• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356/428) v31.0.008/31.2.008

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangp7

phù vừa up xong bằng nsu.máy bây giờ cảm ứng nhạy hơn chút nhưng mà nghe nói v31 này có kéo thanh menu ma` ko biết làm thế nào nhi?.:)

titanworm

kéo thanh menu la cái thanh side bar đó bạn , kéo nó thì nó trượt như iphone vậy đó , chỉ có cái thanh đó thôi .

+ Cái FW này có vẻ thích restart máy wá đi, mỗi lần khởi động lại là cái màn hình bị sọc wa trời

thaptothanh13

Cảm ơn ban nhé!! Nhưng mình chẳng biết navifrim là cái gì?? Bạn có link bình thường ko?? Cho mình cho nhanh cho rồi!!

thaptothanh13

Thì mình click trực tiếp vào link chứ đâu. Nó cứ chuyển sang trang megaclick.com rồi đứng hoặc báo "the webpage not found". Tất cả các link mediafire đều thế. Chán quá!!!

Hoden

Super V.I.P
Thì mình click trực tiếp vào link chứ đâu. Nó cứ chuyển sang trang megaclick.com rồi đứng hoặc báo "the webpage not found". Tất cả các link mediafire đều thế. Chán quá!!!

vì web bạn bị chặn lại ..bạn click vào dòng phía dưói chỗ not fount
bạn dùng fire fox mà tải

Thanh_Hai85

Các bác ơi cứu dùm con 5800 của mình với, mình up FW 31 bằng NSU nó bảo là cập nhât thành công nhưng máy mình ngủm rồi nhấn nút nguồn là run 1casi rrooif không thấy gì hết, sạc pin cũng kô vô nữa, huuuuuu chết mình rồi mình chỉ mới mua nó thôi hà, rất mong được sự giúp đơ của các pro, cám ơn trước he

Inuyasha1987

Các bác ơi cứu dùm con 5800 của mình với, mình up FW 31 bằng NSU nó bảo là cập nhât thành công nhưng máy mình ngủm rồi nhấn nút nguồn là run 1casi rrooif không thấy gì hết, sạc pin cũng kô vô nữa, huuuuuu chết mình rồi mình chỉ mới mua nó thôi hà, rất mong được sự giúp đơ của các pro, cám ơn trước he

Bạn thử plash bằng JAF xem, nó plash ở chế độ dead phone nên chắc có thể cứu đc

tranthaicantho

Không sao đâu người a e ạ tui cũng bị rùi
Giờ thì chịu khó đọc bài Hướng dẫn up bằng J.A.F ở chế độ Dead USB và làm theo là OK
Lưu ý cụm từ Dead USB nhé

http://pdaviet.net/showthread.php?t=55955

Hoden

Super V.I.P

tải bản fw31.phía trên về .rồi dùng jaf flash lại xem cúư đựoc không

Inuyasha1987

kéo thanh menu la cái thanh side bar đó bạn , kéo nó thì nó trượt như iphone vậy đó , chỉ có cái thanh đó thôi .

+ Cái FW này có vẻ thích restart máy wá đi, mỗi lần khởi động lại là cái màn hình bị sọc wa trời

Thanh side bar là thanh gì ? Cái thanh của orange á ? Mà máy bạn bị sọc là lỗi đó, plash lại đi ko hết là phải ra care sửa màn hình đấy

Lovesjckd

NSU là viết tắt của phần mềm Nokia Software Update . còn OTA là bạn úp trên máy dt của mình = cách ấn *#0000# cách úp = OTA bạn phải dùng = gprs or wifi. bt thì lên ra cafe có wifi mà chơi cho đõ tốn :D .

Nếu mình up bằng wifj thi pm mìng kài vào trc đó có bi mất đi k hả bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.