• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đuổi muỗi cho S60v3 - Insect Killer 1.0.0 adtronic

manhthang599gtb

cái này có cho hay có đuổi được đâu, ngồi đuổi mãi hết cả pin mà muỗi nó cứ bám luôn vào ấy chứ chỉ đau tai thôi

binladen1206

Active Member
cái này có cho hay có đuổi được đâu, ngồi đuổi mãi hết cả pin mà muỗi nó cứ bám luôn vào ấy chứ chỉ đau tai thôi

Cái này chủ yếu vui là chính mà bạn ( loè người ta thui) - k ứng dụng vào thực tiễn được đâu!

phong2010

sao mình không tải được file đính kèm nhỉ, nhấp vào thì hiện ra 1 trang trắng rồi thôi.

HHT2010

:)) Pm nầy diệt muỗi rất tốt. Phải để đt gần mình nhé.! Muỗi bị sóng siêu âm thu hút bay đến và đập 1 phát là nó chết ngay thui... :D :))
:D Mách nước: Cắm dây sạc vào ĐT để đèn sạc báo ta biết là pm đang hoạt động liên tục... :))

cang86

n73 co xai dc duoi muoi ko ban nhi

chú ý viết có dấu đầy đủ!

Last edited by a moderator:

manhthang599gtb

cái này nó cũng không có tác dụng j hay sao ấy, ngày trc em cài vào C 5-00 rồi, nhưng giờ vẫn muốn cài cho vui. nhưng tiếc là link đã dia mất rồi.

trungdaibong

sao khong thay link down dzay

chú ý viết có dấu đầy đủ!

meoconsirocco

Link die rồi bạn up lại đi.thank!

Ko cần thiết trích dẫn cả bài 1 bạn nhé!