• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ATOM EXEC WM6.5 CE OS 21501 BUILD 21501 AKU 5.0.7.0 BY KHOA HA

HOANGNICE

bác khoa_ha bác up qua bên 4shared được không .chứ thằng media này em không sao down được cứ được khoảng 20 đến 30 % là đứt

newdriver2007

bác khoa_ha bác up qua bên 4shared được không .chứ thằng media này em không sao down được cứ được khoảng 20 đến 30 % là đứt

bạn tải bản IDM mới nhất đi bạn ! nếu down tầm 9h pm thì bạn dùng fake ip nhé ! lỗi down này trên medifile đã đc khắc phục từ lâu rồi !

vuhieu_camera

NÓ BÁO LỖI "CREATE FILE C\WINDOWS\TEMP FAIL... " LÀ SAO NHỈ?

Mình đã làm như thế này :

Giải nén vào thư mục C:\Windows\Temp. Chạy file Device Software Update Utility.exe từ thư mục này để up rom.

mà vẫn không được , cả HR cũng không được luôn ?

Nó là như vậy đó. Có ai giúp đỡ mình với. Chán quá. Mấy ngày hôm này vọc mãi mà ko đc. Có ai đó hướng dẫn mình với.

vuhieu_camera

Giải nén vào thư mục C:\Windows\Temp. Chạy file Device Software Update Utility.exe từ thư mục này để up rom.

Nó là như vậy đó. Các anh ơi các anh giúp đỡ em với.

littelright

A Khoa oi, file download trên mediafire hiện dung lượng là 54mb, nhưng khi download xong thi file chi co 14mb thui, ko bit đây là lỗi gì, anh giúp em với

newdriver2007

Nó là như vậy đó. Các anh ơi các anh giúp đỡ em với.

Bạn xóa hết các file trong đó đi rồi copy lại xem sao nhé mọi ngươi vấn updata đc mà bạn

phat288

Ko co ai giup do em voi. Chan qua!

lỗi này của bạn mình chưa gập bao giờ.
bạn thử làm theo cách này thử xem:
bạn khởi động lại pc và PPC,
bạn vào C:\windows\temp\ (pc) và xóa hết các file trong đó (xóa càng sạch được thì càng tốt)
sau đó kết nối PC và PPC và thực hiện thao tác uprom như bình thường.
nếu chưa được thì bạn thực hiện lại với bản rom WM 5 trên trang SEEO2 rồi sau đó up với bản rom của anh KH.
nếu thực hiện như vậy mà không được nữa thì bạn tham khảo thêm cách up rom bằng thẻ nhớ (dung lượng thẻ nhớ được khuyên dùng là 512MB).

chúc bạn thành công, thân!

discover712

Bạn dùng phương pháp redownload của IDM nhé , copy link ở properties mới và link cũ redown nhé , chắc chắc thành công 100%

discover712

Nó là như vậy đó. Có ai giúp đỡ mình với. Chán quá. Mấy ngày hôm này vọc mãi mà ko đc. Có ai đó hướng dẫn mình với.

Bạn ơi , đảm bảo bạn giải nén sai đường dẫn , như vậy bạn sẽ tạo ra 1 folder mới Rom trong đó .

Lỗi Temp fail đó mình gặp nhiều bạn mắc lỗi rồi

Bạn giải nén rồi bạn copy toàn bộ vào thư mục trên nhé

Không phải EX vào temp đâu nhé

discover712

A Khoa oi, file download trên mediafire hiện dung lượng là 54mb, nhưng khi download xong thi file chi co 14mb thui, ko bit đây là lỗi gì, anh giúp em với

Trình down lỗi , mạng không ổn định , file như vậy bị hư chắc

JongZiZi

Mình bị 1 lần do Win, ko biết bạn có giống mình ko. Bạn thử cài Win lại hoặc thử trên 1 PC khác xem.
Tiện thể kô biết anh em xài AE này có biết chỗ nào chuyên sửa O2 chỉ dùm mình. Mình bị gãy mạch chỗ chân sạc, ko biết chỗ sửa rồi đem ra thegioididong Tú Xương. Chỉ nhờ nó sửa chân sạc thôi. Rồi 2 ngày sau nó báo: sửa sạc đc nhưng ko kết nối USB ko đc (bó tay). Lại còn bảo mất nguồn. Haha mình xin chửi thề 1 câu nhe. DCM tụi nó ngu. Mình boot máy thì sao mà lên đc, nó cứ bảo mở ko lên là mất nguồn. Thua luôn. Haha, đành chấp nhận tiền ngu là mất nguồn fải sửa. Đời thật lắm chuyện vcl.

Chỉnh sửa cuối:

luongdang

hic, bản ROM này bin nhanh thiệt á, bản 6.1 không đến nỗi nhanh dữ như vậy đâu

nghivo

Bạn ơi , đảm bảo bạn giải nén sai đường dẫn , như vậy bạn sẽ tạo ra 1 folder mới Rom trong đó .

Lỗi Temp fail đó mình gặp nhiều bạn mắc lỗi rồi

Bạn giải nén rồi bạn copy toàn bộ vào thư mục trên nhé

Không phải EX vào temp đâu nhé

Có khả năng do bạn chạy trên Win Vista, bạn thử chuyển sang Win XP thử xem sao.

phat288

bản này em để ý là dùng khoảng 3-4 ngày là phải SR một lần thì ram về lại khoảng 19-21m, chứ để lâu qua không sr thỉ máy chạy chậm lại. không biết có anh em này gập hiện tượng giống em không?

viendotu

cám ơn Khoa Hà!mình có gặp phải trường hợp gọi vao máy báo không liên lạc được dù máy vẩn đầy sóng,tuy nhiên gọi lần nữa thì bình thường,một lỗi nữa là gọi xong không tắt ngay được cuộc thoại,mong anh em chỉ giúp