• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

thaihai_

Có ai gặp tình trạng "không set được nhạc chuông" khi dùng IAB 3.0 không vậy?Mình dùng bản IAB 3.0 29.02.2008 cr@cked cho con Atom và không set nhạc chuông được.
Tôi xài cho O2 Xda II mini thì nó bị đụng với electricpocketringo, phải bỏ rinGo (hơi tiếc vì PM này đặt âm báo tin nhắn cho từng contact)

T

tit_nguyen60

Guest
Hỏi thăm về Inesoft Address Book

Mình đang HTC Touch II và có cài Inesoft Address Book v_3. sử dụng hay và tiện lợi, nhưng chán thay là nó chỉ cho dùng 14 ngày, "lang thang" mãi chẳng biết làm thế nào để dùng dài dài. Bạn nó có cách gì bày cho với. TKS

timtim

Mình đọc lại đầy đủ 69 trang của topic này nhưng cái mà mình cần tìm là cách khắc phục lỗi hiện 2 contacts trên Inesoft Address Book vẫn chưa có bác nào tìm ra được hay sao đó mà không thấy hướng dẫn cách khắc phục .
có ai biết cách khắc phục lỗi này chỉ mình với , để cái contact nó hiện ra dài lê thê thấy mà ghê hê hê

Kien_titanium

Mình đọc lại đầy đủ 69 trang của topic này nhưng cái mà mình cần tìm là cách khắc phục lỗi hiện 2 contacts trên Inesoft Address Book vẫn chưa có bác nào tìm ra được hay sao đó mà không thấy hướng dẫn cách khắc phục .
có ai biết cách khắc phục lỗi này chỉ mình với , để cái contact nó hiện ra dài lê thê thấy mà ghê hê hê
Mình chưa hiểu lỗi hiện 2 contacts có phải là vừa SIM, vừa máy không? Nếu đúng thế thì bạn chọn Menu Options, chọn thẻ View, đánh dấu vào mục Hide contacts from SIM card là xong ngay

timtim

Mình chưa hiểu lỗi hiện 2 contacts có phải là vừa SIM, vừa máy không? Nếu đúng thế thì bạn chọn Menu Options, chọn thẻ View, đánh dấu vào mục Hide contacts from SIM card là xong ngay

đúng là mình bị lỗi hiện 2 contacts vưa sim vừa máy , đã làm theo cách của bạn nhưng vẫn ông như kỹ nên mình mới hỏi cách khắc phục .
tiện đây cho mình hỏi ai có bản IAB 3.0 việt hóa cho WM2k3 cho mình xin với :D

tvthien

Inesoft Address Book 3 v3.0

Phần mềm quản lý danh bạ nổi tiếng của hãng Inesoft, được đông đảo Người dùng PPC tín nhiệm, nay đã có bản 3.0! Với chức năng chính là: Photo Contact, Ring Tone, Dialer, History, Favorites, Call Blocked, Phone Profile Manager, SMS and Skin!!!
Hỗ trợ mọi HĐH và màn hình!!!​

DOWNLOAD:

File EXE: [HIDE="XuanTruong"]http://www.inesoft.com/download/InesoftAddressBookEng.exe[/HIDE]

File CAB WM2K3: [HIDE="XuanTruong"]http://www.inesoft.com/download/InesoftAddressBookEng.arm.CAB[/HIDE]

File CAB WM5&6: [HIDE="XuanTruong"]http://www.inesoft.com/download/InesoftAddressBookEng.wm5.arm.CAB[/HIDE]

Cho mình hỏi là phần mềm này có cần phải KKK nó ko vậy ?
Thanks for Sharing

N

ntd

Guest
Bạn nào có bản 3.0 dùng lâu dài được, cho mình xin

Viết địa chỉ e-mail cho mình qua tin nhắn, mình sẽ gửi cho bạn version cho WM5&6

FRLVN

không biết bản v3 này đòi hỏi cấu hình thế nào ạ? Vì máy em O2 Atom cài bản v2 mà chạy đã thấy hơn chậm rồi.

FRLVN

mình đã cài xong bản v3 của bạn tritrung gửi. Thật đẹp & nhiều tiện ích. Riêng mục không cho hiển thị số trong SIM, phần mềm mặc định là vậy nên máy mình chỉ nhìn thấy số trong máy. Nhưng khi mình bỏ "Hide contacts in SIM" thì vẫn không nhìn thấy số trong SIM được. Hehehe, tại sao mình lại ngược đời với các bác trong diễn đàn nhỉ? Máy mình là O2 Atom, WM5. Bản v3 này chạy vẫn nhanh, tốt.

tritrung

Hix, bài em post bị del rồi. Thui, các bác nào cần thì PM cho em vậy. Em mà post lại bài đó vớ vỉn bị WARN đó. :D

tritrung

Sao bác ko post cái New Features? Chả bít cập nhật bản mới nó update đc cái j nữa?

Chỉnh sửa cuối: