• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

dekisugi17

Mục thứ 7 là mục nào dzậy? Mình hok bik!!! Trong menu chính hay trong khung thứ 1?? Mình hok bik làm cách nào để nóa hiện lên nữa!!! Xin giúp đỡ!!!

cakiemcia

Nếu ko việt/ eng hóa đc thì bạn nào pro tiếng trung dịch cái Setting rùi để lên #1 mọi người xem rùi chỉnh vậy cũng ok mà

huutran77

Cái này mình cài vào rồi chỉ thấy mấy phím điều hướng với phím số chứ chẳng thấy phím chữ nào,mà toàn tiếng tàu nên không biết đường chỉnh.mà đọc hết cm thấy hình như một mình mình bị.hichic

ngoanrazor

Well-Known Member
Cái này mình cài vào rồi chỉ thấy mấy phím điều hướng với phím số chứ chẳng thấy phím chữ nào,mà toàn tiếng tàu nên không biết đường chỉnh.mà đọc hết cm thấy hình như một mình mình bị.hichic

mở bàn fím lên, nhìn góc trái thấy chữ du bn bấm vào đó sau đó bấm biểu tượng dấu + và check vào mục thứ 2 và kế cuối

langtu069

Gét cái tool khi mở bàn phím lên gê luôn :( Dù là bàn phím đẹp lộng lẫy nhưng cái tool ấy làm chướng mắt cả lên >:) Cũng vì v. mà cứ phải trung thành vs v2.0 :D Nhưng công nhận cái này đẹp :D Thks for share :D

mai_tien_dat_251

nói chung là dùng cái này hay hơn swype, ít ra nó cũng có tiếng Việt, ăn đứt thằng swype phiên bản mới!

ngoanrazor

Well-Known Member
mở bàn fím dubai chứ ko phải mở app dubai bn ah. nhìn góc trái có cái hình đầu gấu có chữ du

adam8x42

Không hỉu sao lúc trước dùng oki, restore lại ko dùng được nữa, khi bật lên bên góc phải màn hình có chữ china chứ ko fải icon baidu, nhắn tin không hiện bàn phím ảo đâu hết. Ai help mình với....

kaothenhi

Cho em hỏi làm cách nào để cài đặt cho phần gõ pass word thành các kí tự ***** không. Em gõ pass cái baidu này nó cứ hiện lè lè ra. Bác nào biết cách chỉ em giúp với ạh .

ryuy

Mình cài xong. Thử đủ mọi cách cũng ko thấy hiện bàn phím lên. :(( các bác help với. Hix.

doantranhuy

cho mấy cái skin của bản 3 đi mod ơi!!mà chỉ lún cách đổi skin cho baidu đi bạn!!!!thakss nhiều!PM hay quá!

thao85

Member
Sao mình cài mở ra chỉ hiện nút điều hướng ko thấy kí tự chữ.ai biết nhờ giúp

tuyenka

sao mình dùng ko thể vào đc sym nhỉ??? cứ click vào thì báo tính năng không hỗ trợ... ko biết do máy hay ko phần mềm nữa.hic. đã format đi cài đi cài lại rồi...