• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

coc3k

Member
ai cho mình cái icon video, Accel_Switch như trên đuôi .svgb đi. mình không biết nó là cái nào nên tách không đc. thank

Chỉnh sửa cuối:

lps_huy

sao máy mình flash xong lại có những file ứng dụng ko icon như Quickword, ap_Quickword, AP_quickwork ap_qq_fil

Vậy là sao? chưa xóa file gì trong rosf à??

có bạn nào biết cách xóa mấy cái này đi ko? mình cũng bị dính như bạn này.

FanVurains

có bạn nào biết cách xóa mấy cái này đi ko? mình cũng bị dính như bạn này.
chắc bạn chư xoá hết tạp dư FW cũ hả. fomat thẻ nhớ trước khi FL cho chắc bạn ak. mình dùng có sao đâu mà !

lps_huy

mình nghĩ là nó nằm ở ổ C và khi flash FW mới thì cái đó nó vẫn còn mà ko bị mất đi. Nhưng giờ ko biết phải xoá nó như thế nào. Chứ thẻ nhớ lúc nào flash mình chẳng xoá hết Private, recources, sys, system. Có thể mấy cái thứ này nó năm trong các thư mục Private, recources, sys, system của ổ C.
Có bác nào bít cách xoá mấy mục này trong ổ C ko?

minh_phuong_

bạn dùng core của binh24 nhé
là sao bạn, mình nghĩ dow 8file fw goc ve r flash vs 2 file này chứ, mà túm lại là có 2 file này r làm thế nào để flash. Nếu dùng core của binh24 thì bạn cho mình link dowload vs, tkss