• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

takamenako

uhm nếu bạn đã test rồi thì mình khỏi cần test lại nữa hihi. Page xem lại 1 xiu nhé vẫn hơi bị dính.

votinhhan

còn cái này thì sao ????? đẹp đấy chứ
page,a xem có cách nào chỉnh cái cần gạt TRÁI TIM nó hợp lý được ko a.nhìn hơi,.....thế nào ý
và cái logo,anh nhé =D>

Chỉnh sửa cuối:

page

còn cái này thì sao ????? đẹp đấy chứ
page,a xem có cách nào chỉnh cái cần gạt TRÁI TIM nó hợp lý được ko a.nhìn hơi,.....thế nào ý
và cái logo,anh nhé =D>

Ko chỉnh dc đau e ơi cái hình trái tim chính là cái chữ đó nên nếu e để hình trái tim thì nó sẽ bị mất cái chữ VSNY ngay,cái hình trái tim trên là e đã đổi nó thành cái khung rồi lên nó bị kéo dài ra :p ban ngày a hơi bận lên chưa làm cho logo cho e dc phải chièu tối a mới làm dc nhé
Đây là địa chỉ mail của a luckyman_2004_82@yahoo.com có gì thì cứ PM vào nhé

Test trên IP4 nè Page, nó vẫn bị dính chữ

Ok để tối mình sửa lại,chắc lần sửa này nữa là dc

votinhhan

Không chỉnh được cái cần gạt buồn nhỉ hihi
Thôi thế được,giờ con thêm cái logo là đẹp thêm
A mà cái khóa phía trên của a có cái cánh nhìn hay ghê,e thấy cũng thích,e cho e xin cái đó về test đi a
Thanks a!

page

Không chỉnh được cái cần gạt buồn nhỉ hihi
Thôi thế được,giờ con thêm cái logo là đẹp thêm
A mà cái khóa phía trên của a có cái cánh nhìn hay ghê,e thấy cũng thích,e cho e xin cái đó về test đi a
Thanks a!

Đã có logo cho e rồi đây,mà ý e là cái khóa màn hình có hình con bọ hung với cái lá ấy hả.cái ảnh đó a up hồi còn dùng FW 3.1.3 còn từ FW 4x trở lên là ko thay dc nữa e ah
Mấy bạn test luôn chữ happy new year nhé

votinhhan

Thanks a nhiều,cái VẠN SỰ NHƯ Ý của e hơi lệch sang phải một ít hay sao a ha
A chuyển sang bên trái giúp e một tí cho cân đi a
Mà phải là cái chữ VẠN SỰ NHƯ Ý. Của hình e test màu cũ ý a,màu mới a làm thiếu màu đỏ mà dư màu vàng a ak
Bikini a đang trong giờ làm việc hay giờ nghỉ vậy a? Thật vất vả cho a quá

page

Thanks a nhiều,cái VẠN SỰ NHƯ Ý của e hơi lệch sang phải một ít hay sao a ha
A chuyển sang bên trái giúp e một tí cho cân đi a
Mà phải là cái chữ VẠN SỰ NHƯ Ý. Của hình e test màu cũ ý a,màu mới a làm thiếu màu đỏ mà dư màu vàng a ak
Bikini a đang trong giờ làm việc hay giờ nghỉ vậy a? Thật vất vả cho a quá

Chỉnh lại cho e luôn đây,anh đang làm nhưng hôm nay sếp ko có ở đây lên vẫn nghịch dc 8-| cái chữ kiểu thư pháp này nhìn có đẹp hơn ko
Mà sao lại goi a là bikini nghe sexy quá e vào xem lại hồ sơ của a đi

nikki1810

page làm dùm mình chữ happy new year và vạn sự như ý mà dành cho 3gs nhé.thân

votinhhan

Mà sao cái lôgo màu nó không được Óng Ánh như chữ VẠN SỮ NHƯ Ý vậy a ???

page

Mà sao cái lôgo màu nó không được Óng Ánh như chữ VẠN SỮ NHƯ Ý vậy a ???

Vì nó hơi nhỏ lên nhìn nó ko lấp lánh đc.À e hay e nói là cái hình phát sáng đấy hả,có gì thì e add yahoo anh vào hỏi cho dễ nhé chứ cứ qua topic thế này sợ mod đi qua nhắc nhở.yahoo a ở chữ kí bên dưới

chữ vạn sự như ý hơi lệch về bên trái 1 chút đại ca page ơi,hihi

Cái chữ đó khi kéo nó mới hiện mà quan trọng là chữ happy new year kia kìa =)) mà nếu bạn muốn nó chuẩn thì tí nữa mình chỉnh lại cho,bạn có thể post cái ảnh đó lên để mình xem chỉnh cho nó chuẩn dc ko

takamenako

page ơi mình test thử rồi vẫn chưa chuẩn page ah, chắc làm phiền page sửa lại 1 tí nữa, vẫn còn dính 1 xíu ah.

page

View attachment 187316View attachment 187317View attachment 187318View attachment 187319

page làm dùm mình 12 icon theo câu tết (như 4 icon mình gửi) nha.
"vạn sự như ý , an khang thịnh vượng , sức khỏe dồi dào".tại mình có cái theme chỉ có 4 icon như trên nên làm theme xấu quá.giúp mình nhé.thân.
PS:icon cho con IP 3gs page nhé.;;);;)

12 cái đây mà hình như ko dc giông lắm thì phải,tại mình đang vội lên ko dc chuẩn lắm

page ơi mình test thử rồi vẫn chưa chuẩn page ah, chắc làm phiền page sửa lại 1 tí nữa, vẫn còn dính 1 xíu ah.

Bạn test lại nhé trong đó minh làm cho bạn 3 cái 2 cái độc lập tức là chỉ có 1 chữ HPNW và 1 chữ VSNY ,bạn đổi tên rồi thay vào nhé
Nó đây http://www.mediafire.com/?jzbjanl5vquzntq

nikki1810

12 cái đây mà hình như ko dc giông lắm thì phải,tại mình đang vội lên ko dc chuẩn lắm

Bạn test lại nhé trong đó minh làm cho bạn 3 cái 2 cái độc lập tức là chỉ có 1 chữ HPNW và 1 chữ VSNY ,bạn đổi tên rồi thay vào nhé

thanks page,mà sao chép vào IP nó mờ quá.page chỉnh cho nó rõ giống icon mình đưa nha,bao lâu mình cũng đợi,hihi.vậy thì bạn làm dùm mình lại 4 chữ "cung chúc tân xuân" cho nó đồng bộ nhé.thanks lần nữa,hihi

thanks page,vậy thì bạn làm dùm mình lại 4 chữ "cung chúc tân xuân" cho nó đồng bộ nhé.thanks lần nữa,hihi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

View attachment 187365View attachment 187366
Vì nó hơi nhỏ lên nhìn nó ko lấp lánh đc.À e hay e nói là cái hình phát sáng đấy hả,có gì thì e add yahoo anh vào hỏi cho dễ nhé chứ cứ qua topic thế này sợ mod đi qua nhắc nhở.yahoo a ở chữ kí bên dưới

Cái chữ đó khi kéo nó mới hiện mà quan trọng là chữ happy new year kia kìa =)) mà nếu bạn muốn nó chuẩn thì tí nữa mình chỉnh lại cho,bạn có thể post cái ảnh đó lên để mình xem chỉnh cho nó chuẩn dc ko

Page chỉnh lại dùm mình 1 tí là ok.^^!

Chỉnh sửa cuối:

takamenako

page ơi giờ thì chuẩn rồi page ơi, hình đẹp lắm vừa khít hihi. Cám mơn page nhé, làm cái này vất vả cho page wa. sắp đến tết rồi chúc page năm mới vui vẻ và hạnh phúc.

votinhhan

a cho e hỏi tên file ....mời sếp nghe máy có tên là gì vậy,để e vài ifile chép đè chữ khác ý mà.à mà a ơi,cái thanh mở khóa và thanh nhận cuộc gọi có cùng đuôi ko a,vì giống nhau thì e tạo 1 cái giốn thanh mở khoá rồi coppy đè là xong a ha