• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

cakiemcia

làm sao xoay ngang màn hình qwerty đc vậy mình tắt cái chức năng xoay ngang màn hình rồi , có tùy chọn nào của phần mềm giúp xoay ngang ra ko ?

mai_tien_dat_251

làm sao xoay ngang màn hình qwerty đc vậy mình tắt cái chức năng xoay ngang màn hình rồi , có tùy chọn nào của phần mềm giúp xoay ngang ra ko ?

mấy bác cứ bấm bừa đi! hỏng thì gỡ ra rồi cài lại! tiếng Anh còn biết tí chứ tiếng Trung thì chịu! hic

cakiemcia

Bạn nào biết giúp mình chứ bấm bừa mình chẳng giám , với lại nhiều thế bừa đến bao giờ
Mà sao phần mềm này hay thế lại ko đc việt hóa nhỉ

anhtuana12

thằng này nhạy hơn Swype bạn ơi, bấm cảm giác nó nhẹ máy lắm, còn Swepy nó lag kinh khủng, nhưng thằng này k có vuốt như swype...
swipe dc cái đánh nhanh nó vẫn hiện đầy đủ chứ
thằng này đánh nhanh thì dc chữ mất chữ còn
p/s: có ai mod giao diện kiểu này cho swipe ko :D

thainguu

các bác giỏi ngoại ngữ đem cái này ra forum quốc tế nhờ các developer chuyên nghiệp thử xem... Phải em cũng biết mã C++ hoặc ngôn ngữ lập trình ba cái nền tảng này nhỉ....

atrau

các bác giỏi ngoại ngữ đem cái này ra forum quốc tế nhờ các developer chuyên nghiệp thử xem... Phải em cũng biết mã C++ hoặc ngôn ngữ lập trình ba cái nền tảng này nhỉ....

Mình xem mấy forum nước ngoài cũng toàn để nguyên tiếng khựa, chưa ai en hóa được.
Mã C++ thì cũng bình thường, quan trọng là thuật toán cơ, không phải biết ngôn ngữ lập trình là viết được đâu. Mà cái này đã dịch thành chương trình, biết C++ cũng làm dc gì đâu

Dragon459

Manager
Mình xem mấy forum nước ngoài cũng toàn để nguyên tiếng khựa, chưa ai en hóa được.
Mã C++ thì cũng bình thường, quan trọng là thuật toán cơ, không phải biết ngôn ngữ lập trình là viết được đâu. Mà cái này đã dịch thành chương trình, biết C++ cũng làm dc gì đâu
trong skin có 1 số đấy.:p dò lại xem sao.^^

ngoanrazor

Well-Known Member

mã hóa trong file core rồi bn ah. decode vô dụng