, mình dùng IP 4.

Ảnh gốc nó đây:

Hình mình thay cái logo bạn làm nè, up ảnh thấy còn to chứ trên IP là khỏi thấy luôn :((

Sao mình ko thấy hình nhỉ,hay bạn dùng cái của 3G,vậy bạn muốn làm cái logo như thế nào để mình làm lại cho