• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đuổi muỗi cho S60v3 - Insect Killer 1.0.0 adtronic

dovanhungbn

trong file tải về có mỗi cái txt thôi các bro ơi,up lại cho em pm này phát!!!thank!!!

hoctho

minh khuyen anh em dung dung vi no tinh tien nhieu lam do hay tin loi khuyen cua lao gia tung trai nay di
xl vi ko biet go dau xl amin

dovanhungbn

Trong file .txt đó là link tải, bạn copy rồi dán vào trình duyệt nhé...

hơ hơ.từ lúc biết tải phần mềm đến giờ mới thấy cái kiểu: tải file về->mở file-->lấy link-->copy,past-->download-->complete.
ôi chúa ơi,sao có cái kiểu up củ chuối thế này hở bác chủ thớt.1 là up ngay pm lên,2 là cho ngay cái đường link tải nhá chứ đừng dấu như.... thế.quá nản,em không thèm thank luôn cho bõ ghét X-(>:)

hơ hơ.từ lúc biết tải phần mềm đến giờ mới thấy cái kiểu: tải file về->mở file-->lấy link-->copy,past-->download-->complete.
ôi chúa ơi,sao có cái kiểu up củ chuối thế này hở bác chủ thớt.1 là up ngay pm lên,2 là cho ngay cái đường link tải nhá chứ đừng dấu như.... thế.quá nản,em không thèm thank luôn cho bõ ghét X-(>:)
Để đếm số lượt tải đó mà chứ có gì đâu...:p

ko biết đuổi muỗi có được hay ko mà link die rồi bạn ơi! Làm ơn share link từ nguồn khác đi. Bác MOD làm ơn kiểm tra link trước đi nhé! Nếu link hỏng thì xóa đi để thành viên nào muốn down khỏi mất công. Tôi lướt wed từ dt nên thấy mất công quá vì dt truy cập lâu mà.

AlyCuong

Active Member
ko biết đuổi muỗi có được hay ko mà link die rồi bạn ơi! Làm ơn share link từ nguồn khác đi. Bác MOD làm ơn kiểm tra link trước đi nhé! Nếu link hỏng thì xóa đi để thành viên nào muốn down khỏi mất công. Tôi lướt wed từ dt nên thấy mất công quá vì dt truy cập lâu mà.

Tại bạn onl bằng dt nên bạn thấy link die, thật ra vẫn còn tốt. Link mới cho bạn đây.

Jackieldm

Nhưng mà mình dùng E 63 nó lại báo rằng giao diện không phù hợp :| Có Pro nào chỉnh lại dùm mình nha

trongnhan68

Đuổi được con khỉ á!! nghe muốn điếc tai..mà vẫn bị muỗi cắn! Không ổn rồi bồ ơi!

minh92qn

Cũng hay mà chắc tốn pin lắm đây, mà tốn pin là ghét rồi... Dù sao cũng thanks bạn !!!!!

saodoingoi142

Moderator
Mod ơi sửa link lại cho mọi người dễ down đi.

Bạn ơi!Link bạn nói ở trên mình đã kiểm tra rồi,Link này vẫn hoạt động bình thường mà!!!File có dung lượng lớn 1.39MB nên bạn chịu khó lên PC vào mạng để Down về nhé!!!;;)

DUCBACLIEU liquidair insect killer 1.0.0 adtronic 1.0.2.rar
(1.39 MB)