• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356/428) v31.0.008/31.2.008

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
nó hiện liên tục chữ None thì các pác tạo đường dẫn Phoenix trong c:\program files\nokia ý thì JAF nó tìm đến đấy

nếu các bạn nào thưòng up fw thì cũng nên tải fw .EXE cài đặt 1 lần rồi nó sẽ dễ dàng không phải rắc rối về đưòng dẫn.và khi cài JAF hay PHONEIX thì nó sẽ hỏi cài dặt fw và cài nó theo đưòng dẫn trên là xong....

pandamiss

Posted via Mobile Devicemáy mình gặp vấn đề úp bằng jaf các bạn à. Chay đến công đoạn searching phone ...found eồi xhạy một lúc thỉ báo lỗi ''cmd17 block'' rồi drr error booting luon. Mà trong khi cùng máy tính đó mình úp thành công cho ng yêu mình. Mà may mình có lỗi nữa là kết nối pc suite thi thoảng toàn báo mất kết nối thôi. Trog khi máy nf yêu ko gặp lỗi náyh dù kết nối trên cùng máy tính.

Hoden

Super V.I.P
Posted via Mobile Devicemáy mình gặp vấn đề úp bằng jaf các bạn à. Chay đến công đoạn searching phone ...found eồi xhạy một lúc thỉ báo lỗi ''cmd17 block'' rồi drr error booting luon. Mà trong khi cùng máy tính đó mình úp thành công cho ng yêu mình. Mà may mình có lỗi nữa là kết nối pc suite thi thoảng toàn báo mất kết nối thôi. Trog khi máy nf yêu ko gặp lỗi náyh dù kết nối trên cùng máy tính.

bạn tháo tất cả cài lại . nó bị lỗi rồi nên lúc nhận lúc không bạn à

hakudo2408

bâu h thì có gói cam v31 hả bác hổ? mà v31 này chán thấy mồ tưởng có rỳ cải tiến lắm

Hoden

Super V.I.P
bâu h thì có gói cam v31 hả bác hổ? mà v31 này chán thấy mồ tưởng có rỳ cải tiến lắm

làm sao hổ này biết đựoc...v31 này hổ thấy ổn định rồi load nhanh duyệt web wifi tuyệt vời luôn.trình duyệt chính xem fim yo tube hay ,tải nhanh . còn j2 bằng nữa.

hoangp7

mừng quá các bác ơi vừa cứu được em 58 xong mừng quá
deadusb hiệu quả quá.tks all .tks pdaviet nhiều
hú hú :))

daokiemkhach

hổ ở trong rừng ......long an....

Phải chi hổ o sg thì mình nhờ bạn làm dùm cái giao diện orange rui,thành công thì mình sẻ đãi 1 chầu.hjj..mình thích cái giao diện orange lắm mà ko cách nào làm được
Đành chấp nhận xài giao diện của máy thui.Xl vì spam:):)

Hoden

Super V.I.P
Phải chi hổ o sg thì mình nhờ bạn làm dùm cái giao diện orange rui,thành công thì mình sẻ đãi 1 chầu.hjj..mình thích cái giao diện orange lắm mà ko cách nào làm được

trể rồi mới về nhà hồi chiều luôn hồi trưa còn ở sg....phải sớm tí ...là đựoc nhậu rùi>:)>:)

bạn có đầy đủ pm up fw chưa nế có đủ mình sẽ hưóng dẫn cho rất nhanh

daokiemkhach

trể rồi mới về nhà hồi chiều luôn hồi trưa còn ở sg....phải sớm tí ...là đựoc nhậu rùi>:)>:)

bạn có đầy đủ pm up fw chưa nế có đủ mình sẽ hưóng dẫn cho rất nhanh

hình như hổ đen đang có trên mạng,mình ra yahoo chat di,nick mình là hung_phong90

pandamiss

bạn tháo tất cả cài lại . nó bị lỗi rồi nên lúc nhận lúc không bạn à

Vấn đề là mình đã tháo ra lắp pin và lam lại mấy lần rồi mà vẫn thế. Trong khi máy ng yêu lam 1 lần là xong. Mà ngoài vấn đề đó ra thì máy dùng ngon lành ko 1 lỗi nhỏ naò cả. Mỗi up qua jaf và lỗi đôi khio mất kết nối pc thôi. Mình phải up mãi mới -đc nhưng là wa NSU thôi. Chứ jaf ko thể? Chán?

Posted via Mobile Device

hoangp7

ui lần đầu tớ up ko thành công bị die nguồn.sau đó làm theo đúng hướng dẫn thế là giờ vừa có giao diện orange.lại học hỏi được nhiều knghiem nựa,tự mày mò đi bạn lúc đó mới thấy hay^^

hakudo2408

em up = JAF, báo not found device :(( lúc nó hiện lên phông nền chữ Nokia tắt luôn, h em khởi động lại cũng ko lên nữa trời :(

Hoden

Super V.I.P
em up = JAF, báo not found device :(( lúc nó hiện lên phông nền chữ Nokia tắt luôn, h em khởi động lại cũng ko lên nữa trời :(

bạn flash bãn mấy .bằng chế độ nào.bạn nói rõ mới biêt` cách để cứu chừ.

Hoden

Super V.I.P
em flash v31, chế độ dead USB ạ

vậy thì flash lại .kiểm tra lại cáp nhé ...nó báo mất kết nối usb đó nên không tìm thấy thiết bị .bạn cắm úb phía sau thùng máy nhé

Status
Không mở trả lời sau này.