• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 CFW N97 by Ntv_79 - BẢN TÌNH CUỐI [14.12.2011]

LoiPT

Nghe cũng hay đấy nhỉ! Ai có máy thanh lý bán rẻ để lại cho mình nhé để học cook không chỉ biết mỗi tí N97 cũng chán lắm!
anh thích không gán lại cho 3m N97 lấy 5233 :p này chỗ anh em sang ngang nhỉ anh nhỉ =D>

Ntv_79

anh thích không gán lại cho 3m N97 lấy 5233 :p này chỗ anh em sang ngang nhỉ anh nhỉ =D>
Ấy chết, mua thêm thì được chứ sang ngang vậy anh em N97 ném gạch mình chít à! Nếu có máy nữa thì sẽ nhiều người nữa biết đến CFW của mình hơn mà!

FanVurains

Ấy chết, mua thêm thì được chứ sang ngang vậy anh em N97 ném gạch mình chít à! Nếu có máy nữa thì sẽ nhiều người nữa biết đến CFW của mình hơn mà!
định lấn sân của bác Vũ ak:p

nhockfc

bác Ntv trả lời giúp em câu hỏi phía trên với :)
ý bạn là cái căn giữa cái chữ mở khoá của swipe to unlock à? nếu thế thì hình như k đc đâu.
P.s: Bac' Ntv_79 cho e hỏi ngoài lề tí:p: cái cục pin dung lượng cao bác mua nhiêu thế, dùng có oke k :D mách e chỗ mua vs. tks!

Ntv_79

định lấn sân của bác Vũ ak:p
Nếu có thì cũng chỉ là thêm người làm thôi mà!:p
bác Ntv trả lời giúp em câu hỏi phía trên với :)
Như bạn dưới nói!
ý bạn là cái căn giữa cái chữ mở khoá của swipe to unlock à? nếu thế thì hình như k đc đâu.
P.s: Bac' Ntv_79 cho e hỏi ngoài lề tí:p: cái cục pin dung lượng cao bác mua nhiêu thế, dùng có oke k :D mách e chỗ mua vs. tks!
Dùng OK lắm. Bạn google: bán Pin dung lượng cao N97 là có liền à! Theo quảng cáo là dùng 1 tuần, nhưng mình dùng nhiều flash và cài đặt, online suốt nên cũng ko biết chính xác được mấy ngày. Ở HN mình mua 390k. Mỗi tội dày gấp đôi nên nhìn N97 khủng lắm! Thông tin đây.

Chỉnh sửa cuối:

nhockfc

thấy cũng oke, nhưg e tìm hoài k có quả BL 5J như vầy @@, k biết BL 4U có lắp vừa 5230 của e k :(

duc_nd

Ntv cho mình xin mod bỏ rung khi kết nối nha, mình không thích nó cứ rên hừ hừ. Mình hay nhấn phím xanh để nhận cuộc gọi, không thích vuốt phải sửa thằng nào hả bạn?. Mọi thứ rất OK=D>!

hoangcjc

Cảm ơn nhiều!
Mình vưa JAF xong, đang khởi động cai đặt an đầu.
Mình up tu CFW C6 bản trước lên.
Cảm ơn một lần nữa.
Lúc khác viết cả nhận bản nay nhé.

tieulong2000

cho em xyn mod tab to un lock với ạ.
mà em thay icon dialler vào s60....mif flash thỳ lại ko lên nguồn.
cả cái xoay ngang cái navi ở landscape trong menu nữa cứ đụng đến file *.dll ý là máy cũng ko lên nguồn.up đi up lại mà ko ffix đc.nản wwas

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

cho em xyn mod tab to un lock với ạ.
mà em thay icon dialler vào s60....mif flash thỳ lại ko lên nguồn.
cả cái xoay ngang cái navi ở landscape trong menu nữa cứ đụng đến file *.dll ý là máy cũng ko lên nguồn.up đi up lại mà ko ffix đc.nản wwas

TaptoUnlock của bạn đây! Pass: Ntv_79

Thử thay lại xem thế nào, thay icon thì thường vẫn lên chứ, còn mấy cái .dll thì không đúng hoặc sai là không lên đúng roài.

vandoanqc

Không hiểu sao mình cài trình Uninstallking lại báo là phần mềm đã có sẳn nhỉ??

Ntv_79

Không hiểu sao mình cài trình Uninstallking lại báo là phần mềm đã có sẳn nhỉ??
Có thể còn sót từ bản trước. Bạn xem trong sys/bin/ có cái nào là uninstallking.exe thì xóa đi! Hoặc bung uninstallking ra ném vào rofs2

kien_hoi

Cám ơn Ntv_79 nha, bản này chạy rất nhanh...Mình vẫn đang test tiếp đê.....
Thanks

Mà bác ơi, sao nó nhận là N97 mini vậy? Với lại cái FW này vẫn chưa xem flash được hả bạn? Nhưng khi mình cài Flash V4 vô thì nó báo là đã cài rồi.

Last edited by a moderator:

Ntv_79

Mà bác ơi, sao nó nhận là N97 mini vậy? Với lại cái FW này vẫn chưa xem flash được hả bạn? Nhưng khi mình cài Flash V4 vô thì nó báo là đã cài rồi.
Thì nó là port từ N97 mini qua mà! Kệ nó muốn nhận là cái gì thì nhận, miễn là mình không nhận nhầm thành N97 mini là OK rồi:D

Kiếm cái flash lite 3.0 (1) cài vào nhé!

Chỉnh sửa cuối:

vandoanqc

Bản này thật là tuyệt, nếu fix lỗi đèn không sáng khi sạc pin nữa thì còn gì bằng:D

ganang1234

đèn sáng khi sạc là mod đó chứ đâu phải lỗi bạn,nếu bạn không thích thì lấy bộ ruler của bản nào không sáng khi sạc cho vào>:)