• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6 nâng cấp firmware 21.0.4 ,CFW by Hoàng Hải

Status
Không mở trả lời sau này.

GER2407

m chỉnh rồi, để 20s 10s 5s mà cũng ko đc, nó cứ sáng liên tục, ức chế thật

Bác đọc lại bài trên của e đi. Nó sáng mà ko tắt là do bác apply LCD light always ON trong rompatcher rồi. Bác vào tắt nó đi là bình thường.

dungquang152

cho em hỏi chút.các bác jaf x6 thế nào,em vào jaf rồi khi chon USE INI để tìm RM-599 thì không thấy X6.Mong anh em giúp đỡ.thank nhiều

than1191992

Các bác ơi, em up bản 9HS và đã fomat lại máy rùi sao lúc vào quản lí ứng dụng ko thể được vậy???? Chỉ có thể xóa các pm đã cài bằng cách sắp xếp thôi, hiw, có bác nào test thử và bị lỗi như em chưa???? cho em xin chút ý kiến với!

Son_Nguyen

Các bác ơi, em up bản 9HS và đã fomat lại máy rùi sao lúc vào quản lí ứng dụng ko thể được vậy???? Chỉ có thể xóa các pm đã cài bằng cách sắp xếp thôi, hiw, có bác nào test thử và bị lỗi như em chưa???? cho em xin chút ý kiến với!

Down bản 8HS mà flash lại đi bạn. Dùng 9HS hay bị lỗi lắm.

dduuoonngg88

các lâp trình viên pdaviet ơi!!!!!!!!!! mau mau mod cfw c6 cho x6 rm 559 đi.anh em dùng 5800 nhôn nhip quá ma x6 của chúng ta trầm quá.hix

vuhien

Các bạn dùng X6 cho mình hỏi là dùng CFW của HoangHai hay HoangHuy là ổn nhất vậy? Hai bản này như sinh đôi vậy, không biết lựa chọn thế nào? cho mình Xin link bản mới nhất X6 do HoangHai nhé, đọc gần 20 trang mà cũng chưa biết cái nào ổn nhất, link down ở trang 1 hình như chưa phải bản cuối cùng, thanks

nguyennhathuy89

Các bạn dùng X6 cho mình hỏi là dùng CFW của HoangHai hay HoangHuy là ổn nhất vậy? Hai bản này như sinh đôi vậy, không biết lựa chọn thế nào? cho mình Xin link bản mới nhất X6 do HoangHai nhé, đọc gần 20 trang mà cũng chưa biết cái nào ổn nhất, link down ở trang 1 hình như chưa phải bản cuối cùng, thanks

minh` cũng muốn hỏi giống bạn này
bản cfw cua HOANGHAI hay của HOANGHUY cai nào ổn định hơn.nên dùng cái nào
và cho mình link down với

GER2407

minh` cũng muốn hỏi giống bạn này
bản cfw cua HOANGHAI hay của HOANGHUY cai nào ổn định hơn.nên dùng cái nào
và cho mình link down với

Tuy một người một vẻ nhưng Em :D thấy cả 2 bản đều nhanh như nhau, và cũng chung một nhược điểm là dùng lâu thì RAM ngày càng ít dần(format lại thì ngon), bản 8HS chạy tốt hơn bản 9HS. Link thì bác nhìn lên trên là thấy. Bác này mới tậu X6 ạ? =))

sieutocdo1994

các lâp trình viên pdaviet ơi!!!!!!!!!! mau mau mod cfw c6 cho x6 rm 559 đi.anh em dùng 5800 nhôn nhip quá ma x6 của chúng ta trầm quá.hix

Mình đang tìm cách làm cho X6 chạy zống fw C6. mới đ.c có cái hiệu ứng xoay fix bởi a galabuon thôi. kon` mở khóa zống C6 thì bên DM đang fix. ko biết có fix đ.c ko?

dduuoonngg88

Mình đang tìm cách làm cho X6 chạy zống fw C6. mới đ.c có cái hiệu ứng xoay fix bởi a galabuon thôi. kon` mở khóa zống C6 thì bên DM đang fix. ko biết có fix đ.c ko?

vây hả.vây thì hay quá.lúc nào làm song nhớ chia sẻ anh em luôn nha.chờ tin vui tư ban đó.aa mà mình thấy bản trươcf của ban có nhươc điểm để tư động tắt màn hình 15s nhanh quá.mình lướt wep cứ phải chạm tay vào màn hình sợ nó khóa lại phải thò tay mở hơi phiền.mình tìm cách chinhr mà không được

Chỉnh sửa cuối:

oanhvinhquang

Vào cài đặt,điện thoại,,hiển thị,tắt đèn màn hình.......muồn mấy giây thì cứ chỉnh nhé.

sieutocdo1994

vây hả.vây thì hay quá.lúc nào làm song nhớ chia sẻ anh em luôn nha.chờ tin vui tư ban đó.aa mà mình thấy bản trươcf của ban có nhươc điểm để tư động tắt màn hình 15s nhanh quá.mình lướt wep cứ phải chạm tay vào màn hình sợ nó khóa lại phải thò tay mở hơi phiền.mình tìm cách chinhr mà không được

bạn có thể chỉnh lại như cách của bạn oanhvinhquang nha. chúc vui

Status
Không mở trả lời sau này.