• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

masda

Tuần trước nóng lòng chờ bản Bella. Rồi bận mấy ngày ko lên diễn đàn, giờ vừa lên đã thấy có hàng mới nữa rồi, thấy ra v1 xong có ngay bản vá lỗi v2 ;;)
Flash thôi nào, thấy đẹp quá =D>

masda

Tuần trước nóng lòng chờ bản Bella. Rồi bận mấy ngày ko lên diễn đàn, giờ vừa lên đã thấy có hàng mới nữa rồi, thấy ra v1 xong có ngay bản vá lỗi v2 ;;)
Flash thôi nào, thấy đẹp quá =D>

masda

Cho mình xin font của bản ngày 26/9 với. Font này bé quá, font này viết tin nhắn khó thấy quá, chữ a với chữa o na ná nhau.
Xin cảm ơn

masda

Test thấy rất mượt, chưa thấy lỗi lầm gì. hiệu ứng chuyển trang, vào menu, vào các icon,... Không được đẹp, chắc tại effect nhẹ. Thay effect khác vào có làm giảm thời lượng pin với Ram ko ta?

hoanglongbf

Test thấy rất mượt, chưa thấy lỗi lầm gì. hiệu ứng chuyển trang, vào menu, vào các icon,... Không được đẹp, chắc tại effect nhẹ. Thay effect khác vào có làm giảm thời lượng pin với Ram ko ta?
hiệu ứng đó đẹp và nhẹ mà bạn, nhẹ nên khi bạn bật hiệu ứng lên nó mới được nhanh như thế nếu bạn thay 1 hiệu ứng khác vào đảm bảo sẽ load lâu hơn, còn pin và ram chắc chắn cũng sẽ giảm :D

vjplatuj

Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-504\
Searching for JAF saved location of ini...
Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\
Scanning ini files...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Can't detect flashing server!

giúp em với!!!

doremonduk

bạn nào có thể hướng dẫn mình cái vụ jaf này được không? mình có máy nokia 5530 màu đỏ, dùng 1 năm rồi nhưng chẳng biết hack máy hay gì hết cả, mãi sau này có hack máy bằng phần mềm trực tiếp trong điện thoại mình mới hack được, còn cái vụ jaf gì gì đó kia mình có đọc hướng dẫn rồi nhưng chẳng dám làm vì thấy bảo có thể die máy , hjxhjx

jack_hunter97

Ko sao die máy thì tìm bản khác mà flash ko sao cả hồi đó cứ lo sợ nhưng giờ hết rồi cứ mạnh dạn đi

hoanglongbf

Searching for JAF saved location of ini...
Scanning ini files...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Can't detect flashing server!

giúp em với!!!
bạn kiểm tra lại xem đường dẫn đúng thư mục chưa nhé, kiểm tra xem đủ file chưa ?
chép đúng file vào đường dẫn sau C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504
Ko sao die máy thì tìm bản khác mà flash ko sao cả hồi đó cứ lo sợ nhưng giờ hết rồi cứ mạnh dạn đi
ko bao giờ die nếu làm đúng bạn nhá

vjplatuj

đủ file trong cái link folder 504 và đúng đường dẫn rồi mà vẫn bị

vjplatuj

5956c14070a46355cc9f73863135cbb0_37386424.untitled.bmp
[/IMG]