• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

giang6688

Đã dùng và cảm thấy mọi thứ quá cool (hình startup, equalizer...) Đã flash nhiều bản CFW khác, nhưng chắc m sẽ dùng luôn bản này :p
btw, mình bj lỗi này : không dùng được phím shortcut ở phía trên để vào trình xem ảnh đc, vào nghe nhạc thì ok, bấm vào icon cái ảnh nó chẳng hiện ra j cả ????? xem hộ mình vs.
À, cho hỏi luôn, mình muốn mod lại cái bàn phím Full Querty với cả thêm cái mini querty như trc đây được không, dùng cái của bàn phím này bấm không quen, type chậm quá trời ah :((((

love89

Đã dùng và cảm thấy mọi thứ quá cool (hình startup, equalizer...) Đã flash nhiều bản CFW khác, nhưng chắc m sẽ dùng luôn bản này :p
btw, mình bj lỗi này : không dùng được phím shortcut ở phía trên để vào trình xem ảnh đc, vào nghe nhạc thì ok, bấm vào icon cái ảnh nó chẳng hiện ra j cả ????? xem hộ mình vs.
À, cho hỏi luôn, mình muốn mod lại cái bàn phím Full Querty với cả thêm cái mini querty như trc đây được không, dùng cái của bàn phím này bấm không quen, type chậm quá trời ah :((((
bạn tải ở đâu vậy?

love89

bản của love89 tạm ổn rồi lát đi học xong về up
cám ơn sangbenh mình sẽ đợi và test cảm nhận trong ngày hôm nay.xl sang chút mình rất thích rung khi nghe và gọi nhưng ko biết sangbenh bớt chút time làm cho mính đc ko,mình suy nghĩ lại nếu để lại bản đồ thì tốt quá........chúc sangbenh có 1 buổi tối vui vẻ.......

ht8xlove

bạn load lần đầu thì lâu.nhung lần sao sẽ nhanh.cụ thể bạn jaf lại sẽ hiểu.nhanh hơn lại hao pin.
chui khó 1 lần.lần sao ok
Thêm một vấn đề khiến mình cảm nhận ngay được rằng Sangbenh làm bản NOUNLOCK còn sơ sài quá . Cụ thể là mình đã bung rofs2 ra , trong Resouce/Skin . có tới 4 skin nhưng ở bên Private/10207114/import thì chỉ có 3 . Sangbenh đã xoá nhầm một skin nhưng vẫn để lại file xx.skn nên khi vào cài đặt theme có 1 skin chỉ hiển thị file xxx.skn . Tuy đây là lỗi rất nhỏ nhưng đủ để đánh giá bản nay bạn làm sơ sai quá . Một vấn đề nửa của bản này là bình thường thì rất mượt . nhưng thỉnh thoang lai giật giật nhất là cái Swiper khi nhận cuộc gọi . Chỉ là một chút góp ý , ko phải mình chém mong các bạn dừng chém nhé

sangbenh

:-?:-?:-?:-?:D:D:D:D
Thêm một vấn đề khiến mình cảm nhận ngay được rằng Sangbenh làm bản NOUNLOCK còn sơ sài quá . Cụ thể là mình đã bung rofs2 ra , trong Resouce/Skin . có tới 4 skin nhưng ở bên Private/10207114/import thì chỉ có 3 . Sangbenh đã xoá nhầm một skin nhưng vẫn để lại file xx.skn nên khi vào cài đặt theme có 1 skin chỉ hiển thị file xxx.skn . Tuy đây là lỗi rất nhỏ nhưng đủ để đánh giá bản nay bạn làm sơ sai quá . Một vấn đề nửa của bản này là bình thường thì rất mượt . nhưng thỉnh thoang lai giật giật nhất là cái Swiper khi nhận cuộc gọi . Chỉ là một chút góp ý , ko phải mình chém mong các bạn dừng chém nhé
chem gió hả pro .vì bạn bung thêm sửa xoá mới ra cái thêm đó nếu bạn để vậy jaf thử xem sao
vấn đề do ai:)):)):)):))
bạn nói vậy thì theo bạn thấy có 3 theme vậy sao khi jaf chỉ có 2 theme vậy.chắc tại mình làm sai nữa hả:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

love89

sangbenh làm song cho mình chưa vậy bớt chút time up cho mình đi?..........thank.

love89

10h mình jaf đc chứ..ah chắc sangbenh cũng đã đọc mong muốn ở trên của mình....