• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đuổi muỗi cho S60v3 - Insect Killer 1.0.0 adtronic

speedhack

Có, giả lập cuộc gọi đó bạn, giả tiéng của em nào rủ đi lằng cù nhằng là phần nào dù ít nhiều thì đã đuổi được vợ rồi đó, bạn đã cài thử chưa mà bảo là ko tin. Cái gì cũng phải nói có sách mách có chứng chứ:D
đuổi vợ hay vợ đuổi =))=))
cha này chắc chưa lập gia đình,
đã cài vài cái đuổi muỗi đuổi ruồi, từ symbian đến rym, nhg chưa thấy tác cụng gì sất. có thể muỗi ở VN khác muỗi ở NN chăng :-?

hunterviet

Well-Known Member
đuổi vợ hay vợ đuổi =))=))
cha này chắc chưa lập gia đình,
đã cài vài cái đuổi muỗi đuổi ruồi, từ symbian đến rym, nhg chưa thấy tác cụng gì sất. có thể muỗi ở VN khác muỗi ở NN chăng :-?

Cái đó thì bạn cũng nên xem lại, còn phải xem thái độ của bạn ra sao>:)
Tất nhiên là muỗi VN khác muỗi nước ngoài rồi, nhiệt đới gió mùa mà. Công nhận VN lắm muỗi kinh:D

hunterviet

Well-Known Member
Hay qua! để mình test thử mới được. Thử không ngủ mùng. :):)

Tối qua mình ngủ ko cần mùng đấy, muỗi nó ko cắn mới lạ chứ. Tất nhiên nếu ko tắm giặt để người bốc mùi lên thì ko có pm nào trên đời ngủ ko mùng mà ko bị muỗi cắn đâu. Vì nó khá ngốn pin nên mình tắt HandySell ko để nó chạy ẩn, tắt cập nhật Dự báo TT, tắt AotuThemes, tắt rompatches, vào cài đặt chỉnh độ sáng xuống thấp nhất, phần tiết kiệm Pin và thời gian sáng màn hình xuống còn 5s mức thấp nhất:D

khanhkhanhtran

mở vài tiếng thì koi ra dx, để lâu wá muỗi thích ứng với tần số này thì soft gì cũng thua

hugdajkaz

sao em cài pm này vào khi nhận cuộc gọi hay có tin nhắn mới là màn hình stanby lại hiện lên mấy cái quảng cáo nhỉ? bực mình quá X-(

tuanminh8899

cám ơn bro nha,mình cài được rùi,nhưng mà sao nó ra tới 2 cái icon lận vậy,bỏ bớt một cái được không

hunterviet

Well-Known Member
cám ơn bro nha,mình cài được rùi,nhưng mà sao nó ra tới 2 cái icon lận vậy,bỏ bớt một cái được không

Bạn dùng N72 đúng ko? N72 thuộc S60v2 bạn nên bạn sang box v2 tìm nhé, 2 icon là lỗi đó bạn, thường thìko có vấn đề gì lớn cả, chỉ là thêm icon thôi, nếu mún thì format cho nhanh, lỗi ở mấy cái game java bạn cài làm lỗi các soft sis đó

trunganh0412

to chua thu cai pm nay.Nhug co phai pm nay kieu la phat ra tu loa am thanh tan so cao phai k?Nhu the co hai cho tai minh k,vi 1 lan minh thu cai nhac chuong Mosquito Tones no keu choi ca tai,nhug nguoi nhieu tuoi thj lai k nghe thay,chj nhug ng tre tuoi moi nghe dc.Xin y kien cua cac ban da test
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
to chua thu cai pm nay.Nhug co phai pm nay kieu la phat ra tu loa am thanh tan so cao phai k?Nhu the co hai cho tai minh k,vi 1 lan minh thu cai nhac chuong Mosquito Tones no keu choi ca tai,nhug nguoi nhieu tuoi thj lai k nghe thay,chj nhug ng tre tuoi moi nghe dc.Xin y kien cua cac ban da test
Posted via Mobile Device

Nó phát ra âm thanh cao tần nhưng tai vẫn nghe vo vo chứ bạn. Nhưng hiệu quả đuổi muỗi thì còn phải bàn cãi vì PM vẫn chạy mà muỗi nó vẫn cứ cắn:)):))

ximocquy

pó tay ...mình down dìa cài vô máy cứ bắt update..update xong cũng chẳng chạy đc nữa..ko hỉu nun..:-?

hugdajkaz

sao em cài pm này vào khi nhận cuộc gọi hay có tin nhắn mới là màn hình stanby lại hiện lên mấy cái quảng cáo nhỉ? bực mình quá X-(

Có bác nào bị như e ko :-/:-/:-/ e cài vào thấy dùng hay hay mà vì mấy cái quảng cáo này mà phải xóa đi, hjc

binhtroc

bạn cho hỏi?toi da cài len dc chuong trinh.nhung khi update len thi toan bao loi o tìm dc mạng Wiless.vay la the nao?minh dung Nokia ê63

MinhThang

Manager
bạn cho hỏi?toi da cài len dc chuong trinh.nhung khi update len thi toan bao loi o tìm dc mạng Wiless.vay la the nao?minh dung Nokia ê63

Update thì phải có kết nối mạng bạn à, vì vậy máy bạn không có mạng thì không thể thực hiện được.

xaowata

Có bác nào bị như e ko :-/:-/:-/ e cài vào thấy dùng hay hay mà vì mấy cái quảng cáo này mà phải xóa đi, hjc

Mỗi lần người khác gọi đến thì nó hiện quảng cáo lên, mình được cộng credit mà! lấy credit này để tải mấy cái chương trình trong store của nó xài cũng được lắm chứ!

prettyboy247

hjc tớ mới chỉ đọc mấy bạn post thôi đã sợ ko test nữa vì vừa nặng máy, vừa thu hút các nhà khoa học mỗi tới khám phá thôi...có lẽ là thôi khỏi fai? test làm j:D