• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up rom Window Phone 7 cho HD2

nguyenmauvu

Mình làm theo các bước rồi , cứ đến chạy file DWI.exe thì khi chạy đến partition 4 là bị lỗi không vào được WP 7, không hiểu tại sao?

thinhletien

thế giờ chạy gì bi giờ :O, riết ko biết chạy gì lun :O cotulla và DFT ráng ra thêm cái webOS và iOS nữa là đủ rùi :O

maitamthao88

ah em down được rồi, hehe thanks các bác nha, 15 phút nữa là em có thể cảm nhận như các bác rồi:))

myGenio

mình chạy magldr112 báo thành công rồi nhưng bấm finish máy rung một cái rồi hiện màn hình trắng với chữ htc bấm và giữ nút nguồn mãi củng ko thay dổi gì, bị sao vậy các bác?

hungweb

Đang flash wp7 file DWI.exe chạy mấy cái bar được 1 lúc thì lỗi giờ phải làm sao đây nhỉ có nên làm lại từ bước 1 không nhỉ. Giờ khởi động nó lên mỗi cái màn hình DFT Dark Forces Team :|

Lần mò mãi cuối cùng làm lại flash wp7 lại được rồi giờ wp7 chạy tít mù rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

clarkht

haha
em active ngon rồi các bác ạ
giờ đang ngồi nghịch apps mới, thích quá :))

vậy bác cài cái Need For speed undercover xem có méo tiếng ko? thẻ e class 2 dùng rất mượt nhưng chơi game này bị meo méo tiếng, nên lại flash lại android, :(

gunnroseclose

Em vừa nghĩ ra cách chụp ảnh mà lấy nét đc các bác ạ
đó là các bác chuyển qua quay cho máy lấy nét, khi lấy nét đc rồi thì chuyển nhanh sang chụp và chụp luôn thì ảnh sẽ rất nét.
Nhưng vẫn chưa nghĩ ra cách tắt tiếng :D

vậy bác cài cái Need For speed undercover xem có méo tiếng ko? thẻ e class 2 dùng rất mượt nhưng chơi game này bị meo méo tiếng, nên lại flash lại android, :(
em có bị méo tiếng nhưng chơi mượt thật, cứ như trên con itouch ý.

authienvu8

híc, mới ôm android nand đc mấy ngày đã có cái này, đang iu android, bác nào làm cái hướng dẫn chạy song song hai thằng này đi, j chứ mua thêm cái thẻ nhớ để chứa android để chạy đc 2 thằng thì em mua liền

(tối qua chơi game cắm sạc mà vẫn hết pin,chả bật (sạc) lại đc, sáng ra phải chạy đi mua cục sạc đa năng để sạc mồi khời động,nản quá)

leostar90

hjx hjx HD2 t-mobile ko cài đc ạ, chạy bước 1 Flash MAGLDR 1.12 mấy lần mà honk có được. máy hiện chữ HTC vạch dưới vẫn đứng im 0%. xong 1 lúc bắt tháo cáp làm lại, nhưng mấy lần rùi honk đc, có ai giúp em với

hatnaf

Vừa úp xong nhưng chưa jaibreak dc vì ko có windows 7. Các bác cho e hỏi là cái trò NFS dow về dc file zip rồi cài bằng cách nào các bác, e giải nén nó ra thì quá trời file nhưng ko thấy file cài ở đâu cả

gunnroseclose

Vừa úp xong nhưng chưa jaibreak dc vì ko có windows 7. Các bác cho e hỏi là cái trò NFS dow về dc file zip rồi cài bằng cách nào các bác, e giải nén nó ra thì quá trời file nhưng ko thấy file cài ở đâu cả

đổi đuôi thành file .xap
nhưng phải jailbreak xong mới cài đc

daihongthuy

:-? đang dùng android muốn chuyển danh bạ sang WM7 thế nào nhỉ? Bác nào chỉ cho phát :-?

syn google như androi thôi bạn à. WM7 chạy mượt nhưng giao diện ít quá, có bác nào cùng cảm nhận không?

never_mind

hjx hjx HD2 t-mobile ko cài đc ạ, chạy bước 1 Flash MAGLDR 1.12 mấy lần mà honk có được. máy hiện chữ HTC vạch dưới vẫn đứng im 0%. xong 1 lúc bắt tháo cáp làm lại, nhưng mấy lần rùi honk đc, có ai giúp em với

Bữa trước chạy NAND Android gặp phải như bạn, ;;) . (Kinh nghiệm) chạy lại HSPL 2.08 sau đó Flash MAGLDR 1.12 . Bạn thử xem :|

link die rui bac chu oi

Có link MF của bác nào đó ở đây http://www.mediafire.com/file/1lk9vl...70_RELEASE.rar