• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Luu_Tan_Vu

bản này mới beta, down về sửa nhiều lắm, ko có mở rộng menu, chưa tắt rung khóa phím và âm chụp ảnh, bug ở tùy chọn widget

thì nó có lỗi nhưng k thể phủ nhận là nó rất tuyệt. nghe nhạc rất hay. riêng mình thì thích nó. pin lâu hết mình fix lại hết những cái cá nhân nên trông có vẻ hợp lí hơn

huutran77

fixed :D ......................

nếu chị thích thì em nghiên cứu add vào... vì chỗ trống củng hơi hạn chế... :(

Cám ơn bạn nhiều lắm,mình cảm thấy nó rất cần thiết nhưng sao có nhiều cfw lại bỏ nó đi mất nhỉ.

drnguyenluan

bản tới Nhoxly00 nhớ Remove WLAN access point và WLAN wizard widget nhe. nếu có thể bỏ luôn những gì liên quan đến 3g vì 5233 là gì có và cho thêm mod lim dim vào nhé,

Nhoxly00

N97mn Glass 1.3.2 co unlock: http://www.mediafire.com/?52wk5nlddl68w35 (bản nemo)
mai upload lại nhé. tại có lỗi với widwet email. hic :( nhưng vẫn xài bình thường nha các bác :D

bản tới Nhoxly00 nhớ Remove WLAN access point và WLAN wizard widget nhe. nếu có thể bỏ luôn những gì liên quan đến 3g vì 5233 là gì có và cho thêm mod lim dim vào nhé,

có đầy đủ rồi. :D mai có bản fix nhé!

thui đi ngủ.........

Nhoxly00

Nhox cook lại đúng bản của Bình à?

ừk. E down bản port trên blog của ông bình. Củng một mình mày mò fix từng lỗi thôi. Bac thích thì down bộ đó về tự mày mò mới hay... Có nhiều thứ cho bac fix lắm đó... Haha

ThanhTungHT

Active Member
ừk. E down bản port trên blog của ông bình. Củng một mình mày mò fix từng lỗi thôi. Bac thích thì down bộ đó về tự mày mò mới hay... Có nhiều thứ cho bac fix lắm đó... Haha

Đang fix đây,chẳng hiểu sao N97 tốt thế,Ram trung bình cứ 65mb^^
Cố gắng cuối tuần này sẻ cho ra FW mới.
A thấy trong 3 con n97,c6,5233 thì thời gian dùng pin lâu sẽ là 5233>C6>N97 mini.
Sao lại có lời đồn đại cook N97 sẽ cải thiện pin được nhỉ???
Hay chỉ là phong đoán của ngưởi nào đó???

Chỉnh sửa cuối: