• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, nhờ giúp Việt hóa các phần mềm

có ai giúp mình làm thịt cái thằng MSM trông trang 3gtv.net chưa vậy cái đó chăc coi được tivi nhưng không có ai việt hóa nó vậy

DreamLand

có ai giúp mình làm thịt cái thằng MSM trông trang 3gtv.net chưa vậy cái đó chăc coi được tivi nhưng không có ai việt hóa nó vậy

Mình đã test trên N70 và không thể sử dụng !
Nếu xem được Video hay TV thì mình cũng đã "mần" thịt nó rồi !

DreamLand

có bác nào mầ được shMessenger3.17 sang tiếng việt có dấu k nhẩy
Theo những người đã Việt hóa ShMessenger thì mới chỉ có thể Việt hóa không dấu thôi bạn a!

nh0kxynktraj

Mấy bác up giùm em SmartJar của Sympviet với, em tìm đui con mắt trong dđ mà không thấy đâu :|

nh0kxynktraj

Đây là note anh ạ, anh down về xong up lên đây luôn giúp em với, em onl = đt nên ko chén đc :-S

nguyendoankk

Pác nào vh giúp e kái smartsettings v1.14 for N70,N72 mới.E tìm khắp Pda rùi mà chỉ thấy của OS7 thui.Giúp e mới nhé?Thank pác trước nha!

nguyendoankk

File mà pác.File đó e kô INTALL được.Vào X-plore giải nén nhưg kô mở được ra.Hjchjc chán thế!

Chienkon88

File mà pác.File đó e kô INTALL được.Vào X-plore giải nén nhưg kô mở được ra.Hjchjc chán thế!

xplorer không giải nén được những file có pass đâu kưng nhé !

Pác nào vh giúp e kái smartsettings v1.14 for N70,N72 mới.E tìm khắp Pda rùi mà chỉ thấy của OS7 thui.Giúp e mới nhé?Thank pác trước nha!

tìm được cho bạn rồi này ! :D

có 2 cái bạn cài cái nào cũng được nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

nguyendoankk

Tất kả file các pác up ở trên đều là của OS7 hết.E mún tìm pm của OS8 cơ.Pác nào giúp e đi. file Smart của OS8 đó dug lượg là 80,77kb