• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

giangvungtau

Topic này lập ra thấy tám là nhiều,còn font thì chẳng có bao nhiêu,Mod xem cái gì nên xóa thì xóa chứ tìm font như thế này thì nản lắm.Mod xem gom lại tất cả các font lại 1 bài thì oke.Thanks

phuonxinh

Topic này lập ra thấy tám là nhiều,còn font thì chẳng có bao nhiêu,Mod xem cái gì nên xóa thì xóa chứ tìm font như thế này thì nản lắm.Mod xem gom lại tất cả các font lại 1 bài thì oke.Thanks
Bạn đọc lại đi nhé. Trong này có tất cả fonts cho các loại máy từ v1 đến v2 nhé, không chỉ đủ mà còn đẹp nữa laà khác
Posted via Mobile Device

vohoangminh

Pác ĐQS ơi pác có thể edit cái này lại dùm e được k pác!!thanks pác nhìu!!E dùng con N6600 !!

duyka

A ĐQS ơi e có cài 1 fons vao đt N6600 nhưng khi hiển thị lại như thế này,a có thể chỉ e cách khắc phục đc k a??thanks a trước nha!!

phuonxinh

Bác Sự ah, bác có thể làm giúp em một bộ font thư pháp cho máy N72 gồm 2 ngôn ngữ Trung và Việt được không? Nếu có thể thì bác làm cho nét chữ có màu đen và độ sắc nét của nó như font mặc định của máy thì tốt quá . Bác add một it symbol thôi nhé, vì em cần nó hiển thị tốt khi lươt web mà lại it tốn tài nguyên máy(tầm dứơi 1M). Bác bớt chút thời gian giúp em nha.
Cảm ơn bác nhiều !

daoquangsu

A ĐQS ơi e có cài 1 fons vao đt N6600 nhưng khi hiển thị lại như thế này,a có thể chỉ e cách khắc phục đc k a??thanks a trước nha!!
Posted via Mobile Device
Bạn up cái font đó lên đây mình sửa lại cho.Có thể bạn ghép nhiều font quá mà không hiểu đặc tính của chúng nên bị vậy.
Bác Sự ah, bác có thể làm giúp em một bộ font thư pháp cho máy N72 gồm 2 ngôn ngữ Trung và Việt được không? Nếu có thể thì bác làm cho nét chữ có màu đen và độ sắc nét của nó như font mặc định của máy thì tốt quá . Bác add một it symbol thôi nhé, vì em cần nó hiển thị tốt khi lươt web mà lại it tốn tài nguyên máy(tầm dứơi 1M). Bác bớt chút thời gian giúp em nha.
Cảm ơn bác nhiều !
Posted via Mobile Device
Mình chưa rõ ý bạn,font thư pháp bạn nói là font nào vậy?

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Posted via Mobile Device
Bạn up cái font đó lên đây mình sửa lại cho.Có thể bạn ghép nhiều font quá mà không hiểu đặc tính của chúng nên bị vậy.
Posted via Mobile Device
Mình chưa rõ ý bạn,font thư pháp bạn nói là font nào vậy?

Là cái này bác ạ, http://www.4shared.com/file/151847208/a452f1cb/Font_thu_phap_logo.html nhưng cái này nặng quá, với lại em muốn nét chữ của nó có màu đen ánh và độ sắc nét đựơc như of fonts mặc định của máy. Bác nghiên cứu giúp em nhé
Posted via Mobile Device

Mjnhvu

thực sự là mình rất khó diễn đạt cho mọi người hiểu, khả năng diễn đạt của mình rất kém mà viết ra lại càng khó chứ mình không có ý giữ làm của riêng đâu.VÕ KHÁNH YẾN đừng hiểu nham nha.

anh dqs ơi em lại nhờ anh lần nữa đc ko nè.lần trước e nhờ anh mà anh làm ko gống với fonts mà em pots lên hy vọng lần này anh sẻ giúp e nha.
anh làm dùm e cái fonts như hình nhé.fonts trong hình chưa hiện thị đc tiếng việt anh ah.anh giúp em làm cho có tiếng việt đc ko.đa ngôn ngư lun nhs,nhung đừng ad nhiêu symbol quá như măc định của máy thui nha anh vơi lai nét chữ anh sữa cho đậm chút nhé.em cảm anh nhé

h04ngl0ng