• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Lucifer {C6 v20 => 5800 V52} (Update)

vutaikt

ko có clock nhìn hơi xấu.
anther có mod thêm lại đồng hồ vào ko...
mình ko thích cài pm đồng hồ riêng. vì đồng hồ gốc nhìn tiện hơn nhiều.

chjpkute

vutaikt bỏ topic chạy sang dùng bản của anther àh ha ha vkl

nh0xpr04798

Anther Mod lại Widget Profile, Clock Đuọc không ? không có cái đó nhìn sao sao ấy !! như vậy cũng hợp với mợi người hơn !!

joeD

enther ơi bản v2 có thể cài full themes đc ko vậy sợ nhất cái đó sao ai cũng thích cái icon n8 vậy cà cài thì ko full themes tại sao ko mod themes icon n8 mà phải mod thẳng vào rof chả hiểu

concuarangme

enther ơi bản v2 có thể cài full themes đc ko vậy sợ nhất cái đó sao ai cũng thích cái icon n8 vậy cà cài thì ko full themes tại sao ko mod themes icon n8 mà phải mod thẳng vào rof chả hiểu

bản V2 này cài full theme đó bạn, mình đang sử dụng cài theme vào vẫn full bình thường.

bản này có âm lịch ko nhỉ :-?, free ram bản này quảng cáo ổn định 60 lận khủng wa' @@!
Ps: mà đung là ko cóco wiget clock nhìn cũng ko hay lu'm, cái đó cũng tiện dụng muh, đổi cấu hình cho lẹ. Xem ngày g nữa.
Cho em hỏi xíu có mod nào, tắt hết đèn fím chỉ trừ fím trắng, music là bật ko? :"> có thì up lên hay chỉ link em vs, hay chỉnh sửa ntn

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

Anther Mod lại Widget Profile, Clock Đuọc không ? không có cái đó nhìn sao sao ấy !! như vậy cũng hợp với mợi người hơn !!

bản này có âm lịch ko nhỉ :-?, free ram bản này quảng cáo ổn định 60 lận khủng wa' @@!
Ps: mà đung là ko cóco wiget clock nhìn cũng ko hay lu'm, cái đó cũng tiện dụng muh, đổi cấu hình cho lẹ. Xem ngày g nữa.
Cho em hỏi xíu có mod nào, tắt hết đèn fím chỉ trừ fím trắng, music là bật ko? :"> có thì up lên hay chỉ link em vs, hay chỉnh sửa ntn

- Ram bản này khi có effects và sử dụng ổn định tầm 44 ~ 45 Mb
- Muốn đồng hồ hiện thị lại thì vào file widgetconfiguration đổi TRUE thành FALSE

nh0xpr04798

- Muốn đồng hồ hiện thị lại thì vào file widgetconfiguration đổi TRUE thành FALSE

File này nằm ở đâu vậy ta ? sao mình tìm hoài không thấy !!

Anther1991

File này nằm ở đâu vậy ta ? sao mình tìm hoài không thấy !!

Bên tổng hợp mod của TungBach có mod đó đó, mở ra xem nó chứa ở đâu :">

nh0xpr04798

Bên tổng hợp mod của TungBach có mod đó đó, mở ra xem nó chứa ở đâu :">

Nằm tại đây private\200159c0\install\profile\hsps\00

mình thấy ùi ! cảm ơn nhiều lắm !! tiện thể cho mình hỏi : tại sao khi JAF rồi chép nhạc vào thẻ nhớ nó không load hiết nhạc trong đó vậy (356 bài thì vào nhạc chỉ thấy có 290 bài thui:-??) !! có phải FW bị lổi không ? lúc trước Cook lại bản Permium của binh24 xài cũng bị như vậy ? mình không hiểu tại sao ? không biết có xung đột j không nũa ? chỉ có nhạc mới bị vậy thui , còn các file Photos ,Video thì không sao hiết ! ai biết thì chỉ giùm mình cách khác phục lỗi này giùm !!!

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

mình thấy ùi ! cảm ơn nhiều lắm !! tiện thể cho mình hỏi : tại sao khi JAF rồi chép nhạc vào thẻ nhớ nó không load hiết nhạc trong đó vậy (356 bài thì vào nhạc chỉ thấy có 290 bài thui:-??) !! có phải FW bị lổi không ? lúc trước Cook lại bản Permium của binh24 xài cũng bị như vậy ? mình không hiểu tại sao ? không biết có xung đột j không nũa ? chỉ có nhạc mới bị vậy thui , còn các file Photos ,Video thì không sao hiết ! ai biết thì chỉ giùm mình cách khác phục lỗi này giùm !!!

vẫn quét bình thường mà, kiểm tra lại xem có đúng theo đường dẫn "Trình chơi nhạc chỉ quét E:\Music\" không, nếu không có thì tự tạo folder này ra và copy nhạc vào là xong.

chjpkute

bác mod lại luôn hiển thị đồng hồ đi em không có pc không có time nữa hic có hao pin không vậy bác

Anther1991

bác mod lại luôn hiển thị đồng hồ đi em không có pc không có time nữa hic có hao pin không vậy bác

Có nhiều cách xem giờ mà:
1. Đem biểu tượng đồng hồ ra thanh shortcut
2. Vào menu xem ở góc trên
3. Tải widget đồng hồ (mới search được, đẹp gớm :) )

http://www.mediafire.com/?v05hr39vqmoddvh :">

Chỉnh sửa cuối: