• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn, giải đáp thắc mắc về Cook FirmWare.

nhockfc

cho mình hỏi sao không hiển thị mặt cười trong tin nhắn vậy bạn. va sửa lôi ấy như thế nào
cái đó là hình như do font đấy bạn thử thay font khác sao

không hiển thị mặt cười do avkon.r**, tìm các file đó đã mod 2 trang mặt cười và 6trag kí tự thay thế là đc, còn mặt cười to nhỏ mới do font

coilouis1993

ai hướng dẫn e thay đổi font chữ với........ e dùng cái NokiaEditorb bung rofs2 ra đưa cái font mình cần vào xong gói lại nhưng chả đc :((

hotboy_sl9x

không hiển thị mặt cười do avkon.r**, tìm các file đó đã mod 2 trang mặt cười và 6trag kí tự thay thế là đc, còn mặt cười to nhỏ mới do font
cho mình hỏi thêm là tại sao không hiển thị 2 trang mặt cười trong tin nhắn bạn

vuongcoc001

mình dùng cfw, sau khi khôi phục tin nhắn từ backup thì nó k báo tin nhắn đến ở giao diện khoá nữa ( nhấp phím trắng để mở khoá thì k thấy báo, chỉ báo cuộc gọi nhỡ) :(
tin nhắn của mình lưu hơn 4000 tin, cái này là lỗi gì đây ạ :-ss

ai giúp mình lỗi này với :(

saker1990

ai hướng dẫn e thay đổi font chữ với........ e dùng cái NokiaEditorb bung rofs2 ra đưa cái font mình cần vào xong gói lại nhưng chả đc :((

Không đc như nào? bạn phải xóa hết Fonts trong thư mục Fonts rồi mới cho fonts mới vào nha.

ngocthuan92

Không đc như nào? bạn phải xóa hết Fonts trong thư mục Fonts rồi mới cho fonts mới vào nha.

Chú ý dung lượng
Xóa 4 cái font mặc định trong thư mục Fonts đi rồi bỏ font mình vào
Các font full tiếng Việt của nhockfc đó :D

Radium

Moderator
Mình muốn giữ lại mà :(
đang thắc mắc xem đó là lỗi gì thôi, có khắc phục được k

mình chịu. Bữa cũng bị như bạn xóa hết tin thì bt. Khoảng 2k tin nhắn thì nó bắt đầu bị. :)
@hoanganh bạn bị vướng chỗ nào?

vuongcoc001

mình chịu. Bữa cũng bị như bạn xóa hết tin thì bt. Khoảng 2k tin nhắn thì nó bắt đầu bị. :)
@hoanganh bạn bị vướng chỗ nào?

của mình 3k tin bắt đầu bị :(
ai có thể sửa lỗi này được k ạ

daituongquan

Bác nào có mod fix lối không vào được email không cho mình xin với, mình dăng nhập mail thi nó hiên ra cái gì muốn cài đặt cấu hình máy chủ gì đó

vantien22995

.COO chứa những gì hả các bác , mình có thể cho ứng dụng hoặc các mod vào đc k hay vào rofs2

LoiPT

Bác nào có mod fix lối không vào được email không cho mình xin với, mình dăng nhập mail thi nó hiên ra cái gì muốn cài đặt cấu hình máy chủ gì đó
phải cài đặt cấu hình máy chủ thì mới dùng được email bạn ak :)
mod fix email của binh24 nha: http://www.mediafire.com/?uaatvqpotj36iuz
có pass thì thử: binh24 nha

core làm khống khéo thì die mấy bãn àh.
làm không khéo làm lại không hỏng đâu mà lo

nhockfc

bạn nào biết cách làm cho nó hết nhấp nháy màn hình khi có cuộc gọi đến chỉ mình vs. tks! :D
(cfw n97mn)