• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

chucuoihp

Cfmed from Badamgia tt:
Mới vào làm các anh làm cùng rủ đi suốt không nỡ tù chối.
Đã mời nó 3 lần nó đều báo không đi được ===> 1 tuần ít nhất cũng phải chén 7 bữa :-B

Badamgiak23

Super V.I.P
Là phòng hành chính nhưng anh em quan tâm quá nên xin tâm sự tình hình công việc 1 tuần trôi qua cụ thể như sau :
-Tò te chưa biết gì giờ đang phải cắp tráp theo hầu trưởng môn.Làm việc + Trực + Ăn sáng + Ăn trưa + Nhậu... trừ khoản vệ sinh cá nhân là riêng.
-Có biểu hiện ma cũ bắt nạt ma mới nhưng không sao vì đó là "1 phần tất yếu của cuộc sống"
-Sẽ sớm ổn định,cho thời gian biểu đi vào quy củ để trở lại như ngày xưa.

Cảm ơn tất cả anh em đã quan tâm !

Anhtoitb

Vậy là ổn rùi đó Long ạ! Ma mới còn ghê hơn ma cũ ấy chứ, sợ gì bắt nạt vì mai này ta cũng thành ma cũ ấy mà!
Nhưng mà cứ chung nhiều như thế thì đau lòng cái ví xiền lắm! :(( :(( :((

Anhtoitb

Sáng nay lên PV thấy mình được phân quyền quản lý Box của anh em Hải Phòng. Vui quá!
Chân thành cảm ơn Ban Quản trị PV, Ban chủ nhiệm CLB cùng toàn thể anh em đã tin tưởng!

Anhtoitb

Thông báo tới toàn thể anh em PV Hải Phòng: Cuộc off Tất niên của CLB PV Hải Phòng đã diễn ra thành công tốt đẹp đúng theo kế hoạch!
Một năm đã khép lại với thật nhiều thành công và vui vẻ!

Born2loveU

Member

Born2loveU

Member
Anh em đã có mặt đông đủ rồi. Nào mình cùng nâng cốc.

anhtoitb: Em xin phép uống ttruwowcs nhé. Em thèm quá !

Born2loveU

Member
Bắt đầu rồi. Nhanh tay gắp anh em ơi !

Nokialover: Úi trời, miếng này to & ngon thế không biết

Anhtoitb

Xin phép copy mấy cái ảnh của anh Hiệp sang bên Album của CLB!
Hi vọng không bị khiếu kiện!

Anhtoitb

Mod Badamgiak23 nhà ta bị anh em PV chém bên phòng mổ mà hình như vẫn chưa biết!

Anhtoitb

Anh em cứ qua links đó là rõ ngay, mấy tuần trước là chém Man PhamQuang, Tinh_la_gi, Man AnhTu. Tuần này đến lượt Badamgiak23!

Anhtoitb

Chiều nay tổng kết cuối năm ở cơ quan nên vào post bài trong PV Hải Phòng để mai về quê chuẩn bị Tết mấy ngày!
Hẹn gặp lại anh em vào 28 Tết!

Anhtoitb

Đã trở lại theo đúng lời hẹn. Tuy nhiên bật máy nhà lên thì màn hình cháy tự lúc nào nên vậy đành bật wf vào bằng con S già vậy?
Anh em chuẩn bị Tết nhất thế nào rùi nhỉ?