• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

annamchun

cho mình hỏi,bữa mình có up firmware nhưng là bản tiếng anh,vậy h mình muốn up lại bản tiếng Việt liệu có sao ko?ah` mình up xog thì cứ 10' là máy nó tắt nguồn rồi tự động khởi động lại,làm ơn giúp minh vs....cám ơn.......sao ko thấy ai giúp vậy :(

panrai

Super V.I.P
cho mình hỏi,bữa mình có up firmware nhưng là bản tiếng anh,vậy h mình muốn up lại bản tiếng Việt liệu có sao ko?ah` mình up xog thì cứ 10' là máy nó tắt nguồn rồi tự động khởi động lại,làm ơn giúp minh vs....cám ơn.......sao ko thấy ai giúp vậy :(

ko sau đâu bạn tắt máy khởi đông lại vài lần là ok rùi,bạn có cài file c2z ko nếu có thì lấy thẻ nhớ ra xóa bỏ đi là hết ngay thôi

annamchun

a`h còn 1 cái nữa là,mỗi lần tắt nguồn mở lên lại,nó lại bắt cài cái e-mail setting gì đó,mún khắc phục thì sao vậy????bữa mình có đăng ký cái đó lun,mà cái nokia message passoword lại ko có >.<

panrai

Super V.I.P
a`h còn 1 cái nữa là,mỗi lần tắt nguồn mở lên lại,nó lại bắt cài cái e-mail setting gì đó,mún khắc phục thì sao vậy????bữa mình có đăng ký cái đó lun,mà cái nokia message passoword lại ko có >.<

vậy thì fotmat thẻ và máy lại cho nó sạch sẽ là ok ngay thôi cũng như 1 cái máy mới luôn:))

langtumobi85

sau khi update FW v40, máy mình hay bị restart quá, k bít do nguyen nhan gì, có bạn nào bị giong mình ko :(

mình cũng bị như bạn không biết tại sao ma từ sang tới giờ bi restảt 2 lần rồi mà máy mình không hiểu sao bị lỗi gì ma mất pass 12345 mà dù fomat cài đặt lại hết rồi mà cũng vẫn không lấy lại mật khẩu gốc được ấn 12345 nó cứ bảo mã số sai có cao thủ nào biết cách giúp em với

panrai

Super V.I.P
mình cũng bị như bạn không biết tại sao ma từ sang tới giờ bi restảt 2 lần rồi mà máy mình không hiểu sao bị lỗi gì ma mất pass 12345 mà dù fomat cài đặt lại hết rồi mà cũng vẫn không lấy lại mật khẩu gốc được ấn 12345 nó cứ bảo mã số sai có cao thủ nào biết cách giúp em với

vậy thì bạn lấy thẻ nhớ ra 1.là fotmat lại thẻ 2.là bạn xóa file c2z của rompatche đi là hết ngay thôi

d3ad

vậy thì bạn lấy thẻ nhớ ra 1.là fotmat lại thẻ 2.là bạn xóa file c2z của rompatche đi là hết ngay thôi

cách này có sửa được loi~ restart ko bạn? mình k có cài file c2z :|

Anther1991

Máy mình có chút vấn đề:
_ Cái danh bạ ngoài hs để lâu lâu thì kéo lần đầu nó ko chạy, kéo lần 2 nó mới chạy. Nếu cho nó ngừng chút sau đó kéo thì chạy ngay.
_ Trong mấy cái list mà có hỗ trợ ks, có khi đang kéo cái tự nhiên nó nhảy lại đầu list à.
Có bạn nào bị giống mình hem? Giải quyết sao?

18nokia5800xm

tình hình là con 5800 rm 428 xách tay từ usa về ko update lên v40 dc. vào NSU thì nó báo chưa có bản mới hơn. up wifi thì ko dc. up bằng navifimr thì chưa có v40......... có ai help dc ko ạ

hotmit2

Tải Nokia ovi sute về rùi up cho lành các bác à, máy em là hàng xách tay secon hand, đã up FW 3 lần bằng cách này rồi, đều ổn cả, không bị lỗi gì, mà giữ được hack nữa. Nhưng up bằng cách này thì lâu cực kì.