• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

M

mousekid989

Guest
Mình up bằng NSU nó down 130MB về, gần được 129MB nó báo kết nối bị ngắt, chán quá, không biết máy có làm sao ko hả các bạn

ko có bị làm sao hết vì máy bạn chưa đến giao đoạn flash.

lububu88

thế bi giờ lại up lại ah bạn, chậm như rùa ý gần 3 tiếng đồng hồ:(, up bằng Wifi có nhanh hơn không hả các bạn?

panrai

Super V.I.P
chán quá, sao mãi chưa có nhân tài nào hack được V40 này nhỉ, dùng mãi kiểu này cũng chán vì không vọc được nhiều

vậy thì bạn còn đợi dài dài nữa à=)),sau lúc trước ko up bằng NSU đi

o0onhung

hix, con 58 của em nó cứ báo lỗi hệ thống, ma bi h tắt nguồn đi bật lại nó còn ko nhận thẻ nhớ nữa. fai rút thẻ ra rùi bật nguồn lên rùi cắm thẻ vào rùi ngồi đợi nó báo lỗi hệ thống.em 4mat lai máy rùi nhưng mà ko muốn sài *#73 vi như thế sẽ bị mất hack, ai có cao kiến gì giúp em với ko. :(
mà con 58 màu đỏ của em cũng làm vậy ma ko sao ca, mỗi con mầu ghi là bị vậy thui :(

likebaby

may tinh minh ko nhan ra 5800blue cua em, em download file vo the nho roi up tu the nho dc khong may anh? giup gium em nhe, thanks .

jimmy_mei

may tinh minh ko nhan ra 5800blue cua em, em download file vo the nho roi up tu the nho dc khong may anh? giup gium em nhe, thanks .

Bạn down cái PC suite của Nokia về máy cài đặt là nó nhận hết mà, còn việc up Fw trên thẻ nhớ là không thể được bạn ơi
Lần sau nhớ đánh tiếng việt có dấu nha bạn

giang323

Sao sau khi mình up FW thì vietmap của mình lại không chạy được nữa bạn nào bít giúp với

phongialam

Hem hiểu sao fw 40 này hem vào chat IM mặc định of máy đc, bấm vào icon nó cứ trơ2 ra k fản ứng j hết...hem bjt bị lỗi j nữa...~X(

likebaby

Thanks ban Jimmy_mei
.Mình đã cài PC suit 7.1, mà máy tính cũng không nhận ra, mình cũng bó tay với nó luôn, thanks bạn nhiều. máy mình đang chạy FW 31. Định up lên 40, mà không đuợc huhu. máy mình đã reset 1 lần , không việc này có ảnh hưởng đến việc máy tính không nhận ra điện thoại 5800 ko ?
Dù sao đi nữa cũng cám ơn bạn nhiều .

hadinhdiep

Reset máy là chuyện bt thui.bạn nên cắm đt vào máy khác có thể là do ổ usb đó

battousai18

pro xem hộ em phát,em up bản fw40 rồi,dùng NSU vẫn còn helloex nhưng khi cài theme hay các ứng dụng thì máy nó báo không thể thực thi đang dùng trình cài đặt,vậy là sao ?

hakudo2408

pro xem hộ em phát,em up bản fw40 rồi,dùng NSU vẫn còn helloex nhưng khi cài theme hay các ứng dụng thì máy nó báo không thể thực thi đang dùng trình cài đặt,vậy là sao ?

cái này nói nhiều trong 2pic này rùi mà bạn, bạn có thể dùng phần mềm can thiệp hệ thống như swiss manager, jbaktaskman, handytask để tắt trình cài đặt
Thanks ban Jimmy_mei
.Mình đã cài PC suit 7.1, mà máy tính cũng không nhận ra, mình cũng bó tay với nó luôn, thanks bạn nhiều. máy mình đang chạy FW 31. Định up lên 40, mà không đuợc huhu. máy mình đã reset 1 lần , không việc này có ảnh hưởng đến việc máy tính không nhận ra điện thoại 5800 ko ?
Dù sao đi nữa cũng cám ơn bạn nhiều .
rs máy ko ảnh hưởng j` đến việc nhận cổng USB hay ko, bạn có thể cài lại win xem có được ko, ko thì đổi cổng USB khác

battousai18

tại topic tận 107 trang lận nên không đọc hết,thế nếu dùng swiss mânger thì phải làm sao để tắt trình cài đặt vậy