• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356/428) v31.0.008/31.2.008

Status
Không mở trả lời sau này.

nxhoang90

cảm nhận ban đầu :
+ Cảm ứng mượt
+ Chụp hình cải thiện được tốc độ , khá nhanh
+ Duyệt web nhanh hơn
+ Truy xuất ứng dụng nhanh hơn
+ Giao diện Orange cực đẹp , tích hợp thêm 1 số ứng dụng của Orange
+ tạm thời vầy , đang test típ .....keke

lemanhhapt

đũng rồi. làm như hình nhé. đến đoạn back cài đặt (68%) thì chờ nhé. đừng làm gì máy.

Hoden

Super V.I.P
line media fire fw 31.0.008 việt nam red các bạn load về up bằng jaf

anhky

Posted via Mobile Devicethanks 16/5100 lươt xem, bó chiếu. Cái bản 31.0.8 và 31.2.8 khác nhau ko vậy hoden

taolahoan

hem có pass . ở trang a2phone . pác nào hảo tâm download về cho em với T_T download ở navi thì hem pít làm thế nào cả . từ trước đến giò em toàn flash = file .exe T_T

panrai

Super V.I.P
hem có pass . ở trang a2phone . pác nào hảo tâm download về cho em với T_T download ở navi thì hem pít làm thế nào cả . từ trước đến giò em toàn flash = file .exe T_T

ko có passs gì vậy trời nguời ta dowl ầm ầm có bị gì đâu,pó tay với bạn luônX-(

Hoden

Super V.I.P
Posted via Mobile Devicethanks 16/5100 lươt xem, bó chiếu. Cái bản 31.0.8 và 31.2.8 khác nhau ko vậy hoden

mình nghĩ nó chẳng khác j vì rm-356 có bản cập nhật thì nó cũng up bản mới thôi..

p/s thank hay ko mình cũng không thắc mắc,test để cho mọi người mà.:D;)

phamkhanhson

123

Cảm nhận về firm mới cho 356
Chưa thấy khác biệt gì lắm..
Có thể giao diện cảm ứng nhanh hơn 1 chút. Đặc biệt thấy pin dùng lâu hết hơn, và camera cho hình ảnh đẹp hơn là rõ ràng nhất.

Mong chờ những đột phá ở firm tiếp theo.

Status
Không mở trả lời sau này.