• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

tranconghd89

thì cứ như dự tính. 0h hoặc trễ hơn 10 15p... :D

hehe. được đó. mà bản này bác thay font full nha, chọn font nào mà khi mở khóa cái giờ của đồng hồ nó không bị mất một ít ở trên cùng ấy bác ạ.
em đang dùng bản này của bác thấy rất tôt, lần trước phải thay font khác mới được.hjhj

Nhoxly00

hehe. được đó. mà bản này bác thay font full nha, chọn font nào mà khi mở khóa cái giờ của đồng hồ nó không bị mất một ít ở trên cùng ấy bác ạ.
em đang dùng bản này của bác thấy rất tôt, lần trước phải thay font khác mới được.hjhj

ừ. hihi. em sẽ thay hiệu ứng mới! nhẹ hơn. và quay về font ở những bản trước :D

huutran77

Cái đó thì mình xóa rồi nên không có. muốn dùng thì xem pack ứng dụng bạn nhé! nói chung đọc hết bài 1 thì bạn sẽ có đầy đủ những thứ mình cần!
p\s: viết tên em đúng nhé bác :D

Có pm email nhưng k có email widget Nhoxly ơi.lên mạng thì không tìm thấy.hix:(

Nhoxly00

Có pm email nhưng k có email widget Nhoxly ơi.lên mạng thì không tìm thấy.hix:(

không tích hợp widget :D nhưng đâu có sau âu nhỉ? :( chị dùng mấy phần mềm của hảng thứ 3 còn tốt hơn ấy :D

Bởi vì trong rom k có widget email lấy gì mà có :))

đúng.................................:)) có cái hùi trước check mail của nokia có widget nhưng không phải cái mặc định này là cái nào quên mất tên, dùng tốt hơn cái mặc định này nhiều :(

huutran77

không tích hợp widget :D nhưng đâu có sau âu nhỉ? :( chị dùng mấy phần mềm của hảng thứ 3 còn tốt hơn ấy :D

đúng.................................:)) có cái hùi trước check mail của nokia có widget nhưng không phải cái mặc định này là cái nào quên mất tên, dùng tốt hơn cái mặc định này nhiều :(

Đang mượn máy của bố sài đỡ,muốn cài pm hiển thị email ngoài hs,tại vì nhiều khi có email quan trọng cần xem ngay.vậy mà Nhoxly k chịu cook vàô,huhu.tìm hoài k thấy có ai giup mình với.:((

Nhoxly00

fix python chưa

fixed :D ......................

Đang mượn máy của bố sài đỡ,muốn cài pm hiển thị email ngoài hs,tại vì nhiều khi có email quan trọng cần xem ngay.vậy mà Nhoxly k chịu cook vàô,huhu.tìm hoài k thấy có ai giup mình với.:((

nếu chị thích thì em nghiên cứu add vào... vì chỗ trống củng hơi hạn chế... :(

socloc20

bản này mới beta, down về sửa nhiều lắm, ko có mở rộng menu, chưa tắt rung khóa phím và âm chụp ảnh, bug ở tùy chọn widget
chỉ thích ở photon n97 là cái camera của nó y chang fw gốc, chụp rất nét