• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

M4_Vu0ng_001

chả hiểu sao mình mod thêm mấy cái vặt vặt là ko dùng được thông báo với lại vào music dòng đầu tiên không dùng được luôn....

minh_phuong_

a Vũ pro chỉ e flash với, có 2file của a rồi thì flash vs fw gốc hay với cái gì khác, e hỏi mà sao ko ai giúp e với, mấy ngày nay chán thật !!!!!!

coc3k

Member
a Vũ pro chỉ e flash với, có 2file của a rồi thì flash vs fw gốc hay với cái gì khác, e hỏi mà sao ko ai giúp e với, mấy ngày nay chán thật !!!!!!
bạn tải thêm cái core của binh24 nữa rùi cho vào cùng với rofs2 rùi flash

0902092926

hjc flas mà ko đc. mình dùng core của bản tai trên navi về và cái rojs2 của vũ chạy đến cuối tháo pin bật nguồn hiện màn hjnh trăng tinh xong rồi tắt lai xuất hiện nhấp nháy rui mât lun. làm lại mấy lần đều thế. giờ lại flas bản cũ v51.1.002 ai cho xin cái core của bĩnh thử lại cái nhỉ ma đang sài v51.1.002 có sài đc bản v50.1.002 của vũ ko thế anh chj em

coc3k

Member
hjc flas mà ko đc. mình dùng core của bản tai trên navi về và cái rojs2 của vũ chạy đến cuối tháo pin bật nguồn hiện màn hjnh trăng tinh xong rồi tắt lai xuất hiện nhấp nháy rui mât lun. làm lại mấy lần đều thế. giờ lại flas bản cũ v51.1.002 ai cho xin cái core của bĩnh thử lại cái nhỉ ma đang sài v51.1.002 có sài đc bản v50.1.002 của vũ ko thế anh chj em
không đc đâu bạn bạn phải dùng core của binh24 mới đc bạn
đây là core binh24 cho v51.1.002 nè http://www.mediafire.com/?k6ac1ed34xrd7oc
còn cái rofs2 bạn đổi lại tên RM-625_51.1.002_prd.rofs2.V20
zậy là flash ok nha bạn

silverchiem

mình nghĩ là nó nằm ở ổ C và khi flash FW mới thì cái đó nó vẫn còn mà ko bị mất đi. Nhưng giờ ko biết phải xoá nó như thế nào. Chứ thẻ nhớ lúc nào flash mình chẳng xoá hết Private, recources, sys, system. Có thể mấy cái thứ này nó năm trong các thư mục Private, recources, sys, system của ổ C.
Có bác nào bít cách xoá mấy mục này trong ổ C ko?
bạn chỉ flash bằng 2 file như hướng dẫn bằng video ở trên nhé, nếu flash bằng các core khác sẽ bị như vậy!

danchip93

A Vũ ơi không hiểu sao ở bản này và bản trước cứ mỗi khi chụp ảnh là thi thoảng máy em tự reset lại ( còn quay phim thì không có vấn đề gì ).Không biết đó là lỗi gì ạ.
~X(

0902123007

nó chỉ báo vậy thôi chứ cũng hok có tác dụng j cho máy a bạn :-?

cái đó nghĩa là sao bà kon :-? ấn vào nó toàn thoát ra hok hỉu lỗi j:-?
ghét quá ai bit cak sửa lỗi này hok za:-?

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

nó chỉ báo vậy thôi chứ cũng hok có tác dụng j cho máy a bạn :-?

cái đó nghĩa là sao bà kon :-? ấn vào nó toàn thoát ra hok hỉu lỗi j:-?
ghét quá ai bit cak sửa lỗi này hok za:-?
hỏi cái nào vậy trời nếu là Quick thì do thiếu File thì nó ra như vậy

lps_huy

App Removed
  • Ovi music
    [*]Ovi sync
    [*]Ovi contact
    [*]Phone swicth
    [*]SW update
    [*]Podscad
    [*]Quick ofice
    [*]Pdf
    [*]Help
    [*]Mynokia
    [*]About

Bạn có thể add lại cái Quick Office vào lại cho nó khỏi bị mấy cái lỗi hiện lung tung được ko? Mình thấy bạn Remove nhưng khi flash xong vẫn thấy Quick Office nó vẫn nằm trong máy chẳng mất đâu cả. Lại còn mọc thêm ra cái QuickWord, QuickPDF. Flash hôm qua đến giờ, format thẻ nhớ đủ kiểu vẫn thế. Thế mới chán chứ. @@

hoaiphiung

Bạn có thể add lại cái Quick Office vào lại cho nó khỏi bị mấy cái lỗi hiện lung tung được ko? Mình thấy bạn Remove nhưng khi flash xong vẫn thấy Quick Office nó vẫn nằm trong máy chẳng mất đâu cả. Lại còn mọc thêm ra cái QuickWord, QuickPDF. Flash hôm qua đến giờ, format thẻ nhớ đủ kiểu vẫn thế. Thế mới chán chứ. @@

a có cook j vào ko..e fl xong đâu có thấy mấy cái QuickWord, QuickPDF đâu ak :(

Luu_Tan_Vu

bạn có flash với core của binh24 đâu mà k bị. Core của bạn có mấy app đó rồi nên có format tới sáng cũng k hết. Flash với core gốc của binh24 là ok