• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

sangbenh

cám ơn sangbenh đã đọc bài của mình ..nếu có thể sangbenh làm kir niệm cho mình bản này nhưng thêm hiệu ứng của thái ngọc duan bản c6v40 hôm trời mưa ngày 30t7 đó.cột sóng 4g,pin trăng khuyết,và kích thước hiển thị lời bài hát ở trphat nhạc lớn hơn chút được không...thank pro sangbenh trước

tất cả đều được ngoại trừ cái hiển thị lời bài hát gì đó.mình chưa thể làm chắc phải đi học hỏi thêm

love89

tất cả đều được ngoại trừ cái hiển thị lời bài hát gì đó.mình chưa thể làm chắc phải đi học hỏi thêm
ok....mình cũng ko quan trong lời bài hát cho lắm....sangbenh làm rùm mih đi...thank

sangbenh

ok....mình cũng ko quan trong lời bài hát cho lắm....sangbenh làm rùm mih đi...thank
ko ổn rồi 4g thi pin bình thường.3.5 thi pin trăng khuyết được và mất
mà bạn xài bản đầy đủ hay bản loai bỏ các chương trình ko cần thiết có keo mở khóa hay ko mở khóa

love89

uh đấy mình quên....sangbenh co thể đổi tên mơ khoa thành kéo em sang trái không...heeee thank sangbenh.......

sangbenh

uh đấy mình quên....sangbenh co thể đổi tên mơ khoa thành kéo em sang trái không...heeee thank sangbenh.......
cái đó thì mình ko biết.vì mình toàn xài bản ko mở khóa.cài my keylock xài mở khóa cảm biến ko cần dụng vào mà dt vẫn mở.
vậy là bạn xài có mở khóa .....
còn bản full ứng dụng hay bản tiết kiệm nag lượng và ram:D
có cần phải bật chào đại ca" love89" ko

love89

neu bỏ thì bỏ rùm minh zip,autoinstaller,bản đồ,và thêm chuyên đổi sóng mạng va mykeylook v1.18 bản viêthoa.....ok

sangbenh

neu bỏ thì bỏ rùm minh zip,autoinstaller,bản đồ,và thêm chuyên đổi sóng mạng va mykeylook v1.18 bản viêthoa.....ok

uh bạn dang sài bản nào của mình vậy.zip,autoinstaller đã bỏ rồi ở v2.0.bản đồ xóa luôn ah tiếc vậy
my keylock tự cài đi nhanh mà.

love89

mình mới ứng dụng trên ko có ynghiax với mình sangbenh bỏ rùm minh nhé mơ khoa trượt cũng ok...

love89

bản đồ dùng tốn tiền và ko tiện...hay do mình chưa biết sử dụng bản đồ nhỉ.......

ksmanhdung

Bản đồ j mà lại dùng tốn tiền thế?Kỳ vậy? Bản Swipe to unlock đã up lên chưa thế bạn?

ht8xlove

Bản này mọi tính năng đều tương đối ổn nhưng có mot cái rất tệ là load ảnh chậm vãi linh hồn . chậm đến phát cáu lên được . Sangbenh làm cho trình load ảnh nhanh hơn nữa thì tốt !

sangbenh

Bản này mọi tính năng đều tương đối ổn nhưng có mot cái rất tệ là load ảnh chậm vãi linh hồn . chậm đến phát cáu lên được . Sangbenh làm cho trình load ảnh nhanh hơn nữa thì tốt !

bạn load lần đầu thì lâu.nhung lần sao sẽ nhanh.cụ thể bạn jaf lại sẽ hiểu.nhanh hơn lại hao pin.
chui khó 1 lần.lần sao ok