• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA N97 MINI V12.0.101.21.01 >> VS << NOKIA 5800 V52

Status
Không mở trả lời sau này.

khoa1989

cục đó có 450MA - 500MA thui.trong khi đó cục sac AC-8 nó sạc ở mức 800 - 1000MA thì ông bảo cái nào nhanh hơn:-?
AC-3E là sạc của mấy máy có pin dung lượng dứoi 1000MA như 1200---110i....2730.......dòng s40

ksmanhdung

bản này nghe kết quá ta.Nhưng mà bị lỗi ghi âm à, chán nhỉ.mà menu lại 4x4 nhỏ nữa chứ, trông không quen mắt lắm.Theme Anna trông thì hơi xấu thật đó.Dùng theme đen thì hay hơn.Mong chủ topic fix hết lỗi để cho anh e dùng. Nếu có thể thì cho mình xin 1 bản để dùng nữa nhé.thanks

khoa1989

bản này nghe kết quá ta.Nhưng mà bị lỗi ghi âm à, chán nhỉ.mà menu lại 4x4 nhỏ nữa chứ, trông không quen mắt lắm.Theme Anna trông thì hơi xấu thật đó.Dùng theme đen thì hay hơn.Mong chủ topic fix hết lỗi để cho anh e dùng. Nếu có thể thì cho mình xin 1 bản để dùng nữa nhé.thanks

ghi âm có thể cài pm ngoài nhé.đc cái lọ phải mất cái chai chứ.......bản này ổn định.bàn phím mới nên xung đột với cái ghi âm.

sangbenh

cục đó có 450MA - 500MA thui.trong khi đó cục sac AC-8 nó sạc ở mức 800 - 1000MA thì ông bảo cái nào nhanh hơn:-?
AC-3E là sạc của mấy máy có pin dung lượng dứoi 1000MA như 1200---110i....2730.......dòng s40
thi ra la nham cuc sạc thanks pro

Hikira

Làm cái icon to hơn đi bạn ơi,đa số thích icon to hơn là icon nhỏ

ksmanhdung

ghi âm có thể cài pm ngoài nhé.đc cái lọ phải mất cái chai chứ.......bản này ổn định.bàn phím mới nên xung đột với cái ghi âm.
Bạn có bản tháng 5 không thế?CHo mình xin 1 bản với!

khoa1989

Bạn có bản tháng 5 không thế?CHo mình xin 1 bản với!

1. HÃY CHẮC CHẮN BRO LÀ MỘT TRONG SỐ NHỮNG NGƯỜI ĐÃ CLICK THANK ỦNG HỘ MÌNH Click here to enlarge

2. HÃY CHẮC CHẮN BRO THỰC SỰ MUỐN GẮN BÓ VỚI CFW N97MINI BUTTERFLY VÌ ĐỘ TUYỆT VỜI CỦA ÂM NHẠC - ĐỘ TRÂU CỦA PIN SO VỚI CFW C6 - ĐỘ ỔN ĐỊNH CỦA MÁY VÀ RAM SO VỚI C6 Click here to enlarge TÍNH CẢ ĐỘ THẨM MỸ CỦA BẢN NÀY LUN NHA !!! Click here to enlarge

3. HÃY ĐỂ LẠI LỜI NHẮN TRONG TOPIC NÀY, TUI SẼ TỰ ĐỘNG GỬI LINK DOWNLOAD CHO CÁC CHIẾN HỮU !!!

OverYou

final nữa hả pro.nếu là bản mới nữa thi gởi minh với nhe:-?

Nói là FINAL cho oai chứ thực ra chỉ sửa lại 1 chút xíu để cho nó hoàn thiện hơn ;;) Từ bản FINAL này tui sẽ không cook thêm cái gì nữa! Và vì anh em đã ủng hộ tôi nên tôi sẽ đăng Link Download ngay trên diễn đàn này để mọi người tự lựa chọn dùng hay không dùng CFW N97mini Butterfly này \-/

Khoaaaa

Active Member
Hay wá,đang muốn sửa thêm chút ít cho hợp ý,có final thì tuyệt nửa rồi,nhưng là j vậy a over,có liên wan j tới tăng tốc ko a

OverYou

Hay wá,đang muốn sửa thêm chút ít cho hợp ý,có final thì tuyệt nửa rồi,nhưng là j vậy a over,có liên wan j tới tăng tốc ko a

Tăng tốc CPU thỳ khi duyệt Web... thỳ Pin xài không nổi 1 ngày! Đừng có dại mà Mod cái đó dzo! CPU của nó có như nào thỳ xào như vậy... Tăng tốc CPU cũng chẳng khá hơn đâu! Hôm bữa tôi thử duyệt Web = CFW N97mini Butterfly này dùng Opera Mini 5.1 thấy tốc độ khá Good (Dùng mạng Wi-Fi 5Mb nhé) :D Thế là đủ rồi, ai thích thỳ xúc về cook lại mà dùng, tôi không có ham chuyện Tăng tốc CPU :p

Khoaaaa

Active Member
Ơ,em có nói là muốn tăng tốc độ đâu,hiện tại là wá mượt rồi,em chỉ hỏi ý mà

OverYou

Ơ,em có nói là muốn tăng tốc độ đâu,hiện tại là wá mượt rồi,em chỉ hỏi ý mà

Nói vậy làm tui nghĩ bro Khoaaaa ham hố Mod Tăng Tốc CPU >:) Link Download đã post đầy đủ trong topic này rồi nhé! Bản FINAL đó, ai thích thỳ xúc về dùng =D>

Status
Không mở trả lời sau này.