• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đuổi muỗi cho S60v3 - Insect Killer 1.0.0 adtronic

hunterviet

Well-Known Member

Insect Killer biến điện thoại Nokia của bạn thành một Siêu âm điện thoại, gửi high-pitch 18-22 KHz sóng siêu âm để đuổi muỗi và côn trùng khác đi. Rất tiện lợi và hữu ích cho các bạn hay cày đêm và làm việc buổi tối mà ko có eBooks để ngồi trong màn:D
Phần mềm đã có từ lâu, nhưng thấy 4rum chưa ai post cả nên đưa lên cho các bạn dùng:p

Tương thích với các thiết bị Nokia Symbian S60 v3:
5320 XpressMusic, 5700 XpressMusic, 6110 nav, 6120 classic, 6210 nav, 6220 classic, 6290, E50, E51, E66, E75, N71, N73, N77, N78, N79, N81, n82, N85, N95, N95 8GB, N96 .
(Dung lượng 1.39Mb)

Link download (PC)

Link download (Mobile)

Last edited by a moderator:

DUCBACLIEU

Cài vào đt nó bắt cập nhật mới cho intall phần mềm này ,mà mình đang cập nhật bằng gprs lâu ghê .kg biết ct này có hiệu quả đuổi muỗi hay hơn ct anti mosquito kg?:D:D:D:D:D:D:D

Khoaaa

đuổi muỗi thôi mà tời 1.4mb coi mòi hay đây. Hình như có đuổi con khác ko nhỉ mấy hôm nay có mấy con gián quấy rầy bực mình wa làm mất ngủ cá đêm

khanhdbp

hay đấy.em test thử phát nào.Mà kái này, có ảnh hưởng dến loa ngoài ko bác ?

MinhThang

Manager
hay đấy.em test thử phát nào.Mà kái này, có ảnh hưởng dến loa ngoài ko bác ?

Không sao đâu bạn, nó phát ra sóng siêu âm nhỏ lắm. Không ảnh hưởng gì cả, bản này nghe đâu đuổi cải ruồi nữa đấy, bản cũ thì chỉ có muỗi thôi à.8-|

bluedragon0307

Mình ko lầm thì khi xài mấy PM này phải bật Warning tone mới có hiệu quả thì phải:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không sao đâu bạn, nó phát ra sóng siêu âm nhỏ lắm. Không ảnh hưởng gì cả, bản này nghe đâu đuổi cải ruồi nữa đấy, bản cũ thì chỉ có muỗi thôi à.8-|

Anh có thử xem nó có đuổi ruồi được không vì ruồi khó đuỗi lắm nha:D

taotoine68

Cho link khác đc ko ạk, link này hỏng hay sao ấy. Down trên đt hồi h vẫn đc, mà sao cái này down k đc.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Cho link khác đc ko ạk, link này hỏng hay sao ấy. Down trên đt hồi h vẫn đc, mà sao cái này down k đc.

Posted via Mobile Device

Đây là file txt, khá nhẹ, chắc bạn down xong rồi mà ko biết đó, down xong, tìm nơi lưu file vừa down về để mở lên lấy link down phần mềm.

w2k

hay nhỉ. từ khi xài S60 thì đây là lần đầu tiên nghe đến vụ đuổi muỗi, ruồi đó. test thử xem sao.:|:|:|

MinhThang

Manager
hay nhỉ. từ khi xài S60 thì đây là lần đầu tiên nghe đến vụ đuổi muỗi, ruồi đó. test thử xem sao.:|:|:|

Dùng thử đi bạn hay lém đó, từ ngày có cái này mình đụng đâu ngủ đó, mà không có con muỗi nào từ chối cả.:)) Chỉ tiếc cái là hơi bị hao Pin.

datoimaydau

mấy anh cho em hỏi còn pm đuổi muỗi nào mà mấy anh đã dùng có hịu quả tốt ko, tại em sắp pải học quốc phòng 1 tháng rùi, sợ muỗi chít lắm
tk

MinhThang

Manager
mấy anh cho em hỏi còn pm đuổi muỗi nào mà mấy anh đã dùng có hịu quả tốt ko, tại em sắp pải học quốc phòng 1 tháng rùi, sợ muỗi chít lắm
tk

Nói thật với bạn đây chỉ là những ứng dụng vui thôi, còn thật sự có tác dụng hay không thì bạn cứ thử sẽ biết. Theo mình thì không có tác dụng gì cả, có Mem còn nói vui là chỉ có tác dụng đối với muỗi cái thôi.:-??

hugolina_lk

trc' mình cũng có xài 1 cái soft đuổi muỗi, nhưng ko phải cái này và hình như ko có tác dụng.
Cũng đang tính down về cài chơi, chư ko dám hi vọng j nhìu, vì trc' h chưa thấy có soft nào-cả trên PC lẫn phone có hiệu quả hết.
Mà mấy phần mềm đuổi muỗi này, muốn test thử coi bộ phải "trả giá" đắt nhỉ =))

traihp9001

Well-Known Member
muốn bít pm có hiểu quả hay ko các bạn phải bắt sống 1-2con muỗi rùi lấy dt bật pm lên dí vào mẹt mấy con muỗi xem nó phản ứng ra sao =))

Khoaaa

Nói thật với bạn đây chỉ là những ứng dụng vui thôi, còn thật sự có tác dụng hay không thì bạn cứ thử sẽ biết. Theo mình thì không có tác dụng gì cả, có Mem còn nói vui là chỉ có tác dụng đối với muỗi cái thôi.:-??

Thi đúng rồi chỉ có muỗi cái hút máu thôi chứ còn muỗi đực chỉ làm giống thôi :))

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cách test dễ nhất là cứ nằm ngủ không cần mùng rồi mở PM này lên. Nếu tới sáng mà không bị muỗi cắn thì nó có hiệu quả chứ có gì khó đâu:)):))

Khoaaa

Cách test dễ nhất là cứ nằm ngủ không cần mùng rồi mở PM này lên. Nếu tới sáng mà không bị muỗi cắn thì nó có hiệu quả chứ có gì khó đâu:)):))

Ko dám đâu bác ơi nhiều con cắn ko để lại dấu vết kìa, mà nó cắn nhiều chỗ mình đâu có thể thấy đc :))

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member

Chỉ cần ngồi buổi tối hoặc lúc chưa tắm ko bật quạt ấy, ngồi lướt PDAV đây nè, rồi bật apps đuổi muỗi lên coi xem có bị đốt ko là biết ngay ý mà:))