• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn, giải đáp thắc mắc về Cook FirmWare.

coc3k

Member
Mình cũng dùng cfw N97, theme mình dùng icon realplayer tốt mà :)
bạn đang dùng cfw n97 nào rứa hình như trước kia bạn có dùng bản edit của mình phải không bạn dùng bản edit của mình có bị zậy không

ngocthuan92

bạn đang dùng cfw n97 nào rứa hình như trước kia bạn có dùng bản edit của mình phải không bạn dùng bản edit của mình có bị zậy không
Bạn tìm file .mif của nó mà edit trực tiếp luôn đi

LoiPT

cho mình hỏi khi mình thay đổi theme thì tất cả các icon đều thay đổi theo theme mà chỉ duy nhất icon RealPlayer là không đổi theo cho dù theme đó đã full do gì ta mình đang dùng cfw n97
cái này mặc định nokia không cho đổi icon này đâu, nên dùng full cũng thế thôi, mặc dù theme có sẵn icon nhưng nó nhất quyết không hiệ nddaau, bạn thay theme gì đi nữa thì nó vãn không đổi đâu :) phải xoá file trong rofs2

coc3k

Member
có cách nào làm mất chữ "Find in Music store" trong chương trình nghe nhạc không ta

ngocthuan92

cái này mặc định nokia không cho đổi icon này đâu, nên dùng full cũng thế thôi, mặc dù theme có sẵn icon nhưng nó nhất quyết không hiệ nddaau, bạn thay theme gì đi nữa thì nó vãn không đổi đâu :) phải xoá file trong rofs2

Mình edit trực tiếp luôn file icon .mif của nó :D

coc3k

Member
thay musicsuite
không phải bạn ý mình là khi vào music library> options> nó còn chữ "go to music store" và khi vào all songs> options> nó còn chữ "Find in Music store" có cách nào làm cho nó mất 2 chữ đó luôn không. thank bạn

LoiPT

Mình edit trực tiếp luôn file icon .mif của nó :D
bạn thay thế nhưng nó vẫn chỉ là theme đó thôi kh cài theme có bộ Icon khác nó cũng không đổi, icon không đồng bộ được :)

không phải bạn ý mình là khi vào music library> options> nó còn chữ "go to music store" và khi vào all songs> options> nó còn chữ "Find in Music store" có cách nào làm cho nó mất 2 chữ đó luôn không. thank bạn
Nokia FW Cleaner xóa sạc Ovi Music xem sao

coc3k

Member
vẫn được mà, 33,37kb mà xem lại nha
mà diẽn đàn có virus vào toàn báo thôi, chán
nó để zậy chứ download không đc bạn, nếu bạn download đc thì up dùm lên link khác dùm mình đc không. thank bạn

vuongcoc001

mình dùng cfw, sau khi khôi phục tin nhắn từ backup thì nó k báo tin nhắn đến ở giao diện khoá nữa ( nhấp phím trắng để mở khoá thì k thấy báo, chỉ báo cuộc gọi nhỡ) :(
tin nhắn của mình lưu hơn 4000 tin, cái này là lỗi gì đây ạ :-ss

vuongcoc001

mình dùng cfw, sau khi khôi phục tin nhắn từ backup thì nó k báo tin nhắn đến ở giao diện khoá nữa ( nhấp phím trắng để mở khoá thì k thấy báo, chỉ báo cuộc gọi nhỡ) :(

LoiPT

trước tin nhắn của bạn là FW gốc ak