• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

herohacker

em dung operamini k co dau cac pac thong cam
cho em xjn hoi up banh nsu voi gprs co j khac nhau k vay
neu up bang gprs or 3g qua *#0000# van duoc fw moi tinh nang day du nhu cac cach up khac chu?

TruongHan

Super V.I.P
em dung operamini k co dau cac pac thong cam
cho em xjn hoi up banh nsu voi gprs co j khac nhau k vay
neu up bang gprs or 3g qua *#0000# van duoc fw moi tinh nang day du nhu cac cach up khac chu?

Up lên V40 bình thường như nhau hết,tốt nhất là kiếm quán nào có wifi ổn định up cho ngon lành,up qua gprs FW bị lỗi ráng chịu

soma113

mình đâu cấu hình gì đâu? . chô mình có wifi mở máy *#0000# update tự động cập nhập . máy tụ động khởi động lại rùi cài đặt . vạy thui chứ đâu có sever gi như bạn nói đâu?

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đâu cấu hình gì đâu? . chô mình có wifi mở máy *#0000# update tự động cập nhập . máy tụ động khởi động lại rùi cài đặt . vạy thui chứ đâu có sever gi như bạn nói đâu?

Quan trọng là bạn phải thiết lập kết nối ổn định rồi mới up qua WIFI được.

TMasterX

xl vi minh on =dt na!
jup minh voi:lo up FW 40 ma ko hack truoc,bay gio cai ngay thang bao nhieu de cai Freesigner vay,minh cai mai ma khong duoc ma signer tren pc bat tien qua,huhu

dat1206

chài bùn quá mới bán 5800 lấy con sam sung i900 16G.giờ có FW mới,hix...chúc mưng anh em.chắc bán cái i900 này quay về với 5800 quá :(

hakudo2408

Đối vs những anh em bị mất hack h cũng ko còn khó khăn khi mà sign phần mềm nữa, chỉ mong sao sớm ra bản hack để anh em có thể sử dụng những tiện ích mà bắt buộc phải hack

minhthang_ref

FW này ok lắm,các bạn cứ up theo đúng trình tự:format ổ C-formart ổ D-hack bằng Hello OX rồi up bằng NSU,up xong vẫn còn ROMpatcher,nếu theo trình tự này up sẽ ko có lỗi nào hết,xài bình thường

mrkits

mình update bằng NSU như bạn kia, mà nó vãn báo bản 31, chắc phải đổi codec cho máy mới update đc vây

Mất khoảng 15k nếu chỗ bạn kô có wifi free. Vừa đơn giản lại chẳng phải làm gì phức tạp. Dùng rất hay. Tốc độ cải thiện đáng kể. Cảm ứng cũng nhanh hơn nhiều.

hakudo2408

bản này có vẻ tốc độ kết nối 3G nhanh hơn, hi vọng fw sau sẽ có widget
@truonghan: anh Hân có onl ko nhỉ??

vvnghi

Em flash FW 40 xog, lỡ tay format mất cái thẻ nhớ, bây giờ ko cài đc các ứng dụng, chỉ cài đc file .jad, còn sis sign rồi vẫn ko cài đc. bác nào giúp e với .thank các bác .

xsamxungx

"Tính năng trượt để mở khóa khi có cuộc gọi" không có???????????
trượt để mở khóa cuộc gọi hay báo thức đều phải khóa máy mới xuất hiện nha bạn

chài bùn quá mới bán 5800 lấy con sam sung i900 16G.giờ có FW mới,hix...chúc mưng anh em.chắc bán cái i900 này quay về với 5800 quá :(

chạy theo như thế biết khi nào mới thỏa mãn chứ bạn mình thì kiên trì em nó bây h đạt kết wa thì thấy điều chờ đợi bấy lâu rất đáng giá cảm giác thì khỏi nói bạn củng biết rùi

bocapgiay

nhiều bác bảo ko cần hack, phần mềm chỉ cần sign là dùng được nhưng em chỉ sign được 1 số phần mềm thôi, còn 1 số cái bị lỗi :((

đến bao giờ mới có hack đây :((

herohacker

up bang 3G cua viettel.k.den 5 phut nhanh lam cac pac ah(sorry em viet k co dau vi dung operamini) up xong van con hack tieng viet du lieu day du vi truoc khi up no hoi minh giu lai cac du lieu ma