• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Nhoxly00

@huyhieu901: ban dung phan mem bung fille sis ra la biet co nhung file gi o dau lien a. nhu la siscontent

huyhieu901

dung phan mem bung file sis ra xem cac file cua no la biet a ban!

đây là phần mềm đọc báo vietnamnet m,ình cài mất tiền giò mà flash thì lại hải dk lại mình muốn bết mình cài song nó nằm ỏ đâu cơ???????????

Nhoxly00

đây là phần mềm đọc báo vietnamnet m,ình cài mất tiền giò mà flash thì lại hải dk lại mình muốn bết mình cài song nó nằm ỏ đâu cơ???????????

ung dung java ak? minh cung khong nho ro. ban thu vao: !\private\20xxxxxx kiem thu xem. tai bay gio khong co may nen khong kiem chinh xac duoc! !\ la o dia ban da cai ung dung do!

0908727527

Java thì tất cả nó đều nằm trong
!\Private\102033E6\MIDlets\

huyhieu901

uhm mình coi rối mà kô biết file của nó tên j co cách nào kiểm tra kô bạn?????????????

rastar

Banned
CFW của bác ngốn pin kinh quá. Này nhé, em chỉnh độ sáng màn hình thấp hết mức, sau đó thao tác 1 lát (nhắn tin, nghe nhạc bằng ttpod,...) thì màn hình sáng rực trở lại với độ sáng là Maximum :-?. Trong khi đó em dùng bản N97mini của bác DT thì lại không có.

anhphu18

bản này không ngốn pin đâu mình sài thấy cũng trên 2 ngày, nhưng mỗi tội ram thấp quá, hix

Nhoxly00

CFW của bác ngốn pin kinh quá. Này nhé, em chỉnh độ sáng màn hình thấp hết mức, sau đó thao tác 1 lát (nhắn tin, nghe nhạc bằng ttpod,...) thì màn hình sáng rực trở lại với độ sáng là Maximum :-?. Trong khi đó em dùng bản N97mini của bác DT thì lại không có.

ton pin thi bac xem lai pin cua bac!

nhoxjnhzai

Bác này cấp4 mà nói chán wá!bản của dt chỉ đá qua n97 tí thôi còn lại chủ yếu c6 thì làm sao mà pin bằng n97 mini gốc này đc còn cái kia là do mod chắc để xoá video call nên k fix đc đèn nền bạn dùng soft mà chỉnh

rastar

Banned
Bác này cấp4 mà nói chán wá!bản của dt chỉ đá qua n97 tí thôi còn lại chủ yếu c6 thì làm sao mà pin bằng n97 mini gốc này đc còn cái kia là do mod chắc để xoá video call nên k fix đc đèn nền bạn dùng soft mà chỉnh

Mấy bác ngô thật. Tui nói có căn cứ đàng hoàng chứ có nói sai ai bao giờ đâu. Bác thử up CFW này xong rồi cài ttpod nghe nhạc thử xem. Nghe được 10 phút mà không tốn 15% pin thì tui xin lỗi bác

mjnha9

có bạn nào biet giúp mình cáh xóa logo khởi động "nokia ovi " không
thanks

mjnha9

mình làm rồi nhưng chỉ thêm vào chứ không xóa dc cai goc nên khởi dông rất rươm rà
ai co cách nao khác k giúp với
thanks