• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn, Giải Đáp Thắc Mắc Về FW và CFW.

Status
Không mở trả lời sau này.

LoiPT

thank bạn mà mình mún làm cá nhân hóa cho nó pro tý xí. hjhj. cho mình hỏi dòng relase cfw là mình chỉnh cái file sw còn dòng published là file customersw và fwid3 phải không bạn
bạn mở từng file lên rồi trong máy ấn *#0000# sẽ hiểu ngay thôi
mình không rõ lắm từng file nhưng làm như thế thấy trong máy hiện gì tìm đúng câu từ đó sửa lại cái khác là OK

coc3k

Member
bạn mở từng file lên rồi trong máy ấn *#0000# sẽ hiểu ngay thôi
mình không rõ lắm từng file nhưng làm như thế thấy trong máy hiện gì tìm đúng câu từ đó sửa lại cái khác là OK
uh zậy là mình nghĩ đúng rùi. thank bạn nha làm phát cho rùi mấy pửa nay cứ tập tành đi cook mà jaf mà thấy tội máy luôn:((

LoiPT

uh zậy là mình nghĩ đúng rùi. thank bạn nha làm phát cho rùi mấy pửa nay cứ tập tành đi cook mà jaf mà thấy tội máy luôn:((
hỳ mới thôi có máy thế mới thích chứ mua về cứ cầm nghe gọi không thì 11 12 cho lành :D
mình ngày Flash 5-6 lần ý, căng thì chục lần. mấy tháng nay rồi

nec_versa_e6200

cho mình thắc mắc tí. mình có up con 5800 của mình lên v60 = 1 CFW trong diễn đàn, giờ muốn cho xuống v52 là ko đc nữa à?

coc3k

Member
cho mình hỏi câu ngoài lề tý. phiên bản cfw photon khác gì với phiên bản cfw thuờng:D

coc3k

Member
cho em hỏi Qwerty toàn màn hình Without Mode Switch khác với Qwerty toàn màn hình With Mode Switch là khác cái gì

SunshineVietNam

cho em hỏi Qwerty toàn màn hình Without Mode Switch khác với Qwerty toàn màn hình With Mode Switch là khác cái gì

Tức là 1 bên có phím để chuyển sang dạng bàn fi'm đứng alpha, còn cái without thì ko có, ai hay bật cảm biến xoay mặc định thì ko cần thiết phím chuyển ấy :)

hopvan

Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.6.002_prd.rofs2.V13...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS2
Write result 27: 1701
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.6.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
mấy pro cho hỏi làm sao khắc phục đây mình cài noikia suite mới xài thì vẫn dc nhưng hơi ức chế ko bit bị j

LoiPT

Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.6.002_prd.rofs2.V13...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS2
Write result 27: 1701
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.6.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
mấy pro cho hỏi làm sao khắc phục đây mình cài noikia suite mới xài thì vẫn dc nhưng hơi ức chế ko bit bị j
bạn Flash lại là OK lỗi JAF thôi ai cũng từng bị Flash lại là ok

minh_phuong_

Cần giup nhanh mấy Pro ơi, tksssss trước

ai cho e xin 2 soft < Pdf + quickoffice > duoi sis với

luckystar_8391

cần giúp đỡ về mod

mình đang muốn tìm mod xoay ngang màn hình swipe to unlock/tap to unlock cho cfw N97 mini. anh em nào có cho mình xin nha. thanks nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.