• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

dackmas2

mấy pác cho em hỏi sao máy em up lên xài đc 1 thời gian thì cái "Thư viện nhạc" bị gì ấy???? mất hết mấy bài nhạc. Em làm mới mà đợi cả buổi trời cũng hok có bản nào. Vào thẻ KT thì nhạc vẫn còn nguyên....... máy em bị gì vậy mấy pác >"<

TruongHan

Super V.I.P
mấy pác cho em hỏi sao máy em up lên xài đc 1 thời gian thì cái "Thư viện nhạc" bị gì ấy???? mất hết mấy bài nhạc. Em làm mới mà đợi cả buổi trời cũng hok có bản nào. Vào thẻ KT thì nhạc vẫn còn nguyên....... máy em bị gì vậy mấy pác >"<

Thường là do thẻ nhớ bị lỗi,bạn 4mat thẻ nhớ lại xem hết ko

HaiBanh

Em nghe nói bản FW mới này có thể kéo trượt để trả lời hoặc hủy như N5530 nhưng e up rồi nhưng ko biết chỉnh như nào hết, anh e ai làm dc bày hộ e

anhxike

Code của mình ko cần change vẫn up đc, vì nó giống như Chủ topic đã post :). hehe, thật là mượt mà quá đi các bác ơi....MAu mau up lên để thưởng thức nào a e PDAViet

battousai18

ahf xin hỏi luôn con 5230 hack bằng heloex được không vậy,heloex đã sign mà cài nó báo lỗi chứng chỉ

lububu88

mình up lên bản 4.0 thì bây h cài phần mềm nào cũng báo lỗi có ai bị như mình không

hakudo2408

nếu up J.A.F thì nên 4mat thẻ nhớ ko cài đè lên phần mềm trên thẻ nhớ là nó báo lỗi đó

Jackdao

Cái này khá nhiều bạn bị lỗi rồi, fm lại dùng đc 1 thời gian lại tiếp tục bị. Vẫn đang fai chạy chương trình khác để có thể nghe nhạc đc

LeMyChinh

Cái này khá nhiều bạn bị lỗi rồi, fm lại dùng đc 1 thời gian lại tiếp tục bị. Vẫn đang fai chạy chương trình khác để có thể nghe nhạc đc

flats lại bản khác xem có hết ko bạn.sau khi flats 4mat phat nữa cho chắc luôn :D mình bị từ khi có FW 40 sau đó 1 ngay làm như thế là hết dùng tới bi jo vẫn chưa bị lại:D.thử xem hết ko bạn nhé

Hoden

Super V.I.P
5800 màu đen viền bạc có up = NSU đc hum mấy pác

tốt bạn à . xem procode có hỗ trợ tiếng việt không nha bạn,nếu không thì phải change product code lại rồi up bằng NSU