• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Nhoxly00

Có lẽ Menu dạng 4x4 Icons cỡ lớn là được nhiều người sử dụng, hoặc 4x4 Icons nhỏ cũng được :D

đâu có sao. em post file sis mọi người cài đặt được mà. 4x4, 4x4 big icon, 5x4 chuyển ngon lành khỏi flash :D không thích thì gỡ ra là vể 3x4. quá tiện còn gì?:))

hung160990

đâu có sao. em post file sis mọi người cài đặt được mà. 4x4, 4x4 big icon, 5x4 chuyển ngon lành khỏi flash :D không thích thì gỡ ra là vể 3x4. quá tiện còn gì?:))

ý tưởng hay đấy
mà cho mình hỏi bản này là hoàn toàn n97 rồi à
có smart diall không?

m4phja

ý tưởng hay đấy
mà cho mình hỏi bản này là hoàn toàn n97 rồi à
có smart diall không?
Không có smart diall bạn nhé :D
Mình dùng tool kiểm tra thì thấy bản này cpu gần như lúc nào cũng hoạt động 100% cả

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Mình dùng tool kiểm tra thì thấy bản này cpu gần như lúc nào cũng hoạt động 100% cả

Cứ thử dùng coi Pin có trâu không? Nếu Pin trâu mà CPU vẫn 100% thỳ quá ngon :D Còn hao Pin thỳ mới cần thắc mắc nhé :p

vietst93_no1

bạn chủ thớt ơi.! Có menu 6x4 không.? :-D có thì share cho mình xin với nhá. Đang dùng 4x4 bây h lên 5x4 cũng thấy đẹp đẹp :-*

m4phja

Cứ thử dùng coi Pin có trâu không? Nếu Pin trâu mà CPU vẫn 100% thỳ quá ngon :D Còn hao Pin thỳ mới cần thắc mắc nhé :p
RAM bản này cực kì ổn.

>:)>:)
Cảm giác hơi hơi hao pin. Flash xong từ đầy ự xuống còn 4 vạch :(
Các bác cho em hỏi tắt đèn phím cứng kiểu gì vậy :(:)((

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

ax. Cpu mình giảm so với mặc định 15% cơ mà bạn. Mặc định là 75% mình là 60% thôi nhé. Bạn dùng soft gì đo thế :D. Nói chug bản này mình thấy pin củng trâu. Vì mình đâu có tăng cái gì đâu. Toàn giảm không à 0.o

RAM bản này cực kì ổn.

>:)>:)
Cảm giác hơi hơi hao pin. Flash xong từ đầy ự xuống còn 4 vạch :(
Các bác cho em hỏi tắt đèn phím cứng kiểu gì vậy :(:)((

bác dùng mấy chục cái phần meềm mà ram giảm khiếp thế...><

bạn chủ thớt ơi.! Có menu 6x4 không.? :-D có thì share cho mình xin với nhá. Đang dùng 4x4 bây h lên 5x4 cũng thấy đẹp đẹp :-*

6x4 thì chưa có bạn nhé :D mà 5x4 dc rồi, 6x4 icon nhỉ xíu làm sao mà xài :D

m4phja

ax. Cpu mình giảm so với mặc định 15% cơ mà bạn. Mặc định là 75% mình là 60% thôi nhé. Bạn dùng soft gì đo thế :D. Nói chug bản này mình thấy pin củng trâu. Vì mình đâu có tăng cái gì đâu. Toàn giảm không à 0.o

bác dùng mấy chục cái phần meềm mà ram giảm khiếp thế...><
Em dùng perfMon check.
Em xài có 4 phần mềm: Memcheck,Snap Screen, PerfMon, và 1 phần mềm siêu nén,giải nén Ram >:)>:)

Nhoxly00

Ram không thể nàog giảm như thế được. Mình vưà chạy thử 12 ứng dụng hệ thống mà ram không xuống quá 49mb đây. ><

m4phja

Ram không thể nàog giảm như thế được. Mình vưà chạy thử 12 ứng dụng hệ thống mà ram không xuống quá 49mb đây. ><

>:)>:) Đố bác nào làm được như em đấy. Ứng dụng chạy trên nền QT.....

thainguu

có fix lỗi ghi âm chưa bác? Flash player mặc định đã có thể play vid eo flc ko? Chụp ảnh bằng nút cứng đc ko bác? Hjhj, em đang tìm một CFW ổn định, ít lỗi dựa trên c6 hoặc n97 mà tìm mãi chưa ưng ý lắm :D

socloc20

tội nghiệp nhoxly quá, là chủ bản cfw mà Ram vẫn thua tui khi flash, 74,03 mb, kỉ lục mới haha, Update típ đi bác, ram mà cao nữa thì.........=D>, cố lên

namhbnam

tội nghiệp nhoxly quá, là chủ bản cfw mà Ram vẫn thua tui khi flash, 74,03 mb, kỉ lục mới haha, Update típ đi bác, ram mà cao nữa thì.........=D>, cố lên

đâu có mình thấy bác ấy bảo định post cái ram 74 nhưng chưa rình dk thui

[video=youtube;vLuRyRvABcA]http://www.youtube.com/watch?v=vLuRyRvABcA[/video]

Nhoxly00

>:)>:) Đố bác nào làm được như em đấy. Ứng dụng chạy trên nền QT.....

dùng gì thế bạn? mình củng không xài ứng dụng qt nhiều lắm. toàn xài game trên qt thôi :D

có fix lỗi ghi âm chưa bác? Flash player mặc định đã có thể play vid eo flc ko? Chụp ảnh bằng nút cứng đc ko bác? Hjhj, em đang tìm một CFW ổn định, ít lỗi dựa trên c6 hoặc n97 mà tìm mãi chưa ưng ý lắm :D

chưa ai làm được bác à. em vẫn đang đau đầu đây. có thể em sẽ thay ứng dụng ghi âm bằng một ứng dụng của bên thứ 3. xài tối hơn và chuyên nghiệp hơn. bác nào có Pm ghi âm nào đơn giản dễ dùng mà ghi âm 2 chiều không tiếng beep thì up lên nhé. thanks nhiệt tình ^^. Flash 4 thì mình sẽ add trong phiên bản kế tiếp. bản này vẫn xem được flash trực tuyến từ youtube.com nhé các bác :D

em flash cao nhất có ~73mb :(( bác post tấm hình của bác lên coi nào ><

đâu có mình thấy bác ấy bảo định post cái ram 74 nhưng chưa rình dk thui

mình mới có 73mb à bác. hì hì.
p\s: em thích cái bài này! hôm qua mới xem trên kenh14.vn :D

namhbnam

ai thich tau thich mi giơ tay nào
[video=youtube;vLuRyRvABcA]http://www.youtube.com/watch?v=vLuRyRvABcA[/video]

Luu_Tan_Vu

RAM NHIỀU LÀM CHI MÀ MÁY CỨ GIẬT GIẬT THÌ RAM NHIỀU ĐỂ LÀM GÌ CHỦ YẾU LÀ FW PHẢI ỔN ĐỊNH

m4phja

dùng gì thế bạn? mình củng không xài ứng dụng qt nhiều lắm. toàn xài game trên qt thôi :D
Cài phần mềm chụp ảnh 3D :D Bọn Tin nó viết ra >:)>:)
P/S: Em thấy vẫn ghi âm ầm ầm mà các bác:|:|

Nhoxly00

Cài phần mềm chụp ảnh 3D :D Bọn Tin nó viết ra >:)>:)
P/S: Em thấy vẫn ghi âm ầm ầm mà các bác:|:|

đâu? chụp đẹp không share anh em dùng.hihi.
p\s: ghi âm bị out bác àk 0.o