• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn, Giải Đáp Thắc Mắc Về FW và CFW.

Status
Không mở trả lời sau này.

alaviss

Bạn post yêu cầu phần mềm ở khu frimware dễ bị xóa bài lắm đấy, forum đã có và bạn nên dùng tính năng search của forum.

LoiPT

trên diễn đàn có Box hỏi đáp mà một vé move năm mới. chúc các bạn tết đến vui vẻ

YinYang

Active Member
A Vũ cho hỏi là add kí tự Belle vào font như thế nào để mỗi lần thay font k bị lỗi kí tự nữa :(

LoiPT

A Vũ cho hỏi là add kí tự Belle vào font như thế nào để mỗi lần thay font k bị lỗi kí tự nữa :(
Bạn dùng FontCreator
bạn mở 1 font belle đang dùng và Font thường mở cả 2 so sánh điểm khác nhau và cho vào Font Thương. đó là cách nhanh nhất nếu chưa thạo :)

coc3k

Member
ai có mod khóa phím bằng cảm biến mà vẩn dùng đc mod lim dim thì cho mình với. thank

hopvan

bạn Flash lại là OK lỗi JAF thôi ai cũng từng bị Flash lại là ok
cái này thì bạn trả lời rồi nhưng mình lam nhiu lần cũng thế cài lại cũng thế. vậy thôi khỏi bàn nữa:mad:)

Ntv_79

Bạn dùng mod belle của ai thì down cả bộ của người đó về. Rồi dùng FontCreator mở font kèm theo mod đó ra. Xem các ký tự nó ở vị trí nào thì copy sang đúng vị trí ở font mà bạn muốn thay!

coc3k

Member
Nó sung đột gì đâu mà. bạn cho 2 mó vào Rof2 là được mà
không bạn mình cho thêm cái mod khoá phím bằng cảm biến vào thì mod lim dim không còn tác dụng bạn, khi nó lim dim mình chạm vào nó không sáng lên bạn

LoiPT

không bạn mình cho thêm cái mod khoá phím bằng cảm biến vào thì mod lim dim không còn tác dụng bạn, khi nó lim dim mình chạm vào nó không sáng lên bạn
kháo phím hiện có 2 loài. một là easykeylock 1 là Keylock bạn thử xem :)

coc3k

Member
kháo phím hiện có 2 loài. một là easykeylock 1 là Keylock bạn thử xem :)
mình thích cái khoá cảm biến bạn. Bạn có mod đó mà không bị xung đột với mod lim dim hok cho mình vơí

minh_phuong_

Mình đang xài bản photon final của a Vũ, ai giúp mình cách thêm chạm để khóa phím vào với,,5233 v51, và gửi cho mình2 file đuôi sis :pdf + quickoffice (kèm key full) tks nhiều

LoiPT

coc3k

Member
bạn nhiều ảnh nặng quá thì sao :)
lần đầu load chậm lần 2 trở đi thì nhanh mà
không phải bạn mà khi mình di chuyển hình qua lại đó bạn còn cái load mình không nói vì nó load 1 lần mấy lần sao nó nhanh mà

binh0x

cfw omnia vodafone.......

minh dang muon tim 1 ban~ cho x6v40 omnia nhưng tìm hoài k thấy.tự cook thì k piet.nen mới mở topic nhu z.mn thông cảm.mem nào có thì send cho minh cũng như mọi người luôn ạ mình đang dùngbản nàyhttp://www.pdaviet.net/showthread.php?135990-CFW-C6-V40-gt-X6-V32-by-Ho%E0ng-Huy/page50 nhưng nếu mem nào có làm thì làm v40 luôn ạ.thks
và hướng dẫn chi tiết ạ

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.