• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

yamaha1992

Làm ơn cho mình xin core với bản trước lấy về lỡ xoá đi rồi, cho mình xin core nào vào chỉnh được chủ đề màn hình chủ nhé thank trước.

danchip93

A Vũ ơi không hiểu sao ở bản này và bản trước cứ mỗi khi chụp ảnh là thi thoảng máy em tự reset lại ( còn quay phim thì không có vấn đề gì ).Không biết đó là lỗi gì ạ.

0902123007

Làm ơn cho mình xin core với bản trước lấy về lỡ xoá đi rồi, cho mình xin core nào vào chỉnh được chủ đề màn hình chủ nhé thank trước.
bản này cfw n97 hok có chủ đề màn hình chủ bạn nha :D
ai có core của binh 24 share giùm với thank!

xuantruongkbgl

Ý e là muốn đồng bộ qua internet lên máy chủ ovi nokia ấy, xài pc suite mất công fảj cắm vào pc nữa

thainguu

sao các bản CFW của Vũ đều bị lỗi khi cài ứng dụng có Nokia Smart Installer thế? Ko thể kết nối nên chỉ cài đc các pm Qt ko có chứa thành phần này, các bạn khác có gặp ko? (bản photon cũng bị, bản cover photon mà bác chủ cover mạnh miệng tuyệt nhiên ko hề có lỗi cũng bị nốt :( tiếc là series CFW này rất tốt)

LoiPT

sao các bản CFW của Vũ đều bị lỗi khi cài ứng dụng có Nokia Smart Installer thế? Ko thể kết nối nên chỉ cài đc các pm Qt ko có chứa thành phần này, các bạn khác có gặp ko? (bản photon cũng bị, bản cover photon mà bác chủ cover mạnh miệng tuyệt nhiên ko hề có lỗi cũng bị nốt :( tiếc là series CFW này rất tốt)
có cần thiết phải nói thế không thế nào là mạnh miệng.
đang yên đang lành thích gây sự thế nhỉ

FanVurains

bất kỳ bản CFW nào có ovimap 3.06 cook sẵn vào đều bị. mún không bị dùng ovimap 3.04 rồi update lên 3.06 bằng nokia ovi suite chắc chắn sẽ hết! cài này có thể do mod ovimap 3.06 thiều cái j đó. nói chung chả ảnh hường gi đâu! :))

thainguu

có cần thiết phải nói thế không thế nào là mạnh miệng.
đang yên đang lành thích gây sự thế nhỉ

em thấy bác nói vậy thiệt mà, mà bác cũng vừa phải thôi, em tin dùng CFW rồi em báo lỗi thế mà nói em gây hấn, em vốn ko thích nặng lời nên bác đừng suy diễn lung tung.

Mình vốn dùng FW của Vũ lâu lắm rồi, và thấy bản cover cũng như bản final này bị lỗi này, post lên mong Vũ fix thôi, kanta còn muốn gì nữa vì Vũ từng nói ai gặp lỗi sẽ post lên chứ? ai đang gây sự?

p/s: mạnh miệng là khi khẳng định một điều chưa chắc chắn!

thainguu

bất kỳ bản CFW nào có ovimap 3.06 cook sẵn vào đều bị. mún không bị dùng ovimap 3.04 rồi update lên 3.06 bằng nokia ovi suite chắc chắn sẽ hết! cài này có thể do mod ovimap 3.06 thiều cái j đó. nói chung chả ảnh hường gi đâu! :))

thì ra là vậy, cảm ơn bạn nhiều :) nhưng mà có ảnh hưởng đến việc cài pm có Smart installer ý, cứ ko cài đc bực cả mình :D

balabaxam

Bạn là 1 trong những người tôi ghét nhất pda viet này.lúc trước nghe người khác nói xấu Vũ thì hùa theo,giờ lại nói là dùng cfw của Vũ lâu nay.tôi xem thường những kẻ hai mặt như bạn vô cùng.đúng là xấu xa.tham gia thế giới aỏ thôi mà đã như vậy rồi, chỉ khiến người khác xem thường.

LoiPT

em thấy bác nói vậy thiệt mà, mà bác cũng vừa phải thôi, em tin dùng CFW rồi em báo lỗi thế mà nói em gây hấn, em vốn ko thích nặng lời nên bác đừng suy diễn lung tung.

Mình vốn dùng FW của Vũ lâu lắm rồi, và thấy bản cover cũng như bản final này bị lỗi này, post lên mong Vũ fix thôi, kanta còn muốn gì nữa vì Vũ từng nói ai gặp lỗi sẽ post lên chứ? ai đang gây sự?

p/s: mạnh miệng là khi khẳng định một điều chưa chắc chắn!
thế cần thiết phải thêm thế này không
bản cover photon mà bác chủ cover mạnh miệng
Bạn là 1 trong những người tôi ghét nhất pda viet này.lúc trước nghe người khác nói xấu Vũ thì hùa theo,giờ lại nói là dùng cfw của Vũ lâu nay.tôi xem thường những kẻ hai mặt như bạn vô cùng.đúng là xấu xa.tham gia thế giới aỏ thôi mà đã như vậy rồi, chỉ khiến người khác xem thường.
cảm ơn có cùng suy nghĩ