• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đuổi muỗi cho S60v3 - Insect Killer 1.0.0 adtronic

tiny1990

trời ơi! đuổi muỗi đã không tin được rồi. nay lại thêm đuổi ruồi. Có phần mềm đuổi Vợ không anh em hehe

hunterviet

Well-Known Member
trời ơi! đuổi muỗi đã không tin được rồi. nay lại thêm đuổi ruồi. Có phần mềm đuổi Vợ không anh em hehe

Có, giả lập cuộc gọi đó bạn, giả tiéng của em nào rủ đi lằng cù nhằng là phần nào dù ít nhiều thì đã đuổi được vợ rồi đó, bạn đã cài thử chưa mà bảo là ko tin. Cái gì cũng phải nói có sách mách có chứng chứ:D

0986212555

có ai thấy có tác dụng chưa? Cài vào ruồi muỗi vẫn vây như nguy, chưa nói là làm tốn pin hao Ram!

hunterviet

Well-Known Member
có ai thấy có tác dụng chưa? Cài vào ruồi muỗi vẫn vây như nguy, chưa nói là làm tốn pin hao Ram!

Mình thấy có tác dụng rất tốt trong 20 phút chạy pm, bạn thật sự cài chưa, nên cài để thấy được tác dụng của nó bạn nhé, chứ người khác nói chưa hẳn đã tin được đâu

vandunga3

hồi trước xài mấy soft đuổi muỗi mà chẳng thấy ăn thua gì. Dí loa vào con muỗi vẫn thấy nó im re :-? :-?

i_love_baby387

Ngày trước cái ppc thấy dùng mấy pm đuổi muỗi này dc 1 lúc thì máy nóng ran. Hốt quá tắt ngay, chẳng hiểu pm này có bị thế ko?? Nhưng dc cái bi giờ nhà ko bao h có muỗi nên ko lo =))

DUCBACLIEU

có bạn nào updat và intall cái này được chưa vậy? mình updat cái này 3 lần ( hết cả đêm wa )kết nối và updat bằng gprs đến khỏang 50% là đứng luôn ,chả thấy nhúc nhích gì nữa cả ??????:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

tieu_long232000

có bạn nào updat và intall cái này được chưa vậy? mình updat cái này 3 lần ( hết cả đêm wa )kết nối và updat bằng gprs đến khỏang 50% là đứng luôn ,chả thấy nhúc nhích gì nữa cả ??????:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

Posted via Mobile Device

tieu_long232000

Posted via Mobile Device đã test thành công trên con 5320ex. Khi chạy ctrình loa ngoài kêu lên âm thanh hú nho nhỏ. Kết quả là đã xua đc muỗi. Nhưng hơi bị tốn pin. Mình up = dt nên ko thank dc. Sorry

orbatGTA

Lần sau bạn nhớ cho link download ở bài lun nha, mất công download về rùi mở lên rùi copy rùi dán rùi download :|

MinhThang

Manager
minh da dung qua va no su dung tot nhung lai tru tien trong tai khoan ghe lam
neu ai co cach nao hay free thi chi cho minh nhe/ thank

Mất tiền mà không hiệu quả thì không nên dùng rồi, để tiền mua thuốc xịt cho chắc.

cupidbaby

Cái này xài có hại sức khỏe ko nhỉ?Nghe sóng siêu âm thấy ớn ớn!:-?

ngoanrazor

Well-Known Member
Cái này xài có hại sức khỏe ko nhỉ?Nghe sóng siêu âm thấy ớn ớn!:-?

Posted via Mobile Device
ko có hại j đâu bản chất chỉ là sóg âm thôi tần số 20khz trở lên thôi.sóg điện từ máy dt fát ra mới nguy hiểm đó bn

emrity

cái này cài vào máy em xài tốt nhưng sao khi có cuộc gọi đến nó hiện cái thông báo gì giốnh như là quảng cáo gi đó em không biết nữa,không biết có ai bi giống em không

hero_of_IT

ko hiệu quả với muỗi VN đâu, mấy chú muỗi VN "trộm" công nghệ siu lắm, xài đc vài lần là nó đậu trên cái dt lun :)

hunterviet

Well-Known Member
ko hiệu quả với muỗi VN đâu, mấy chú muỗi VN "trộm" công nghệ siu lắm, xài đc vài lần là nó đậu trên cái dt lun :)

Mình dùng vẫn thấy tốt mà bạn, tất nhiên nó ko thể hoàn hảo theo nhiều nghĩa. Mình thì thấy nó ngốn pin chứ có nó cũng đỡ muỗi lắm đó:D