• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
mình restart rồi mà. không hiểu sao không được.

Quái nhỉ :-? Ko được theo bạn là mở PM tiếng việt lên ko hiện dấu hả? Hay là bạn đang đề cập đến hiện tiếng Việt cho cả máy :p

tu2179

Vậy hti2 bên này mình chỉ có cách làm như trên thôi à, ko biết bạn có dùng font gì khác nên nó chi phối ko nữa? Bạn có dùng KPD ko?

Mình đã dùng phần mềm xóa fonts => không bị font khác chi phối. rồi chép fonts cần dùng vào c:system/fonts rồi. Vẫn không được.:-?? KPD có phải là phần mềm tra cứu danh bạ không. Mình không dùng cái đấy.

bluegunner

pác nào có pm tiết kiẹm pin ko cho em xin.hôm trc down 1 cai pm nhưng lại của s6v3.

MinhThang

Manager
pác nào có pm tiết kiẹm pin ko cho em xin.hôm trc down 1 cai pm nhưng lại của s6v3.

Muốn tiết kiệm Pin thì tự mình thôi bạn à, tắt các Pm chạy ẩn không cần thiết, giảm độ sáng màn hình, thời gian tắt màn hình. Hy vọng sẽ tiết kiệm được điẹn năng.:D

JuRay-Duan

Muốn tiết kiệm Pin thì tự mình thôi bạn à, tắt các Pm chạy ẩn không cần thiết, giảm độ sáng màn hình, thời gian tắt màn hình. Hy vọng sẽ tiết kiệm được điẹn năng.:D

Giảm độ sáng màn hình thì tự mình làm đc, còn time tắt màn hình thì phải dùng soft, chứ chỉnh sao nó cung~ trên 30s mới tắt :(

anhtien

Anh em cho mình xin lại pm giao diện tiếng việt dành cho s60 1st - 2st .Sis với. đứa em nó cần. mà mình lỡ xoá hết mấy cái cũ :(

metalica

Anh em cho hỏi phần mềm nào dùng để chặn cuộc gọi tốt nhất và thông dụng nhất hiện nay vậy? Mình đang xài N78 Symbian 60 OS 9.3, thấy trong diễn đàn mình cũng có vài cái mà không biết cái nào là hay nhất nên nhờ anh em chỉ giáo giùm.

Thanks anh em nhiều...:D

tungoc11

BÁC NÀO CÓ UNIKEY CHO N70 GỞI CHO MÌNH NHA

BÁC NÀO CÓ UNIKEY CHO N70 GỞI CHO MÌNH NHA thanks

JuRay-Duan

Anh em cho hỏi phần mềm nào dùng để chặn cuộc gọi tốt nhất và thông dụng nhất hiện nay vậy? Mình đang xài N78 Symbian 60 OS 9.3, thấy trong diễn đàn mình cũng có vài cái mà không biết cái nào là hay nhất nên nhờ anh em chỉ giáo giùm.

Thanks anh em nhiều...:D

Dùng Advance call manager 2.0 ( ACM 2.0 ) đi bạn, có cả trình đc việt hóa luôn rồi hay sao ý :D

ShoK06

Sao mình đăng nhập yahoo = các soft chat mobile thì soft nào cũng báo sai mật khẩu.Còn mình đăng nhập cùng nick đó = yahoo messenger trên PC thì đc.Có ai bít cách jải quyết ko?Thanks.

jimmyvn88

Sao mình đăng nhập yahoo = các soft chat mobile thì soft nào cũng báo sai mật khẩu.Còn mình đăng nhập cùng nick đó = yahoo messenger trên PC thì đc.Có ai bít cách jải quyết ko?Thanks.

đánh pass trên đt cần chú ý chính xác bạn nhé,rất dễ nhầm đấy
bạn dùng phần mềm chat nào

tu2179

jimmyvn88 biết pm nào vừa tự động trả lời cuộc gọi vừa ghi âm cuộc gọi được không. Mình dùng cái "Hộp thư thoại" + "callrecord" không được. Nó có tự nhấc máy. Nhưng không lưu lại được lời nhắn. Nó chỉ lưu được 4s mà trong khi đó mình thử hẳn 30s.

vominhsang

Mình đang dùng pm nghe nhạc jukebox. khi cài lại phiên bản khác thì thấy hện lên một hộp thoại
Authentication check
The application must connect to enternet to check that is uesd legally. do you want to proceed?
yes no
và ko thể nghe nhạc đc nữa khi kết nối cứ thất bại
các anh em nào biết có thể giúp mình với
thank!!!! :(

Status
Không mở trả lời sau này.