• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Luu_Tan_Vu

Đang fix đây,chẳng hiểu sao N97 tốt thế,Ram trung bình cứ 65mb^^
Cố gắng cuối tuần này sẻ cho ra FW mới.
A thấy trong 3 con n97,c6,5233 thì thời gian dùng pin lâu sẽ là 5233>C6>N97 mini.
Sao lại có lời đồn đại cook N97 sẽ cải thiện pin được nhỉ???
Hay chỉ là phong đoán của ngưởi nào đó???

n97 mini ban goc co loi j the. Cho minh biet de minh fix thu xem

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

minh muon lam 1 ban n97 mini original

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:
minh muon lam 1 ban n97 mini original
1. Bàn phím
2.Lỗi không gọi được(bình đã fix)
3.Camera( Tùng đã fix^^)
4.Viết tin nhắn mới bị out.
5.....v...v..

ThanhTungHT

Active Member
nhieu qua,.

Vậy đợi tôi và nhox fix hết rùi thích cook thêm thế nào thì cook nhé^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 35 minutes:

Nhox này phải công nhận 1 điều là bây giờ chụp ảnh sướng thật.Nét căng luôn ^^

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

Vậy đợi tôi và nhox fix hết rùi thích cook thêm thế nào thì cook nhé^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 35 minutes:

Nhox này phải công nhận 1 điều là bây giờ chụp ảnh sướng thật.Nét căng luôn ^^

em fix hết rồi, đown về rùi pít nhá. Chụp hjh chẳg có gì đẹp cả nêu không biết chụp đúg cach!

Luu_Tan_Vu

em fix hết rồi, đown về rùi pít nhá. Chụp hjh chẳg có gì đẹp cả nêu không biết chụp đúg cach!

2 ban co ban n97 mini nguyen ban da fix het loi nhung k them hay xoa bat cu cai j k cho minh xin di. Hoac may cai mod fix loi do cung duoc.

ThanhTungHT

Active Member

Em fix lồi out bàn phím khi soạn tin nhắn mới có phải thay PtiKeymappings_555_21.dll thành PtiKeymappings_625_21.dll???
Đang làm đến đấy,mệt quá^^

Em gửi link Rofs2 đi^^

Nhoxly00

2 ban co ban n97 mini nguyen ban da fix het loi nhung k them hay xoa bat cu cai j k cho minh xin di. Hoac may cai mod fix loi do cung duoc.

mình không có bạn à. hic :(. từ bản nguyên mẩu mình fix với cook luôn mà :D

Em fix lồi out bàn phím khi soạn tin nhắn mới có phải thay PtiKeymappings_555_21.dll thành PtiKeymappings_625_21.dll???
Đang làm đến đấy,mệt quá^^

Em gửi link Rofs2 đi^^

bác có thể down bản glass này về tham khảo có sao đâu. em thay luôn bộ phím ảo màk. vì N97mn không có phím ảo với không hỗ trợ phần cứng nên bị out phím! bác qua bên blog bình down bộ phím ảo cho n97 xem!

Luu_Tan_Vu

bác có thể down bản glass này về tham khảo có sao đâu. em thay luôn bộ phím ảo màk. vì N97mn không có phím ảo với không hỗ trợ phần cứng nên bị out phím! bác qua bên blog bình down bộ phím ảo cho n97 xem!

chan vay. Minh dang can rof2 da fix ma con nguyen.

Nhoxly00

có mấy file fix mà không biết mình vất đâu hết :D mấy bữa nay cook rồi xem phim chơi game đủ thứ nên cứ lung tung cả lên không biết đường đâu mà lần :D

ThanhTungHT

Active Member

Món này chắc để em tung ra vậy.Anh làm cho mình thôi! DT cũng đang đau đầu với cái bàn phím ảo ^^

Glass còn nguyên đấy chứ,chỉ cook thêm mấy cái ứng dụng,có thể remove.Thêm 2 Theme nữa mà^^

Luu_Tan_Vu

Món này chắc để em tung ra vậy.Anh làm cho mình thôi! DT cũng đang đau đầu với cái bàn phím ảo ^^

Glass còn nguyên đấy chứ,chỉ cook thêm mấy cái ứng dụng,có thể remove.Thêm 2 Theme nữa mà^^

minh can nhung j nguyen ban cua n97 mini nhung glass hinh nhu xoa mat vai thu roi.

Nhoxly00

ax. thế hả? thế để em xem lại rồi post fix phím ảo cho. tại lúc trước hỏi DuyThanh củng không biết :D

p\s: glass này cook còn thiếu mỗi mod xoay bàn phím thôi nhá! ngoài mod đó ra thì full mod hiện giờ rồi!

Chán nhỉ? Chúc e làm tốt nhá :)

hehe. đó là mấy file lúc trước thôi! còn bây giờ thì mấy file em để ngoài dektop nên củng dể tìm :D

minh can nhung j nguyen ban cua n97 mini nhung glass hinh nhu xoa mat vai thu roi.

mình cook nát bấy rồi :))

Luu_Tan_Vu

ax. thế hả? thế để em xem lại rồi post fix phím ảo cho. tại lúc trước hỏi DuyThanh củng không biết :D

p\s: glass này cook còn thiếu mỗi mod xoay bàn phím thôi nhá! ngoài mod đó ra thì full mod hiện giờ rồi!

hehe. đó là mấy file lúc trước thôi! còn bây giờ thì mấy file em để ngoài dektop nên củng dể tìm :D

mình cook nát bấy rồi :))

vay chac ban fix j thj ban con nho ma. Vay ban chi minh fix di.

Luu_Tan_Vu

Vi hjen gjo k co may va phaj ra net k co nhjeu thoj gjan nen mjnh muon fix het may loj lon cua n97

OverYou

đợi mình tí mình trích cái phím ảo ra :(

Nhìn cái hình 1 có lẽ Nhoxly00 chưa có dùng bộ Icons Full N8 cho N97mn nên vẫn còn một số Icons vẫn là của N97mn :D Và a thắc mắc chút là bàn phím N8 thêm vào và loại bỏ Mini Qwerty được sao? Vì thấy mấy bro khác share cái Mod Features.dll loại bỏ Mini Qwerty thỳ sẽ xung đột với bàn phím mới Sym^3 :D

Nhoxly00

Nhìn cái hình 1 có lẽ Nhoxly00 chưa có dùng bộ Icons Full N8 cho N97mn nên vẫn còn một số Icons vẫn là của N97mn :D Và a thắc mắc chút là bàn phím N8 thêm vào và loại bỏ Mini Qwerty được sao? Vì thấy mấy bro khác share cái Mod Features.dll loại bỏ Mini Qwerty thỳ sẽ xung đột với bàn phím mới Sym^3 :D

-ừ. em add chưa full icon :D mà mấy icon đó có bao giờ hiện đâu nhỉ? nó chỉ còn trong widget thui à. bác có thì share em nào :D
-Em đã loại bỏ mini qwerty mà không xung đột với bàn phím N8 đâu nhé! :D bác cứ làm lại thử xem có sao đâu :(

Fix phím ảo cho bác nào cần: http://www.mediafire.com/?ur8bgb2uuwr6knc