• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Lucifer {C6 v20 => 5800 V52} (Update)

SAOVIETmobile

Có ai làm cho đồng hồ và Profile hiện chưa mình làm như hướng dẫn mà không được , JAF song vẫn không thấy gì

joeD

Có ai làm cho đồng hồ và Profile hiện chưa mình làm như hướng dẫn mà không được , JAF song vẫn không thấy gì

bạn thử dùng CT deskstop clock đi để thêm 1 phím tắt nưã Profil- clock - calendar- notes nưã là quá tuyệt lău phá cách xíu ag enther ơi vừa có mod khắc phục bàn phím qwerty kìa

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

bạn thử dùng CT deskstop clock đi để thêm 1 phím tắt nưã Profil- clock - calendar- notes nưã là quá tuyệt lău phá cách xíu ag enther ơi vừa có mod khắc phục bàn phím qwerty kìa

Uh, để cook thêm. Mấy bữa nay ko vào Pdaviet được, vào toàn bị chuyển sang trang nước ngoài. Đổi máy tính khác thì được, tưởng máy bị lỗi, lên google tìm hiểu thì biết tại lỗi pdaviet, pó tay >.<

joeD

enther ơi có thể xóa bớt themes ko chỉ cần 1themes là đủ rồi nhiều quá thấy máy no chậm sdao sao đó

ronaldo_hoang

Change log V3 (update 24/1):

sao mình flash xong không thấy hiệu ứng mới khi xoay nhỉ :-? bác anther

ronaldo_hoang

cho mình hỏi giờ mình muốn hiện ngày tháng ra ngoài màn hình giống như clock vậy đó... thì làm sao vậy bác anther ơi :)

thu0cl4o

sao em extract rofs2 bằg nokia editor 7 r nén lại nặg có 10kb zay. Ai gửi em bản khác dc ko?

thu0cl4o

giúp em với em download file mod 7 trang kí tự về sao nhắn tin có 7 trang nhưng đều trắng cả là sao?. Với cả em đỗi true thành false để hiện profile widget nhưng nó vẫn không hiện.

Chỉnh sửa cuối:

pvtien7

bác ather cho hỏi. sao bản này không có ghi chú vậy ??? pin thì ok thiệt, trước giờ chưa có bản nào tui xài được 3 ngày. bản này được 3 ngày lận. hok bít tại pin tui bị gì hay tại bản cook này ok quá.haa

ksmanhdung

Bạn cho mình xin cai Mod Tự động chuyển sang bàn phím qwerty khi xoay ngang điện thoại với được không thế? Thanks

ronaldo_hoang

Bạn cho mình xin cai Mod Tự động chuyển sang bàn phím qwerty khi xoay ngang điện thoại với được không thế? Thanks

http://www.pdaviet.net/showthread.php?114810-Tổng-hợp-MOD-apps-pack-mới-nhất-cho-CFW-maker-12-2010

bác ather cho hỏi. sao bản này không có ghi chú vậy ??? pin thì ok thiệt, trước giờ chưa có bản nào tui xài được 3 ngày. bản này được 3 ngày lận. hok bít tại pin tui bị gì hay tại bản cook này ok quá.haa

có mod tăng pin mà bác không thấy à

Anther1991

Xóa đuôi .rar rồi chép vào sys/bin/ nhé
View attachment 187425
ý tui là tui bít oỳ, chỉ giỡn thui. hỏi là sao hok có ghi chú áh !!!

Khỏi ghi chú, bạn cứ cho vào lịch hết đi, rồi nó cũng tự hiện ra ngoài thông qua calendar widget. Chừng nào bạn "Mark as done" thì nó tắt. Có lẽ là tiện hơn nhỉ. :)
Bản này pin xài OK thật, có lẽ do dùng đúng thuốc :">. Hôm bữa sạc pin xong lúc 11:00 pm, rút sạc ra rồi để yên đến 12:00 am hôm sau kiểm tra bằng Nokia Battery Monitor thấy vẫn còn 100% :)) Nhưng nếu vọc thì pin xuống lẹ lắm, chỉ cần vọc chút là lát sau thấy tuột vài phần trăm liền

pvtien7

Xóa đuôi .rar rồi chép vào sys/bin/ nhé
View attachment 187425

Khỏi ghi chú, bạn cứ cho vào lịch hết đi, rồi nó cũng tự hiện ra ngoài thông qua calendar widget. Chừng nào bạn "Mark as done" thì nó tắt. Có lẽ là tiện hơn nhỉ. :)
Bản này pin xài OK thật, có lẽ do dùng đúng thuốc :">. Hôm bữa sạc pin xong lúc 11:00 pm, rút sạc ra rồi để yên đến 12:00 am hôm sau kiểm tra bằng Nokia Battery Monitor thấy vẫn còn 100% :)) Nhưng nếu vọc thì pin xuống lẹ lắm, chỉ cần vọc chút là lát sau thấy tuột vài phần trăm liền

ak ak.bác cho cái mod lấy lại chương trình ghi chú đi. tại có nhìu ghi chú của máy backup bằng pc suite giờ đâu mở được. hii. thanks bác !!!